ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรักทนายผึ้ง ตอนที่ 5 : เพราะแทนเป็นของผึ้ง...ผึ้งเป็นของแทน

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 12, 2018, 07:20:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สามสาวรุ่นใหญ่อย่างหมอพลอย ทนายผึ้ง ครูเบสท์ คุณชอบใครครับ

หมอพลอย พลอยพรรณ แน่นอน เจ้าหญิงน้ำแข็งที่ภายนอกเย็นยะเยือก แต่พอน้ำแข็งละลายนี่คือน้ำหวานชัดๆ  
ทนายผึ้ง กรรณิการ์ โก๊ะๆ เปิ่นๆ ดูน่ารักดี จนบางทีอยากให้เป็นหนึ่งในผู้ร่วมชะตากรรมกับลุงพล ในเรื่องหลัก
ครูเบสท์ นางฟ้าภัคจิราผู้แสนดี น่ารักทั้งภายนอกและภายใน ยิ่งดูๆ ไปยิ่งรักครูเบสท์หมดใจขึ้นทุกที

komzaza

sp502

งานเข้าซะแล้วสิแทน พาสาวกลับบ้านพ่อดันกลับมาเจอ แล้วจะทำไงละทีนี้

suriyamahajit

NeungSss

sarojs2514

จะโดนจับได้มั้ยเนี่ย พ่อกลับมาเจอ ละแทนจะบอกพ่อว่ายังไงบ้างนะ

Moodum007

น้องผึ้งนี่ รอไปถึงตอนเธอไปผจญภัยต่างประเทศแล้วครับ
ช่วยจัดให้เธอครบทุกทวีปเลยนะครับ จะได้เป็นโค้ชให้หมอพลอยเสียหน่อย

นอกจากทุกทวีปแล้วนี่ แบบว่าสามทวีปสามช่องทางในช้อตเดียวเลยนะครับ ขอจัดหนัก