ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 23 "ล้มเหลว"

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 12, 2018, 08:06:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sdddss

เข้มข้นนมาก ถ้าทำเป็นหนังผมว่าสนุกสุดๆ

anigkanjana

น้องมาย คราวนี้รอดยากละล่ะ คนช่วยได้ก็โดนหามไปแล้ว

แล้วก็ไม่รอดจริงๆ สงสัยว่านางเอกเรื่องนี้จะไม่ใช่มายซะล่ะมั้งเนี่ย

kuuuuk

อิทธิพล ทบชา

นานมากครับผมเเทบลืมไปเลยจริงๆว่าเรื่องนี้ยังอยู่เเต่ก็กลับมาอ่านอีกทีสนุกดีครับชอบๆ

DR.MAN

ในที่สุด ตอนที่ผมรอก็มาถึง   

น้องมายโดนเปิดซิงต่อหน้าดนัย  โดนแตกในไปสองน้ำเหนาะๆด้วย

น่ามีฉากรุมเย ประตูหน้าหลัง ปาก  แล้วราดทีเดียวทุกรูพร้อมกันต่อหน้าดนัยนะครับ

แล้วก็ให้ยืนเหนือดนัยให้น้ำจากรูมายไหลลงหน้า    โหดไปมะ 5555555555

ไอ้พรานแม่งอย่างหื่น  จะหาย แม่งยังพามายไปด้วยอีก

วรวิท สาโท

น้องมายด์เราลำบากอีกแล้ว พระเอกน่าจะช่วยทันนะ

mitapa

spty24

ขอสารภาพเลยนะครับว่าลืมเนื้อหาตอนที่แล้วไปละ ขอกลับไปอ่านแปบ5555
แต่ตอนนี้โคตรมันส์เลยครับท่าน หวังว่าดนัยกับมายด์จะแฮปปี้เอนดิ้งนะครับผม

singkanong

หายไปนานเลยจริงๆดีใจครับแนวบู้ปนเสียวหายากมากขอเป็นกำลังใจให้นะครับ

intanianoi

ฝ่ายพระเอกนี่เก่งจริงๆแฮะ

babimild215

aaa01

ขอบคุณมากครับ รอมานานดนัยจะรองไม่ละใครจะปะน้องมายแล้ครับ

ระทวย จริง

แมว69

::YehYeh::ดีใจที่เรื่องนี้กลับมาอีกครั้ง เนื้อหายังอ่านแล้วพลุ่งพล่านเหมือนเดิม เป็นกำลังใจและเฝ้ารออยู่เสมอ มีความสุขที่ได้อ่านทุกครั้ง

taka95

กำลังลุ้นดนัยเลย แต่ดูท่าจะเจองานลำบาก