ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 23 "ล้มเหลว"

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 12, 2018, 08:06:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

papa969

ดนัยต้องรอดไปจัดมายอีก ขอบคุณที่ไม่ลืมกันครับ

noly69

ติดตามอยู่นะครับ สู้ๆครับ สนุกๆ

combibloc

เปิดขึ้นมาก็บู๊ซะมันเลย แล้วน้องมายด์จะรอดไหมน๊า

ตะวัน123

มาแล้วๆ หายไปนานเลยน่ะครับ จนต้องกลับไปอ่านตอนที่แล้วอีก

koboy

สุดท้ายเจอไรต์โรคจิตเนาะ ยังงัยก้อให้ดนัยเอาคืนแบบโคตร ๆ ซาดิสต์หน่อยนะ ประเภท เผาหำ ราดน้ำกรดหำ ไฟเผาหำ เฉือนหำทีละนิด กะตัวร้าย ก้อแล้วกัน

petergg

น้องมายไม่น่ารอดนะ ดนัยก็ไม่รู้ว่าอืดมากจากไหน
อะไรกันครับเนี่ย

Pra-in

มายด์จะโดนอะไรบ้าง โดนพรานเย็ดเหอะนะๆ

naitoom

ดนัยโดนหนักงวดนี้ เหตุเกิดเพราะงานหลวงหรืองานสาว หรื่อ 2 อย่างเลย

Palm79

ดนัยจะรอดได้มาจัดหนักมายด์​ไหมลุ้นๆ​  ขอบคุณผู้แต่งมากครับสำหรับผลงานดีๆ

mighty

ยังกลับมาเย้มข้นเหมือนเดิมบทบู้เขียนได้อารมณ์น่าติดตามมากครับ

kajooyaimag

รอคอยนานมากครับ อยากให้น้อยมายด์แตกอีกหลายรอบทขอบคุณครับ

munkza

พ่อพระเอกเราเปิดโหมด แล้วยังไงก็ต้องรอดนะ

นาสตา

หายไปนานเลยครับไรท์..มาถึงตอนใหม่ดนัยจะตายเเล้วเหรอเนี่ย

youang

ขอบคุณครับ ^^ หายไปนานเลยเนาพ อิอิ ^^ ว่าแต่น้องมายโดนแบบเฉียดไปเฉียดมาเลยนะครับ รอลุ้นต่อนะครับ ^^

tetete

อ่านแล้วน้ำตาจะไหล สงสารดนัยอ่ะ จะรอดมั้ยเนี่ย