ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 10

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 13, 2018, 12:31:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Debaker Singlek

เล่นกับใครไม่เล่นมาเล่นกับครูวิ ทำไมครูวิจะไม่รู้ว่าชุบกินได้ขนาดไหน เพราะชุบนั่งกินกับพ่อตาบ่อยๆๆถึงรู้ไง พลาดแล้วแม่น้องเบียร์พลาดอย่างแรง ที่ทำแบบนี้ แล้วครูวิจะเอาไงต่อนะ

whitebag

อย่าทำให้ครูวิโกรธ .. น้องเบียร์ ยายจิน หาเรื่องชัดๆ อิออิ แชมป์มือปืนนะนั่น

Suriyan Thauan

ทั้งโหดทั้งใจดีใจกว้างคุณสมบัติเมียหลวงสุดยอดครูวิ

Ohm Siri

วางเเผนกันมาอย่างดี เจอ ตัวแม่อย่าวิ จบ

peddo

เจอฝ่ามือยังไม่เท่าไหร่ครับ ถ้ายายจินรู้ว่า ครูมีปืนในกระเป๋าน้าจะรีบเผ่นไปอย่างไว น้องเบียร์กำลังทำงานดีๆ จะตกกระป๋องไหมนะนี่ ขอบคุณ​ครับ​

ads_s7

ครูวิออกโรงเองยังงี้สงสัยนายชุบโดนวางยาแน่เลยต้องติดตาม

zerotee

aioros13

น้องเบียร์กลายเป็นตัวร้ายหรอ เสียดายเลย

harajugo

โฮ่ ครูวิ เล่นบทสาวโหดก็เป็นด้วย น้องเบียร์ซีดแน่ๆ

Worakorn Pongrat

ครูวิดูใจดีมากๆๆ ไฉนหักมุมโหดฟาดด้วยมือ แก้มน้องเบียร

daga

Nong5670

เอาแล้วงัย บอกแล้วอย่าให้ครูวิเดือดทีนี้ล่ะเป็นเรื่องล่ะน้องเบียร์

mitapa

jibxonly

เก่ง โหด ใจกว้างและฉลาดมากครับครูวิ