ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 10

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 13, 2018, 12:31:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

undercomment

ชุบโดนมอบยาแน่ๆเลย แต่เป็นแผนใครล่ะนี่ ยายจิน หรือ ครูวิ 

kipkipju kisdsada

axon13

ขอดูตอนท้ายบทหน่อยคับ ว่าเรื่องราวมันเปนยังไง

Nunza

โหดขนาดนี้ สงบสยบเคลื่อนไหวก่อนเลยลุง

ak470

ชุบเสียท่าเพราะไว้ใจนะ​ แต่ยายจิณก้อร้ายมาก

yukleg

อยากเป็นเมียชุบนักเดี๋ยวครูวิจัดให้ แต่ขอตบก่อนโทษฐานที่ไม่ขออนุญาติ....จริงๆครูวิก็เล็งๆน้องเบียร์ไว้ให้ชุบอยู่แล้ว น้องเบียร์ไม่น่าใจร้อนเลย
ครูวิเคลียกับว่าที่เมียลำดับที่ห้าแล้ว กลับไปบ้านจะเคลียกับพี่ชุบกี่ยกละครับ

Autte Wa

ชิชะ คิดจะมาซ่ากับหมายเลข 1
ไม่แน่จริงคุมคนไม่ได้หรอก
ข่มขวัญให้ไม่กล้ามีปัญหา
แต่ก็อนุญาตให้มาอยู่ในปกครอง
ครูเหนือกว่าเยอะ

MAC

ลุงชุบเสียท่าจนได้(แต่ต้องไว้ลายนะครับ)ไม่เป็นไรเอาไว้แก้แค้นใหม่10ปียังไม่สาย ::Shy::

ณัฐชา วงษ

อือหือ ครูวินี่ได้เลือดพ่อมาเต็มๆ นิ่งๆแต่เอาจริงนี่โหดสุดๆ

kokkum

thaiboss

ผมอยากได้เมียแบบครูวิจังเลยครับ ฉลาด และรักผัวให้ไปมีเมียน้อยไป 555

HGSA

akennya

ในที่สุดก็เก็บสาวเข้ากลุ่มได้อีกคน

longman_44

นายชุบโดนวางยา..วิจะรับสมาชิกเพิ่มไหมน่ะ

po3026