ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีเมียเด็ก cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, ตุลาคม 06, 2018, 08:05:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

ผมเป็นคนหนึ่งที่มีฐานะอันจะกิน ผมเป็นเจ้าของธุรกิจบ้านจัดสรร แห่งหนึ่งในตัวเมืองเชียงราย มีบ้านจัดสรรหลายที่หลายแห่งครับ สิ่งที่ผมไม่เจอไม่เคยพบมาก่อนก็เพิ่งมาเจอตอนนี้แหละครับ เมื่อมีผู้หญิงคนหนึ่งครับ ได้มาติดต่อขอซื้อบ้านจัดสรร เป็นผู้หญิงอายุ 30 กว่า มากับลูกสาวคนหนึ่งกำลังอยู่ในวัยรุ่นครับ หญิงคนนั้นได้บอกกับผมว่า ไม่มีบ้านอยู่ แต่อยากได้บ้านจัดสรร โดยจะยกลูกสาววัย 14 ปี เป็นค่าบ้าน ถามผมว่าจะตกลงไหม ถ้าตกลง คืนนี้ให้ลูกสาวไปนอนด้วยเลย และจะขออยู่ในวันนี้เลย ผมได้ยินแล้วถึงกับอึ้ง จนพูดไม่ออกเลยครับแต่ก็ดีจะได้ xxx กับเด็ก

ผมนิสัยเป็นคนที่ชอบเด็กสาวอยู่แล้ว พอมาเจอข้อเสนอแบบนี้ ผมเลยตอบ ตกลงทันทีครับ ไหนๆก็มีบ้านอยู่หลายหลัง สำหรับคนนี้พิเศษไม่เป็นไรครับ ยกให้เลยแลกกับความสุขความเสียวของเรา คืนนั้นหญิงสาวได้บอกให้ลูกสาววัย 14 มานอนค้างที่บ้านผมเลยครับ  แต่ลุกสาวไม่ยอมบอกว่าขอให้ผมมานอนด้วยที่บ้านหลังที่จะอยู่ได้ไหม มีอยู่สองห้องครับ  ดังนั้นผมจึงไปนอนกับลูกสาวเธออีกห้องหนึ่ง ส่วนอีกห้องก็ให้ผู้เป็นแม่นอนครับ คืนนั้นผมนอนแต่หัวค่ำเลย ตื่นเต้นดีใจมากที่จะได้ xxx กับเด็กสาววัน 14 ปี 

ผมแทบไม่ต้องได้ออกแรงอะไรเลยครับ ผมนอนอยู่ดีๆ เธอก็จัดการถอดกางเกงผมออกรวมทั้งกางเกงในผมด้วยครับ แทบไม่น่าเชื่อเลยครับว่า เด็กสาววัย 14 ปี จะเก่งกาจขนาดนี้ เธอประคองท่อนเอ็นของผมออกมาอย่างถนุถนอมครับ พร้อมแลบลิ้นไปแลบลิ้นมา จากนั้นก็เอาลิ้นตวัดที่หัวหยักของผม เล่นเอาผมเสียวจนต้องร้องออกมา "ซี๊ดดด...อ่า..เสียวหัวควยเหลือเกิน " จากนั้นสาวน้อยก็อ้าปากอมดูดหัวควยผมครูดปากขึ้นๆลงๆ  หลังจากที่เธอใช้ปากให้ผมเป็นที่พอใจแล้วผม เด็กสาวก็ลุกขึ้นไปถอดกางเกงของตัวเองออกทีละชิ้น จนร่างกายของเธอเปลือยเปล่า เห็นหีเนียนๆเกลี้ยงเกลาโหนกนูนมาก

เธอก้าวขาขึ้นไปจับควยผมจ่อตรงร่องเสียวแล้วก็กดลงไปทีละนิดๆ จนมันเข้าไปได้ครึ่งลำครับ จากนนั้นก็ขย่มเบาๆ เธอทั้งส่ายทั้งร่อนครับ หลับตาพริ้มสูดปากแหงนหน้าขึ้นเพดาน อย่างเสียวซ่าน "โอววว....ท่อนเอ็นใหญ่ยาวดีเหลือเกิน มันเข้าไปแล้ว ..เข้าไปแล้ว...มันส์เหลือกิน...เสียวเหลือเกิน.. เธอเริ่มขย่มท่อนเอ็นของผมเร็วขึ้นๆ จนเธอร้องครางออกมาดังลั่น...โอ๊ะ...อ่าแตกแล้วๆๆๆน้ำๆแตกแล้ว ..ผมได้ยินเสียงในห้องข้างเดินไปเดินมา สงสัยแม่ของเธอคิดจะแอบดุครับแต่ไม่สามารุแอบดุได้เพราะห้องมิดชิดมากไม่มีช่องโหว่เลยครับ.....ทุกวันนี้ผมมีความสุขมากที่ได้xxxเด็กรุ่นลูกวัย 14 ปีครับ จนเพื่อนๆพากันอิจฉากันยกใหญ่

devilzoa

โอ้มาไวไปไวครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

jackboston

ไอ คุกๆ อายุยังไม่ผ่านมาตรฐานนะครับ

johnywalker

แหม่บอกให้ละเอียดหน่อยก็ไม่ได้ ผมเองก็อยู่เชียงรายเหมือนกัน 5555
ขำ ๆ นะครับ แต่ระวังอีแม่มันให้ดี เดี๋ยวไปแบล็คเมล์จะไปฟ้องตำรวจล่ะซวยเลย
เพราะเด็กมันยังไม่พ้น 18

p_hart

::Hmmm:: ต้องขยายเนื้อเรื่องเพิ่มเติม