ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกสะใภ้ทีเด็ด cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, พฤศจิกายน 02, 2018, 10:07:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

แก้วเป็นคนพัทลุงตั้งแต่เกิด จนแต่งงานเลยต้องย้ายมาอยู่ที่แก้วราษฎร์แถวหน้าค่ายทหาร แถวๆตลาดดอนนก จนผ่านมาสองอาทิตย์จึงได้เกิดเรื่องเสียวระหว่างแก้วกับพ่อผัว เพราะความตั้งใจของแก้วเองนั้นแหละ
อ้าว แก้วทำไมกลับมาเร็วจังล่ะลูกทุกวันเคยเห็นกลับพร้อมกับเบียร์ เป็นอะไรไปเหรอลูก"
ตา เชียรวัย 53 ร้องทักลูกสะใภ้ที่เห็นลูกสะใภ้กลับมาจากปั้มน้ำมันเร็วกว่าปรกติ เพราะทุกวันที่แก้วเอาของไปให้เบียร์ที่ ปั้มน้ำมันมักจะกลับมาพร้อมกันเสมอ แต่วันนี้หล่อนกลับมาคนเดียวตาเชียรจึงเห็นเป็นเรื่องแปลก และเห็นสีหน้าลูกสะใภ้เหมือนกับว่าไม่ค่อยสบายจังถาม พลางวางมีดแต่งเดื่อยไก่ชนลงกับพื้น
แก้วนึกยิ้มในใจแล้วตอบว่า แก้วไม่ค่อยสบายค่ะพ่อ มันปวดท้องยังงัยไม่รู้ แก้วเลยกลับมาก่อน เที่ยงๆ พี่เบียร์จึงจะกลับค่ะ ว่าพลางแก้วก้อเดินขึ้นบ้าน
ตาเชียรเป็นห่วงลูก สะใภ้จึงตามขึ้นไปดู เพราะตาเชียรเพิ่ง แต่งลูกสะใภ้ให้ลูกชายได้แค่2อาทิตย์กว่าๆ เดิมทีทั้งบ้านมีกันอยู่แค่สองคนพ่อลูก เพราะเมียของตาเชียรตายไปเกือบ 5 ปีแล้ว สองพ่อลูกจึงอยู่กันตามลำพัง เบียร์ออกไปทำงานที่ปั้มน้ำมันซึ่งปั้มก็อยู่ไกลจากบ้านมาก ส่วนตาเชียรนั้นก็ขับรถน้ำมันแล้วเพาะปลากัดและเลี้ยงไก่ชนขายบ้างไว้เล่น เองบ้าง พอได้แก้วมาเป็นสะใภ้อยู่ด้วยก็ทำให้บ้านอบอุ่นขึ้น
แก้วนั้น ความจริงหล่อนก็ไม่ได้เป็นอะไรหรอก แต่แก้วมีสิ่งหนึ่งอยู่ในใจ แก้วหาโอกาสมา 2 วันแล้ว แต่ยังคิดไม่ได้ เพิ่งคิดได้ตอนที่แก้วขับรถไปหาผัวที่ปั้มน้ำมันนี่เอง คือเมื่อ 2 วันก่อนแก้วแอบเห็นพ่อของสามีนั่งแต่งเดือยไก่ชนอยู่ใต้ถุนบ้าน ขณะที่แก้วนั่งดูทีวีอยู่อีกด้านหนึ่ง พ่อของสามีนุ่งโสร่งนั่งไม่ระวัง ผ้าโสร่งเปิดจนมองเห็นดออันเกือบเท่าแขนแก้ว แก้วเลยเกิดความต้องการอยากที่จะให้พ่อผัวมาเย็ดรูหีแก้วเพราะดอของผัวอัน ไม่ใหญ่เท่าดอของพ่อ
ผัว ใจแก้วอยากโดนดอใหญ่ๆแบบพ่อผัวเย็ดจึงว่างแผนว่าไม่สบาย
ตา เชียรไม่รู้จึงตามขึ้นมาดู "เป็นไงลูก ปวดมากไหมล่ะ เดี๋ยวรอเดี๋ยวนะ พ่อจะเอายาให้ ไหนอยู่ตรงไหนหว่า เมื่อวานยังเห็นอยู่เลย ออ....อยู่นี่เอง ได้แล้วลูก เอานี่ยาทาท้องเสียหน่อย เดี๋ยวก็หาย" ตาเชียรพูดพลางส่งยาให้ลูกสะใภ้ แล้วตัวเองกะว่าจะลงไปแต่งเดือยไก่ข้างล่างต่อ เห็นลูกสะใภ้กำลังนอนดิ้นอยู่บนเตียง ความจริงตาเชียรก็พอใจอยากจะ*และนึกชื่นชมอยู่ใจใจว่าลูกสะใภ้ของแกสวยกว่า สาวๆในหมู ่บ้านอีกตั้งหลายคน

พอแกเอายามาให้ ลูกสะใภ้จึงว่า "พ่อช่วยทาท้องให้แก้วหน่อยซีพ่อ พี่เบียร์ไม่อยู่ พ่อช่วยแก้วหน่อยเถอะมันปวดจริงๆ นี่จ้า พ่อทาให้ที"ว่าพลางแก้วก้อถกเสื้อขึ้นมาจนเห็นนมขาวอวบ แล้วปลดตะขอกระโปรงลงไปจนเลยสะดือเห็น
หน้าท้องขาวของลูกสะใภ้ ตาเชียรมองตาลุกวาว เพราะนมหล่อนและหน้าท้องหล่อนขาวน่าจับแกหลับตานึกถึงนมเมียตอนสาวๆที่ได้ กันใหม่ๆ ทำให้เกิดอารมณ์อยาก*ขึ้นมา ตาเชียรเริ่มสับสน แกกลืนน้ำลายลงคอดังเอื๊อก พลางจ้องมองนมลูกสะใภ้อย่างสนใจ แก้วพอใจมากแล้วบิดร่างไปมาทำทีท่าเหมือนปวดจริงๆ พลางอ้อนวอน
"พ่อขา ทำให้แก้วหน่อยเหอะ เร็วๆซีพ่อ แก้วปวด โอย...ปวดจริงๆทาที่ท้องนี่แหละค่ะพ่อขา ปวดตรงนี้"แก้วแกล้งถกเสื้อขึ้นอีก ไปกองอยู่ที่คอจนนมสองเต้าขาวอวบของแก้ว ล่อตา ตาเชียรอยู่จนหมดเต้า หัวนมยังแดงอยู่เลย
ตาเชียรต้องกลืนน้ำลายตัวเองอีกครั้ง พลางจ้องมองหน้าท้องแบนราบขาวจั๊วของลูกสะใภ้ แล้วค่อยๆเอายา ละเลงด้วยมืออันสั่น ดออันใหญ่แก ซึ่งไม่ได้ใช้งานมานาน 5ปีแล้วเริ่มแข็งดัน ผ้าโสร่งจนตุง
แก้วแอบเหลือบมอง แก้วจึงรู้ว่าพ่อผัวเริ่มดอแข็งแล้ว แก้วพอใจมากแต่แกล้งดิ้นรนเพื่อให้สมจริง ตาเชียรไม่รู้แผนของลูกสะใภ้จึงค่อยๆละเลงยา ไปตามหน้าท้องลูกสะใภ้เบาๆ... "อูย...เสียว เสียวหน้าท้องดีจังค่ะ พ่อขา เสียวไปถึง*แก้วเลยค่ะ พ่อคงดอแข็งแล้ว โอย...หนูอยาก..อยากถูก*ค่ะพ่อขา หล่อนครางงึมงัมอยู่ในใจ
ตา เชียรก็จ้องตามองนมลูกสะใภ้ไม่กระพริบ แก้วก็แกล้งดิ้นจนกระโปรงหลุดลงไปอีก ตาเชียรจึงมองเห็นเนิน*ลูกสะใภ้รำไร ดอที่แข็งอยู่แล้วก็แข็งโด่จนแทบระเบิด แก้วเอามือตัวเองขยำนมให้พ่อผัวดูพลางซี๊ด "อู๊ย..พ่อขา พ่อทาท้องแก้วเพลินดีจัง ทาไปเรื่อยๆนะค่ะพ่อขา มันค่อยๆดีขึ้นแล้วค่ะ แต่พ่ออย่าเพิ่งหยุดนะคะ มันยังไม่หายดีหรอกค่ะ เพียงแต่ปวดน้อยลงมาหน่อย อู๊ย..พ่อขา นมแก้วสวยไหมพ่อ อวบน่าขยำไหมพ่อขา ".อืม...สวย นมหนูสวยมากเลยแก้วเอย แล้วหนูขยำนมมันทำไมล่ะ หรือว่าปวดนมด้วย".ให้พ่อช่วยไหมล่ะ
"ใช่ค่ะพ่อ แก้วปวดตรงนมด้วยพ่อขยำให้หน่อยซิค่ะ อูยเสียวนม พ่อขยำเบาๆนะ อูย...เสียว เสียวนม"
ตา เชียรวัย 53 มาเจอมายาหญิงอย่างแก้วผู้มักมากในเรื่องเย็ดและอยากเย็ดหีกับดอใหญ่ๆ ตาเชียรจึงระงับอารมณ์ไม่อยู่ เพราะแกเองก็ว่างเว้นจากเรื่องเย็ดหีและการจับนมคลึงนมมานาน พอลูกสะใภ้ขอร้อง แกก็เผลอตัวขยำนมให้ลูกสะใภ้
แก้วพอใจมากเพราะอย่าง น้อยแก้วก็ให้พ่อผัวขยำนมให้แก้วได้อย่างหนึ่งแล้ว เหลืออีกอย่างคือสิ่งที่แก้วต้องการนั้นคือหลอก ให้พ่อผัวเอาดออันใหญ่เย็ดหีแก้วให้ได้
แก้วร้องครางส่ายอกแอ่นขึ้นรับ มือพ่อผัวแล้วว่า "โอย....พ่อขา มือพ่อขยำนมแก้ว แก้วเสียวดีจังเลยพ่อขา คลึงไปเรื่อยๆนะค่ะ หน้าท้องไม่ต้องทายาแล้วล่ะพ่อขา แก้วเสียวนมเลยไม่ค่อยปวดแล้ว โอย...มันเสียวหัวนมดีจังค่ะ พ่อขา ขยำสองมือซีพ่อขา ขยำทั้งสองเต้าเลยค่ะ โอย...มันเสียวซ่านดีจังเลยพ่อขา โอย...มัน....มันเสียวนมค่ะ พ่อถอดเสื้อแก้วออกก็ได้นะค่ะ แก้ว แก้วอยากให้พ่อ*แก้วค่ะพ่อขา ซี๊ด.." ปากแก้วพูดตูดแก้วส่ายไปมาจนถีบกระโปรงออกไปทางปลายตีน มือแก้วล้วงเข้ามาใต้ก้นพ่อผัว
สิ่งที่แก้วต้องการหาคือดออันใหญ่โตของ พ่อผัวนั่นเอง พอเจอแก้วก็กำไว้แล้วว่า "พ่อขา พ่อดอแข็งแล้ว พ่อเงี่ยนใช่ไหมค่ะพ่อ พ่ออยากเย็ดหีแก้วไหม พ่อหันไปดูข้างหลังซิพ่อขา ทางปลายตีนแก้วงัย ดูซีพ่อขาหีแก้วเป็นงัย หนูหีใหญ่ไหมค่ะพ่อ พ่ออยากเย็ดหีแก้วไหมล่ะค่ะ เอาเลยค่ะพ่อเย็ดหีแก้วเลย แก้วอยากและเงี่ยน แก้วอยากเย็ดกับดอใหญ่ๆของพ่อค่ะ"
"หา...แก้ว นี่ นี่ แก้วจะให้พ่อเย็ดหีแก้วจริงๆเหรอ โอ้โห เด็กอะไร หีใหญ่นมใหญ่ดีจริง น่าเย็ดหีจัง"
"น่า*ก็ เย็ดซิพ่อขา แก้วก็เงี่ยนอยากเย็ดกับพ่อเหมือนกัน นี่แหละพ่อที่แก้วกลับมาก่อนพี่เบียร์ เพราะแก้วอยากมานอนเย็ดหีกับพ่องัยค่ะ เย็ดซิค่ะพ่อ หนูถ่างขาอ้าหีรอหัวดออันใหญ่ๆของพ่ออยู่แล้วค่ะ น่าเย็ดก็เย็ดเลยซี่พ่อขา"
ตาเชียร แม้ว่าทีแรกจะไม่เคยคิดจะเย็ดลูกสะใภ้ของตัวเอง แต่มาถึงตอนนี้ แกได้เห็นโคกหีลูกสะใภ้วัย 18 มันโคกหีนูนน่าเอาดอแยงแล้วกระเด้าเย็ดให้น้ำแตกคาหี ซ้ำนมก็อวบใหญ่ขยำจนเต็มมือ ตาเชียรก็หน้ามืด ไม่คิดถึงความถูกผิด ไม่คิดว่าเป็นเมียของลูกชายแล้ว แกเอื้อมมือไปลูบเนินหีลูกสะใภ้ ขณะที่ลูกสะใภ้จอมเงี่ยน ก้อปลิ้นดอของพ่อผัวออกมารูดเล่นเช่นกัน สายตาแก้วจ้องมองหัวดอของพ่อผัวไม่กระพริบพลางซี๊ด.
" โอ้โห...พ่อขา ดอของพ่อใหญ่จริงๆ หัวแดงดีจัง ซี๊ด...น่าดูด น่าเลียจริงๆเลยค่ะ ซี๊ด คงเย็ดหีมันน่าดู เอาเลยค่ะพ่อ เอาหัวดอของพ่อเย็ดหีหนูเลยค่ะ หนูอยากมากๆเลยค่ะพ่อขา เงี่ยนจนหีเปียกแล้วค่ะ ซี๊ด พ่อลูบ โอย..โดน โดนแตดแก้วค่ะ ซี๊ด"
แก้วหีใหญ่มาก หมอยก้อยังไม่ขึ้นเท่าไหร่เลย ขาวน่าเย็ดหีจริงๆเลยโอย พ่อเห็นแล้วอยากจนดอแข็งเลยแก้วเอย
แล้ว พ่อจะทนอยากอยู่ทำไมล่ะพ่อ หนูน่ะนอนอ้าหีรอพ่อตั้งนานแล้วค่ะ แก้วอยากเย็ดกับดอใหญ่ๆแบบพ่อนี่แหละค่ะ แก้วจ้องจะให้พ่อเย็ด มา 2 วันแล้วค่ะ เพราะแก้วแอบเห็นดอของพ่อตอนพ่อนั่งแต่งเดือยไก่ค่ะ วันนั้นถ้าพี่เบียร์ไม่อยู่แก้วคงให้พ่อเย็ดหีไปแล้วค่ะ แก้วเลยต้องแอบมาให้พ่อเย็ดวันนี้งัยค่ะ พ่อขา พ่อพอก่อนเถอะค่ะเดี๋ยวค่อยดูใหม่" ว่าพลางแก้วดึงโสร่งพ่อผัวออก จนออกดอมาโชว์ความใหญ่หัวบานให้แก้วได้เห็น แก้วตาเยิ้มด้วยความพอใจ ถ่างขาอ้าหีออกเต็มที่ ขณะที่ตาเชียรก้อขึ้นคล่อมแก้ว แกเอาหัวดอลากผ่านร่องหีซึ่งแก้วแหกให้จนหีตึงแกเอาปลายดอเขี่ยเม็ดแตดที่ แดงเรื่อของแก้วจนแก้วสะดุ้ง แล้วว่า " โอยพ่อ ดอพ่อโดนยอดแตดแก้วแล้วค่ะ โอย...เสียวมากเลยค่ะ เสียวจริงๆค่ะ พ่อขาช่วยเย็ดดอเข้าไปในหีแก้วเลยค่ะ พ่อแก้วอยากเต็มที่แล้วค่ะ อยากจนแตดสั่นเลยค่ะพ่อ กดดอเข้ารูหีแก้วเสียทีเถอะแก้วทนไม่ไหวแล้วค่ะ" ตาเชียรจึงกดหัวดอลงกลางร่องหีลูกสะใภ้ แก้วถึงกับสะดุ้ง ปล่อยมือมาขยำผ้าปูที่นอนเพราะมันคับแน่นรูหีมาก แม้แก้วนั้นอยากเต็มที่ แต่ความใหญ่ของดอพ่อผัว แม้ว่าแก้วจะถูกเย็ดมาหลายคนนับครั้งไม่ถ้วน แต่ยังไม่เคยเย็ดและเจอดอใหญ่ๆแบบนี้ จึงว่า " โอย..พ่อขา มันจะเข้าได้ไหมเนี่ย มันคับหีแก้วเหลือเกินค่ะ คับมากเลยค่ะพ่อ โอย..รูหีแก้วจะฉีกมั๊ยเนี่ย แต่ก็เสียวดีค่ะ กดดอเข้าไปเถอะพ่อขา แก้วทนได้ค่ะ ออ...เข้าหรือยังค่ะพ่อขา ซี๊ด แก้วทั้งเสียว ทั้งเจ็บรูหีเลยค่ะ
ดอพ่อเพิ่งเข้าไปนิดเดียวเองแหละแก้ว หีแก้วเพิ่งอมหัวหยักของดอพ่อเท่า นั้นเอง แก้วจะทนไหวมั๊ยล่ะ หรือแก้วจะให้พ่อเอาแค่หัวดอถูแตดแก้ว ล่ะแก้ว " ไม่เอาค่ะ พ่อต้องเย็ดหีแก้วให้เข้าจนมิดดอของพ่อเลยนะค่ะพ่อ แค่ถูแตดแก้วไม่เสร็จหรอกค่ะ เย็ดไปเถอะพ่อเย็ดหีแก้วแหกแก้วก็ยอมค่ะ ขอให้แก้วได้เย็ดกับดออันใหญ่ๆของพ่อก็แล้วกัน กระแทกลงมาเลยค่ะแก้วทนได้ค่ะ โอย....ทั้งคับทั้งเสียวแน่นหีเหลือเกินค่ะ...เข้าไปอีกนิดแล้วค่ะพ่อขา ซี๊ด" แก้วร้องครางกระเส่าด้วยความคับแน่นรูหี
ตาเชียรมองเห็นหีลูกสะใภ้ตึง เปรี๊ยะ สงสารก็สงสาร แต่ตัวแกเองก็เงี่ยนอยากเย็ดหีไม่แพ้ลูกสะใภ้ แก้วนั้นพยายามช่วยพ่อผัว โดยการกอดเอวพ่อผัวแล้วยกหีขึ้นรับ กัดฟันกรอดเพราะมันคับและเจ็บหี แต่แก้วก็ตั้งใจแล้วว่ายังงัยเสียต้องให้หัวดออันใหญ่ของพ่อผัวเย็ดเข้า ไปอยู่ในรูหีแก้วให้ได้ จึงไม่ปริปากป่น แม้ว่ามันจะคับแน่นจนรูหีแทบฉีกขาด ตาเชียรเองก็ยอมรับว่ารูหีลูกสะใภ้ยังคับแน่น เหมือนกับไม่เคยโดนเย็ดมาก่อน แกค่อยๆกดหัวดอยักษ์ลงไปในรูหีของลูกสะใภ้จนเข้าไปเกือบครึ่งลำดอ เสียวอย่างที่สุด จึงถามแก้ว " นี่แก้ว ไอ้เบียร์มันไม่ได้เย็ดหีแก้วเลยหรือลูก รูหีแก้วถึงได้คับแน่นแบบนี้"
"โธ่ พ่อขา พี่เบียร์เค้าเย็ดหีหนูทุกคืนเลยค่ะ เมื่อคืนก็เย็ดกัน3 ทีค่ะ แต่พี่เบียร์เค้าดอเล็กกว่าดอพ่อค่ะ มันจึงเข้าไปได้อย่างง่ายดายค่ะ และพี่เบียร์เค้าน้ำก้อแตกเร็วค่ะ เค้า*แก้วไม่กี่ทีเลย น้ำเค้าก็แตกเต็มรูหีแก้วแล้วค่ะ บางทีแก้วยังไม่ทันหายอยากเลยค่ะเค้าก็น้ำแตก หนูถึงอยากเย็ดกับพ่อยังงัยค่ะ โอย...พ่อขา ดอพ่อมันเข้าเกือบมิดหีแก้ว หรือยังล่ะ หนูเสียวและคับรูหีเหลือเกินค่ะ
"เกือบแล้วล่ะลูก ดอมันเข้าไปเกือบมิดแล้ว หนูเจ็บรูหีมากไหมล่ะ พ่อจะได้ถอดดอของพ่อออกก่อนนะลูก
อย่า นะค่ะพ่อ หนูกำลังอยากกำลังเสียวรูหีค่ะ อย่าถอด ดอพ่อ ออกเด็ดขาดค่ะ เย็ดให้มิดดอเลยค่ะพ่อขาแก้วกำลังมันกำลังเสียว ซี๊ด...เสียวดีจัง ซี๊ด" ตาเชียรเองก็เงี่ยนง่านอย่างที่แก้วด แกรู้สึกว่าร่องรูหีของแก้วกำลังเปียกเยิ้มด้วยด้วยน้ำเ งี่ยนที่ออกมาชะโลมเพื่อเป็นการ
หล่อลื่นให้ง่ายขึ้นและเข้าไปได้สะดวก แกจึงกดดอพรวดเดียวจนมิดลำดอ
"ว้าย พ่อขา เข้ามิดดอพ่อแล้วใช่ไหมค่ะ หนอกดอของพ่อกระทบหีหนูดังกึก ซี๊ด อูย ..อูยย เสียวเหลือเกินค่ะ ตาเชียรเคยผ่านการเย็ดมาอย่างโชกโชน แกจึงรู้ว่าดอแกเข้ารูหีลูกสะใภ้ได้แล้วแกไม่เร่งรีบ คงชักเข้าชักออกช้าๆ เพื่อกระตุ้นความอยากให้ลูกสะใภ้ อย่างแก้วเสียวจนสุดทน แก้วขมิบรูหีถี่ยิบ เพราะน้ำแก้วกำลังจะแตก จึงยกหีส่ายไปมามองหน้าพ่อผัวด้วยสายตาหยาดเยิ้ม ชื่น ชม เพราะแก้วรู้แล้วว่าพ่อผัว
เย็ดเก่ง มันกว่าผัวมากนัก ทุกครั้งที่พ่อผัวกระแทกดอเข้าหี เข้าลึก แก้วถึงกับผวาซี๊ดปากด้วยความเสียว
สะใจแก้วมาก สบตาพ่อผัว พร้อมยิ้มหวานแล้วว่า
"พ่อ ขา พ่อเข้าใจแก้วเหลือเกินค่ะ โอย..เวลาพ่อเย็ดดอเข้าในหีหนูมันน่าดูเหลือเกินค่ะพ่อขา เย็ดแก้วไปเรื่อยๆก่อนนะ นะคะพ่อขาหนูเสียวมันรูหีดีเหลือเกิน มันคับแน่นหีมากเลยค่ะ ถึงใจดีเหลือเกินค่ะ พ่อขา ทำไมพ่อถึงได้เย็ดเก่งขนาดนี้ค่ะ หนูเสียวหีจัง อูย..อูย...อูย...ซี๊ด..อืมม" ตาเชียรเย็ดแยงซ้ายแยงขวา เอาสองแขนสอดเข้าใต้ขาแก้วโย้ให้หีลอยเด่น ใช้สูตร ซ้าย 5 ขวา 7 กลาง 11 บางครั้งก็ควงสว่าน จนแก้วซึ่งไม่เคยเจอวิธีเย็ดแบบนี้มาก่อนคราง
"โอย..โอย.. พ่อขา พ่อขาแก้วเสียวจริงๆค่ะ แถมน้ำพ่อก็แตกช้าด้วย โอย...โอย...อูย..เสียว จัง" ตาเชียรก็ยังคงเย็ดไปเรื่อยๆไม่เร่งรีบ จนลูกสะใภ้น้ำแตกไปไป 2 ทีแล้ว แต่ยังไม่มีทีท่าว่าพ่อผัวน้ำจะแตก แก้วยิ้มอย่างพอใจ ขณะที่มือหยาบกร้านของพ่อผัวก้อคลึงเคล้านมอวบของแก้ว แก้วนอนถ่างขาอ้าหีอย่างเต็มที่ เอามือลูบอกแห้งๆของพ่อผัวแล้วว่า
"พ่อ ขา ทำไมพ่อถึงได้เย็ดเก่งแบบนี้ค่ะ หนูสนุก มัน และ เสียวหีจนน้ำแตกไป 2 ทีแล้วค่ะ พ่อล่ะ น้ำจะแตกบ้างหรือยังค่ะ หนูเสียวหีอีกแล้วค่ะพ่อขา"ยังหรอกแก้ว น้ำพ่อยังไม่ออกหรอก เย็ดหีแก้วนะเย็ดมัน พ่ออยากเย็ดแก้วนานๆนะ มันดอพ่อมากเลยล่ะแก้ว พ่อไม่ได้เย็ดมา 5 ปีแล้ว พอเจอหีแบบแก้วมันทั้งโคกทั้งใหญ่แต่รูหีฟิตแน่นแบบนี้พ่ออยากเย็ดแก้วนานๆ นะ งั้นพ่อก้อเย็ดแก้วให้เต็มทีเลยสิค่ะ เพราะแก้วน้ำแตกได้หลายทีค่ะ แต่พ่อแตกทีเดียวก็หดไปนาน พ่อเย็ดเข้าลึกๆจนหมอยเราถูกันแก้วเสียวหีไหมลูก"
"เสียวค่ะพ่อ เสียวจนหีแทบหลุดเลยค่ะ มันมากเลยค่ะพ่อเย็ดกับพี่เบียร์ยังไม่มันเท่ากับเย็ดกับพ่อเลยค่ะ พ่อเย็ดนานๆหน่อยนะค่ะแก้วชอบค่ะ โอย เสียวหีค่ะ พ่อขยี้หมอยกับหีแก้ว แก้วเสียวดีจริงๆค่ะ พ่อขา พ่อดอใหญ่ หนูเสียวหีมากเลยค่ะ โอย..พ่อขา น้ำแก้วจะแตกอีกแล้วค่ะ ขยี้นมซิพ่อขา ขยำแรงๆหน่อยค่ะ ซี๊ด เสียว เสียวมาก"......แก้วพูดพลางยกหีส่ายไปมาด้วยความเงี่ยน ง่านแก้วบอกกับพ่อผัวอย่างหมดอาย
แก้วเด้งรับดังผับๆด้วยความเสียวกระสันต์อย่างที่แก้วดขมิบตอดเป็นจังหวะอย่างรุนแรง
เมื่อ น้ำแตกเป็นครั้งที่ 3 ทำให้ตาเชียรเสียววาบ แกรู้ว่าน้ำแกก็ใกล้แตกแล้ว หากเร่งตอนนี้ กลัวว่าลูกสะใภ้อาจไม่ถึงใจเพราะแก้วเพิ่งน้ำแตก จึงพยายามกระเด้าเนิบๆพอเหนื่อยก็นอนหมอบอยู่บนนมอวบของ ลูกสะใภ้
"เดี๋ยว แช่คาไว้ก่อนนะแก้ว พอแก้วเงี่ยนอีก พ่อจะรีบเย็ดให้น้ำแตกคารูหีแก้วเลยดีไหม ออ...แก้วอยากดูไหมว่าดอเข้าไปตุงอยู่ในรูหีจนปลิ้น ถ้าอยากดูก็ลุกขึ้นนั่งดูซิ ตอนนี้น้ำแก้วออกมาเปียกลูกไข่พ่อเลย พ่อเสียวดีจัง" ว่าพลางตาเชียรสอดขาเข้าไปใต้ขาอ่อนขาวๆของลูกสะใภ้แ ล้วดึงแก้วให้ลุกนั่ง แก้วมองดูหีตัวเองเห็นดออันใหญ่คาหีอยู่ก็ถึงกับซู๊ ดปากด้วยความเสียว
" โอย...แก้วดูดอของพ่อคารูตัวเองยังเสียวอย่างนี้เลย โอยพ่อขา...ปลิ้นจริงๆแหละค่ะ พ่อดอใหญ่ดีจริงๆ ซี๊ด อูย พ่อลองกระเด้าซี แก้วอยากดูเวลาดอเข้าๆออกๆในหีแก้วค่ะ ซี๊ดอูย เสียวมากเลย...โอยพ่อขาแก้วเสียวค่ะ โอย พ่อขาดอพ่อครูดหีแก้วค่ะซี๊ด ซี๊ด เสียวยอดแตดมากเลยค่ะ พ่อขาแก้วดูไม่ไหวแล้ว พ่อเย็ดแก้วให้น้ำแตกคารูหีแก้วเลยค่ะ ซี๊ด โอย...เงี่ยน เงี่ยน" ว่าแล้วแก้วก็นอนลงอย่างเดิม ตาเชียรโหย่งกายพลิกมานอนทับแก้วอีกครั้ง พลางกระหน่ำควยเร็วขึ้น แก้วกอดคอพ่อผัวแน่นด้วยความมัน ยกส่ายไปมา
แก้ว เอาสองเท้ายันที่นอนไว้แล้วยกเด้งอย่างสุดเหว ี่ยงตาเชียรก็กระแทกแก้วแรงขึ้น แก้วครางลั่น " โอย...พ่อขา พ่อแก้วเสียวค่ะ โอย..พ่อเย็ดเก่งจัง แก้ว ซี๊ด มัน โอย..หัวดอของพ่อชนมดลูกเลย มันที่แก้วดเลยพ่อขา แรงๆ แรงๆ อีกหน่อยแก้วไม่เจ็บแล้วค่ะ แต่มันจนเนื้อตัวสั่นไปหมดเลย พ่อ กระแทกลึกๆเลย ซี๊ด อูย อูย โอย...ซี๊ด.. ตาเชียรผู้ห่างเหินการเย็ดมานานเรี่ยวแรงมีเท่าไหร่โหมกระหน่ำลงมาจนสุด ชีวิต เพราะหีใหญ่รูเล็กแบบลูกสะใภ้นี้หายาก เขาจึงกระหน่ำเย็ดจนลืมแก่ แก้วผู้ร่านสวาทก็บิดร่างเร่าๆ อย่างสะใจที่สุด แล้วตาเชียรก็หมอบนิ่งแก้วจึงถาม
" พ่อหยุดทำไมละคะ หนูกำลังมันเลยค่ะ เย็ดต่อเลยเถอะพ่อ แหมเพลินมันหีน่าดูเลยพ่อ""เดี๋ยวก่อนซีแก้ว พ่อเหนื่อย น้ำพ่อยังไม่แตกหรอก แต่เหนื่อย ขอนอนดูดนมแก้วก่อนนะ เดี๋ยวพอหายเหนื่อยแล้วพ่อจะเร่งเย็ดให้น้ำแตกคารูแก้วเลยนั้นแหละ"
ค่ะ พ่อขา หนูจะขมิบ ตอดเพราะหนูกำลังมัน พ่อเย็ดลึกๆทีไรหัวถอกพ่อชนมดลูกเสียวแทบขาดใจเลยพ่อขา เมื่อกี้น้ำหนูก็แตกอีกทีแล้ว แหมเย็ดกับพ่อถึงใจจริงๆ หนูขึ้นสวรรค์แล้วด้วยดออันนี้ของพ่อถึง 4 เที่ยวแล้วเดี๋ยวเที่ยวที่ 5 เราออกพร้อมกัน
นะคะ หนูจะรอพ่อ จะขมิบรูให้ขาดเลย" ตาเชียรไม่พูดได้แต่นอนหอบแฮกๆเพราะเร่งเสียเต็มที่จนเหนื่อยปากก็ดูดนมอวบของลูกสะใภ้
ทีละข้างจนแก้วต้องแอ่นอกให้อย่างเต็มใจเพราะมันเส ียวหัวนมหล่อน ตาเชียรทั้งดูดทั้งขยำ จนหายเหนื่อยจึงว่า
" เอาล่ะพ่อหายเหนื่อยแล้ว แก้วเงี่ยนอีกรึยังล่ะ พ่อจะได้กระเด้าหีอย่างเต็มที่ น้ำจะได้แตกพร้อมกัน"
"ตราบ ใดที่ดอพ่อยังคารูหีแก้ว แก้วก็เงี่ยนตลอดแหละค่ะพ่อขา เย็ดให้เต็มที่เลยค่ะ โอย...พ่อขาพ่อดอแข็งนานจริงๆโอย..แก้วเสียวหีที่สุดเลยพ่อขา โอย..โอย..ซี๊ด พ่อขา พ่อขา แก้ว แก้วเสียวมาก โอย..โอย..ถึงใจจริงๆ" แก้วครางไม่ได้หยุดปากขณะที่ตาเชียรผู้มีดออันใหญ่กระหน่ำเข้ารูหีของแก้ว
เสียง กับกระทบกันดังแฉะๆ แก้วยกส่ายจนเตียงลั่นเอี๊ยด แต่ทั้งสองก็หาสนใจ กระทั่งตาเชียรตัวเกร็งเพราะน้ำใกล้แตกจึงบอกแก้ว " โอย..ลูกแก้ว หนูขมิบหีแรงจัง พ่อจะทนไม่ไหวแล้ว โอย..ตอดแรง เหลือเกิน พ่อน้ำจะแตกแล้ว ซี๊ด.." "แก้วก็เหมือนกันค่ะ น้ำครั้งที่ 5 แล้ว แก้วก็จะออกแล้วพ่อพ่อขา เสียว หีเสียวแตดมากๆหนักๆแบบนี้แหละแก้วชอบ โอย..โอย เสียว เสียวจริงๆ โอย แก้ว แก้ว ทนไม่ไหวแล้ว โอย พ่อขา พ่อกระแทกเย็ดหนู..โอย..ทนไม่ไหวจริงๆ แตก..น้ำแตกแล้ว..โอยพ่อขา...ทำไมพ่อเย็ดมันอย่างนี้ โอย แตดสั่นริกๆเลย ออก ออกแน่ๆ โอย..ซี๊ด"
ทั้งสองกอดกันกลมตาเชียรกระตุกร่างสองสามครั้งน้ำ ดอก็พุ่งกระฉูดเข้าเต็มรูหีของลูกสะใภ้ ขณะที่แก้วก้อกอดเอวพ่อผัวแน่นยกหีส่ายขยี้กับจนลืมตาย พักเดียวแก้วก็ขมิบถี่ยิบ แล้วตัวอ่อนยวบนอนถ่างขามือตีนแบอ้าซ่า ขณะที่เชียรก็นอนหอบอยู่บนท้องลูกสะใภ้หายใจระรัวด้วย ความเหนื่อยสุขที่สุดในรอบ 5 ปี
แก้วนั้นยังไม่หมดแรง จึงตอดอยู่เป็นระยะกระทั่งตาเชียรหายเหนื่อยจึงถามแก้วทั้งที่ดอยังคารูหีลูกสะใภ้อยู่
"เป็นไงลูก หนูเสียวรูหีดีมั๊ยล่ะ พ่อเย็ดแก้วถึงใจรึเปล่า เห็นครางไม่ได้หยุดปากเลย"
" ตั้งแต่แก้วรู้รสชาติหัวดอมา เพิ่งครั้งนี้แหละค่ะพ่อ ที่มันเสียวที่สุด ไม่เคยมีครั้งไหนที่เสียวเหมือนครั้งนี้เลยพ่อขา งั้นก็แสดงว่าพ่อยังเย็ดเก่งอยู่ซี่ เมื่อก่อนตอนแม่ เบียร์เขาอยู่เขาบอกว่าพ่อเย็ดเสียวแบบนี้แหละ แต่เขาคงอายจึงไม่ค่อยเด้งรับดอพ่อเหมือนแก้ว หนูนี่เย็ดมันจริงๆเลย"
"ก็ ต้องชมพ่อแหละคะ ที่ทำให้แก้วเสียวจนต้องยกหีร่อน นี่หากพ่อเป็นหนุ่มคงเย็ดกันมันสนุกกว่านี้แน่ค่ะ แก้วอาจขอหย่ากับพี่เบียร์มาอยู่กับพ่อก็ได้ เพราะพ่อดอใหญ่ แก้วชอบพ่อเย็ดมันดีค่ะ"เออ พ่อลืมไป แล้วนี่เราจะทำไงดี เวลาเบียร์มันมา มันจะรู้มั๊ยเนี่ยว่าพ่อแอบเย็ดแก้ว เมียของมัน"
"เรื่องอะไรเราจะบอก พี่เบียร์ล่ะพ่อ พี่เบียร์คงไม่รู้หรอก เพราะตอนกลางคืนแก้วก็แกล้งทำเป็นเงี่ยนมากๆและชวนเขาเย็ดกัน ให้เบียร์เย็ดแก้วซักสองสามทีพี่เบียร์ก็เหมดแรงแล้ว พอตอนกลางวันพี่เบียร์ไปทำงานที่ปั้ม แก้วก็ค่อยเย็ดกับพ่ออีกดีไหมค่ะพ่อ พ่ออยากเย็ดแก้วอีกไหมล่ะ ชอบไหมหีใหญ่ๆของแก้วน่ะ"
"ตกลงแก้ว พ่อจะเย็ดแก้วตอนกลางวัน ให้เบียร์มันเย็ดแก้วกลางคืน เออ...ว่าแต่แก้วจะไหวเหรอถูกเย็ดทั้งกลางวันกลางคืนน่ะ ....เดี๋ยวหีก็บวมหรอก" ตาเชียรพูดจบก็หอมแก้มลูกสะใภ้ ชู้ร่านสวาทของแกแล้วขยำนมแก้วอีก
แก้วเองก็กอดจูบพ่อผัวอย่างไม่ รังเกียจและหลงใหลในรสสวาท แก้วเอื้อมมือมาคลำหัวดอของพ่อผัวเล่นอย่างมันมือ ความตั้งใจของแก้วอยากให้พ่อผัวเย็ดแก้วอีกที แต่คิดว่าดอคงไม่แข็ง หล่อนจึงพยายามที่จะปลุก จนครู่ใหญ่ตาเชียรจึงบอกว่า "พ่อว่าถอดดอออกก่อนดีกว่านะมันหดหมดแล้ว อีกอย่างรูหนูก็เปียกเยิ้มเลย ไปล้างหีก่อนเถอะ เดี๋ยวมานอนกอดกันอีกหน่อย พ่ออยากจับนมหนูอีกนะลูก นมแก้วน่าขยี้มากเลย"
"ค่ะ พ่อขา หนูไปล้างก่อนนะค่ะ น้ำพ่อเต็มรูหีแก้วเลยค่ะ เออ พ่อก็ไปล้างด้วยซี พ่อไปล้างที่ห้องน้ำหลังบ้านนะ หนูจะไปล้างในนอนค่ะ ไม่งั้นคนอื่นเห็นจะสงสัย แล้วเดี๋ยวหนูจะมานอนแก้ผ้าแหกหีให้พ่อดูดแตดอีกค่ะ" ทั้งสองแยกจากกันครู่หนึ่งแล้วก็กลับมานอนกอดรัดฟัดดูดดอดูดแตดกันอีก
แต่ ตาเชียรก็ดอยังไม่แข็ง ทั้งที่แก้วช่วยเล่นช่วยรูดให้ แก้วจึงว่า "พ่อดอจะแข็งอีกไหมเนี่ย หนูเงี่ยนอีกแล้วค่ะ อยากเย็ดกันอีกแล้ว พ่อทำไงดีล่ะพ่อถึงจะดอแข็ง" แก้วลงทุนนั่งแหกหีเอาหัวดอถูแตด แล้วแกล้งครางให้พ่อผัวอยาก แต่พ่อผัวก็ยังดอไม่แข็ง แก้วจึงเอาดอพ่อผัวมาไว้ในปาก พร้อมทั้งกระดกหัวดูดดอพ่อผัวเข้าออก ตาเชียรเห็นดอตัวเองอยู่ในปากลูกสะใภ้ บางทีหล่อนก็ดึงออกมาเอาลิ้นเลียหัวดอ พักเดียวหัวดอแกก็แข็งขึ้นมา ตาเชียร ครางอู้
" เฮ้ย แก้ว แก้วดูดพ่อ โอย..พ่อ...เสียวหัวดอเหลือเกิน โอย...อย่าเลียหัวดอพ่อสิ โอย..แข็งดอพ่อ แข็งอีกแล้ว แก้วหนูเก่งจริงๆ ใครสอนให้แก้วดูดล่ะ"
"เปล่าหรอกพ่อ เป็นความคิดของหนูเอง แก้วอยากลองดูดดอของพ่อดูค่ะ แต่มันก็ได้ผลนะค่ะพ่อ ดอของพ่อพ่อแข็งอีกแล้ว เอาเลยพ่อเย็ดกันอีกดีกว่าค่ะ โอย..พ่อแก้วเสียวจนน้ำหนูเปียกอีกแล้วค่ะพ่อขาเย็ดเถอะพ่อ ซี๊ด เงี่ยน อยากจริงๆ"............ว่าแล้วทั้งสองก็เริ่มเย็ดกันต่อ ตั้งแต่นั้นมาแก้ว
ก็แอบ กับพ่อผัวเรื่อยมาจนถึงทุกวัน....นี้ ใครอยากเย็ดแก้วบ้างค่ะโพสเบอร์และรูปให้แก้วดูดอและหน้าตาก่อนนะค่ะ ถ้าสนใจแก้วจะโทรหาค่ะ ขอที่อยู่แก้วราษฎร์ธานีกับพัทลุงนะค่ะนะค่ะ อยากได้ที่ใกล้ๆค่ะ ถ้าใครสนใจทำตามที่บอกนะค่ะ ดอเล็กไม่ต้องนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

mana manee

::Snap::สุดยอดมากครับ จัดไปตาเชียร เอาให้บานเลยยยยยย อิอิอิ

johnyred59

สนใจน้องแก้วจัง แต่เสียใจที่พี่มันเล็กแถมสั้นอีกต่างหาก อิอิ

kerdsopa

แบบเล็กสั้นขยันซอย รับบ่ลูก

hanabombam

แบบนี้ก็มันรูตลอด ยังจะหาคนมาช่วยอีกหรา สุดทีนจริงๆ ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

review1972

เสียค่าสินสอดไปแล้วต้องเอาให้คุ้มทบต้นทบดอกครับ55

reppok111

pj762856

ตอบแทนพ่อสามี  ได้บูญเยอะนะ