ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 43.ตัดใจ

เริ่มโดย come in, พฤศจิกายน 12, 2018, 11:22:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

come in

อ้างถึง
เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ

กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 1-21 ค่ะ ::Grimace:: ::Grimace:: ::Grimace::
>>> ลิ้งตอนที่ 21++ถึงปัจจุบัน ค่ะ >>>
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 43.ตัดใจ

เมลนั่งโยกเอวซู้ดปากเบาๆอยู่พักนึง ตาก็มองหน้าแว่นสลับกับมองนาฬิกา ถ้าไม่หยุดตอนนี้ มันจะยิ่ง
บานปลายไปใหญ่นะเมล พอเถอะ เมลคิดในใจ ทิ้งตัวลงเบาๆ ปล่อยให้แคมหีรูดลงกับรอยแผลที่ท่อนลำ
มันครูดกรึ้ดดดดลงกับเม็ดเสียว อูยยยย..อา......... เมลถึงกับสะดุ้งซู้ดปาก บดหีลงไปจนสุด ปล่อยให้
ร่องหีดูดออมควยเข้าไปจนสุดถึงโคน ร่องตอดรัด ตอดตุ้บๆๆๆๆ ซู้ดดดดดดดด เมลนั่งเอารูแช่ควย ขมิบหี
เบาๆอยู่แบบนั้นเนิ่นนานก่อนจะตัดใจ ยกตัวพรวดขึ้นมาเสียงดังพล้อกเบาๆ ที่ปากร่อง อี้...........อา.....
...... เมลบอกกับตัวเอง พอแล้ว นี่มันไกลเกินไปแล้ว ถ้าแว่นตื่นขึ้นมา มันจะเละไปมากกว่านี่ พอ พอแล้ว พอได้แล้ว

น้ำเงี่ยนของเมลกับแว่น กำลังจะไหลออกมา เมลขมิบหีไว้แน่นแถมเอามือกดไว้เพราะรู้ว่ามันต้องเยอะมาก
เมลมองหาผ้าจะมาเช็ดแต่ก็กลัวแว่นจะมาเจอ ตัดสินใจสวมกางเกงทับเข้าไปเลยดีกว่า กลับบ้านค่อยไปล้างทีเดียว
ก้มลงรูดกางเกงกับเกงเกงในขึ้นพร้อมกับ อู้.......มันสียววาบบบบ.... น้ำอุ่นๆข้นๆ ไหลฉ่ำเต็มเป้ากางเกง
เมลรู้สึกได้เลยว่า มันไหลออกมาเรื่อยๆ มันเยอะจนย้อยล้นไปเปียกที่ซอกขา ต้องรีบกลับบ้าน เมลยืนมองหน้าแว่น
เขายังคงหลับแถมกรนเบาๆอีกด้วย ก่อนจะก้มลงเอาชายเสื้อที่ตัวเองใส่อยู่ เช็ดทำความสะอาดควยไห้แว่น
มันอ่อนลงไปนิดหน่อยแต่ก็ยังแข็งตัวอยู่ มือเมลก็เช็ด ตามเมลก็มอง พิจารณามันด้วยความรู้สึกที่บอกไม่ถูก
เช็ดเสร็จใส่กางเกงให้ รีบสวมเสื้อแล้วรีบวิ่งไปหยิบของที่เพิง เมลวิ่งกลับบ้านโดยที่ไม่หันกลับไปมอง

ระหว่างเดิน ในหัวคิดแต่ว่าคิดถึงคุณอา รู้สึกผิด รู้สึกอายไปหมด ทำไมถึงได้เงี่ยนได้ขนาดนั้น ทำไม ทำไม
นี่มันไม่ใช่สวิง นี่มันคือเรานอกใจคุณอา เมลนี่แกกำลังมีชู้ พอที ไหนจะเรี่องเลิช นี่ยังมาเรี่องนี้อีก พอ..
แกจะเผลอตัวเผลอใจบ่อยไปแล้วมั้งเมล ขอให้เป็นครั้งสุดท้าย พอแล้ว ทำผิดมากพอแล้ว มันพลาดไปแล้ว
เมลอาบน้ำไป คิดวกวนกับตัวเอง น้ำเงี่ยนแว่นเยอะและเหนียวข้นมาก เมลไม่สามารถล้างให้มันออกมาทีเดียวหมดได้
หลังเมลอาบน้ำเสร็จมันก็ยังไหลออกมาเรื่อยๆ เมลโทรหาคุณอาด้วยความรู้สึกผิดบาป ทันที่ที่คุณอารับสาย
คุณอาคะเมล เมล ไม่รู้ เมลไม่ค่อยสบายใจเลยค่ะ คุณอาจะกลับบ้านวันไหนคะ "ครับๆๆๆ แปปนะครับ ว่
าไงนะเมลเมื่อกี้อาไม่ได้ฟัง" เอ้อ...........เมล.....ไม่มีอะไรค่ะ เมลคิดถึงค่ะ..........คุณอาจะ........
"เดี๋ยวอาโทรกลับนะเมล อายุ่งอยู่.........." สายตัดไป........ ค่ะ.... เมลตอบเบาๆ ก่อนจะล้มตัวลงนอน......ด้วยความเพลีย..

น้าครับๆๆๆ น้าๆๆครับบบบ ช่วงหัวค่ำแว่นมาเคาะประตู เมลยืนอยู่หลังประตูหัวใจเต้นโครมๆๆๆๆๆ มือไม้สั่นไปหมด
เขารู้ตัวไหมนะ ถ้าเขาแกล้งหลับเราจะทำยังไง น้าครับๆๆๆ ว่าไงแว่น....... น้าเปิดประตูหน่อยครับ ไม่...น้าไม่เปิด
มีอะไรพูดมาเลย น้าเอาของผมไปทิ้งแล้วหรอครับ เปล่า... ขอผมคืนนะครับน้า ผมขอโทษจริงๆ ขอโทษเรื่องอะไร
ทุกเรี่องเลยครับ ผมจะไม่ทำอีกแล้วครับ น้าอย่าบอกอาเล็กนะครับ ผมตายแน่ ผมไม่มีที่ไปแล้ว ผมขอโทษจริงๆครับน้า
ผมไม่ได้ตั้งใจผมจะไม่ทำอีกแล้ว ไม่ทำจริงๆครับ ผมสำนึกผิดแล้ว ไม่ทำอะไรแว่น ไม่แอบถ่ายไม่แอบดูครับ ไม่ทำจริงๆ

เมลยืนฟังเงียบๆไม่ตอบ แว่นยืนคร่ำครวญเกือบครึ่งชั่วโมง แล้วมีอะไรจะสารภาพอีกไหม ถ้ามีอะไรที่ทำไม่ดีไว้
บอกน้ามาตอนนี้เลย ผมจะแอบเอายานอนหลับไห้น้ากินครับ อันนั้นรู้แล้วมีอะไรอีก ไม่มีแล้วครับน้า มีบอกมาแว่นน้าว่าต้องมี
ผมแค่คิดแต่ผมไม่ได้ทำครับ มันคืออะไร คือผม......ผมจะแอบเอายาปลุกเซ็กให้น้ากินครับ ว่ามาแบบไหนยังไง ผมกะเอา
ขวดน้ำที่ผสมยามาวางไห้น้ากินครับ ขวดไหนแล้วทิ้งไปหรือยัง ผมแช่ตู้เย็นไว้ เดี๋ยวผมจะกลับไปเอาทิ้งให้หมดเลยครับน้า
ผมขอโทษจริงๆครับน้า ผมทำผิดต่อน้าผมคิดไม่ดีกับน้า ผม........ เมลตาสว่างขึ้นมาในทันที อ้อ น้ำขวดนั้นมียาผสมไว้
แล้วนี่เอง มิน่าทำไมถึงได้....ขนาดนั้น  

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

au2000

ความลับเปิดเผยแล้ว
ได้แก้แค้นแล้ว
แต่จะติดใจมั้ย

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

hanabombam

Phoowadol

เป็นปมในใจของเมล์อีกแผลแล้วสินะ ที่รู้สึกผิดต่อคุณอา ผู้เป็นสามี ทั้งๆเรื่องแบบนี้คุณอา เองก็ชอบให้เมลทำก็ตามแต่ว่า นี่เป็นการกระทำที่นอกเหนือการรับรู้ของคุณอาด้วย นิ แต่จะทำไงได้หละ 1เพราะเหงา 2 ห่างจากการได้ร่วมรักมาหลาย อาทิตย์ 3โดนวางยา. เลยพ่ายใจตัวต้องแอบเล่นเซ็กส์กับหลานตัว. เฮ้อ แล้วนี่ แว่นมันตามมาเอาของมันคืนแบบนี้ เมลจะพ่ายใจตัวอีกครั้งรึเปล่าเนี่ย. หวังว่าคุณอาจะไม่รู้นะครับ. เพราะคุณอาอาจโกรธเหมือนเหตุการณ์ ที่เมลโดนข่มขืนในโรงรถ นะ เพราะเมลน่าสงสารมากๆเลย
  สิ่งคาใจเมล ที่มีต่อคุณอาได้ปรากฏ. แล้ว และสิ่งที่เมลน่าจะช่วยคุณอาได้ คงไม่พ้นต้องไปปรนณิบัติ ท่านวิตสินะคุณอาเล่นเกริ่นมาขนาดนี้แล้ว นี่. ว่าท่าน วิตพึงพอใจเมลอยู่ เฮ้อ เห็นที่ต้องเปลืองตัวอีกแล้วววววววว

biggiggog

งานนี้จะตัดใจหรือติดใจดีหว่า
ขอบคุณมากๆครับ

Kacey Chase

ไม่รู้เรียกว่าแก้แค้นหรือแก้ขัดนะ  >=)

Wannadit Iempan

ถูกมอมยาโดยไม่รู้ตัว ยังดีที่แว่นหลับ ถ้าไม่หลับต้ อวโดนจัดหนักแน่ๆ

zaaar65

ไม่น่าให้แว่นหลับ จะได้ต่ออีกรอบครับ 

Iwarin Jandee

jjhj1988

ดูช่วงนี้คุณอาดูห่างเหินกับเมลผิดปกตินะคับ
เจอแบบนี้เมลจะแอบติดใจจนเอาใจออกห่างคุณอามั้ยหว่า

armsmartmai

ถึงจะโดนฤทธิ์ยาปลุกเซ็กซ์แต่ก็ยังมีความละอายอยู่นะหนูเมล แต่ถ้าช่วงนี้ของขาดก็ยอมๆให้แว่นไปก่อนก็ดีนะครับ

Mafee CHick

olemantu

แว่นก็เตรียมตัวไว้เหมือนกัน แบบนี้ถ้าเผลอเมื่อไรก็น่าจะเสร็จนายแว่นซ้ำ ๆได้อีกเหมือนกัน

wawer nakorn

เมลต้องจับแว่นมาจัดหนักให้รู้สะบ้างว่าใครเป็นใครจัดท่าเยอะไปเลย

beeriero