ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 10

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 13, 2018, 12:31:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมชาย.รัต1

::Oops::ขอบคุณครับ 555 ครูวิไม่ได้โง่นะจะบอกให้รู้จักนายชุบทุกซอกทุกมุม

hanabombam

น้องเบียร์ไม่โดนฟัน ก็จะโดนฟันจริงๆ ก็คราวนี้แร่ะ วินๆ กันทุกฝ่าย ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

typhoon41

oddsk

สุดท้ายต่อให้มอมยาครูวิก็ให้น้องเบียร์มาเป็นคนในครอบครัว

1a:bcd

Pongsakorn Big'Big

ครูวิหึงแล้วโหดเชียว นายชุบโดนยาเข้าแล้วมั้ง

darthvader

ถึงขนาดมอมยาเลยเรอะ นายชุบนี่เสน่ห์แรงจริงๆ
ดูท่าจะแรงกว่าพ่อตาอีก

Kiss my ass

::YarKK::เมียโหดมากมาย น้องเบียพลาดละมอมเบียผิดคนแล้วววว

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
ชอบในมิติตัวละคร ที่มีความคิดทันกันในหลายๆจุด แต่ละสวนประสานกันอย่างดี.... บทเสียว บางตอนจึงข้ามไปหาเนื้อเรื่องก่อน

tungbts

gfthebc

ครูวิสุดยอดไปเลยครับ​ ตามทันเกมส์จริงๆ

kthais

แค่4ขวดทำให้เมานี้เป็นไปไม่ได้แต่ได้เมียเพิ่มอีก1คน

koboy

วางแผนผิดเสียแล้ว อย่างนี้ จะได้เข้าฮาเร็มไหมน้อ

luckylove

ต้องโดนอย่างนี้แหละครับ น้องเบียร์