ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kumakiti] Yomenai KOKORO หนุ่มซิงหัวใจเกินร้อย [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 13, 2018, 06:34:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dreamlost

มันจะโชคดีเกินไปแล้ว

ถึงแม้ว่า โชคส่วนหนึ่งเกิดจากการลงมือทำก็เหะ

Mumei Otoko

แนวนี้ตอนแรกนึกว่า ผู้หญิงจะมากประสบการณ์ แต่เป็นแนวใสๆทั้งคู่  ::Shy::

ถ้าได้เจอแบบนี้จริงๆ คงโชคดีและฟินมากๆ  ::Glad::

bigboy001

::Crying::  โอโหยยยย มรุงทำบุญด้วยอะไร ถึงได้ทั้งใหญ่ ทั้งแน่นหนึบขนาดนี้ เป็นตูนะ จะล่อให้ท้องเบย ::Crying::

vigo

Jikkig16

แล้วผญ.ซิงมั้ยอ่ะ จะมีมั้ยน่ะที่จะชวนผช.อย่างนี้ พระเอกโชคดีเพราะปากพล่อยนี้เอง ::Yes!::

microsd

หน้าที่ 5 น่าจะแปลว่า ถ้าคุณเอาแต่จ้องอย่างนั้น มันจะทำให้ฉันไม่กล้าถอด มากกว่านะครับ

จำได้ว่าอ่านอิงค์มัน "you'll make it hard to undress"

แต่ก็ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านครับ อ่านไทยสนุกกว่าภาษาอื่นดีจริงๆ 

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ได้ดีเพราะปากเลยทัทซิมิได้เปิดชิงแถมได้สดแตกในได้แฟนอีกหุ่นดีหน้าตาดีนมใหญ่อิจฉา

tudring

ผู้หญิงแบบนี้ก็เข้าสเปกผมเหมือนกันน่า นิ่งๆ ดูไร้อารมณ์ แต่แค่แสดงอารมณ์ไม่เก่งนี่แหละ ผู้หญิงคูลเดแระ ที่น่ารักสุดๆ

hheenngg

คนอะไรจะสวยแบบนี้ๆๆ ยอมกันง่ายเกินน นี้ถ้าพลอกคดีนี้ ถ้า พระเอกทำไม่เสียว และ นางเอกได้ไปหาคนนอกกลายเปน ปวดตับได้เลยนะครับเรื่องนี้

halosex

etracker

อะไรจะโชคดีขนาดนั้น แต่นึกภาพว่าถ้าจัดสาวแล้วเค้าทำหน้านิ่งๆ นี่คงเซ็งนะครับเราเล็กไปหรือเค้าหลวมทำไมเงียบเชียว 5555

worachat39

สาวขี้อายแต่กล้าเพื่อพระเอกนี่มันน่าอิจฉาจริงๆเลยนะครับ เหมือนจะครั้งแรกของนางเอกแต่ไม่เห็นมีเลือดเลย

zebrazaa

ไอ้หนุ่มเราโชคดีจัง ได้เสียซิงพร้อมเปิดซิงไปในตัวเลย