ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kumakiti] Yomenai KOKORO หนุ่มซิงหัวใจเกินร้อย [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 13, 2018, 06:34:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

wender_111

ผมหนุ่มไม่ซิงแล้วแต่ขอจั๊กหน่อยได้มั้ยครัล เอ๊กซ์ขนาดนี้ เมียผมคิดว่าเอ๊กซ์ เอาฟองน้ำออกเป็นไม่้กระดานเลยทีเดียว
แฟนตูนเลิฟฮินะ

poison_react

ได้อ่านเรื่องนี้ ตับฟื้นฟูเลยทีเดียวครับ
ชีวิตจริงจะมีไหมน้ออออออ
ขอบคุณที่แปลมาให้เราได้อ่านกันครับ แปลได้อรรถรสดีเลย
จริงๆ หนุ่มน้อยสดซิงมีเยอะกว่าที่คิดนะครับ เพราะเขาไม่รู้จะเข้าหาผู้หญิงยังไงนั่นเอง

หนุ่่มโสดซิงไทย ผมว่าควรต้องพิจาณาตัวเองนะครับ เพราะผู้ชายมีน้อยกว่าผู้หญิงเยอะ แถมเป็นตุ๊ดกว่าครึ่ง   ::Snap::

(S)Kater

เหม่ เปิดเรื่องก็โอบาค่อนมาแต่ไกล ถูกใจ 5555
อะไรนะ!รักแรกพบ ถรุ๊ยย!! มันไม่มีจริง หุ่นแบบนี้ คำเดียว หื่นล้วนๆๆ
เอ๊ยยๆๆ! ไปพลั๊งปากกับสาวรุ่นใหญ่ว่ายังซิงแบบนี้ก็เสร็จเด้

ป๊าดดดด! นั่นนมหรือโคฟาร์มโชคชัย เห็นครางๆเสียวๆนึกว่าหล่อนซิง

อ้าวเฮ้ย! จบดี จบง่ายๆดื้อๆแบบนี้เนี่ยนะ สนุกแบบอิ่มนม ขอบคุณมากคร้าบบ

ผมสายฮีลครับ ท่านสายทำลายล้าง เดี๋ยวจะมีของมาฝากเร็วๆนี้  ::DookDig::

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

jachal

ชายหนุ่มตกหลุมรักแรกพบ

ต่อมาได้สาวเจ้ามาเป็นแฟนแบบนี้ น้ำกระจายแน่ ::KO::

b522055023

แรกๆ คิดว่าพระเอกมันเป็นสุภาพบุรุษ สักพักเปิดนมให้ดูแล้วก็หลุดกันทุกคน  ::Crying::

สรุป เวอร์จิ้นทั้งคู่หรอเนี่ย  ::Thinking::

trong5171

อิคู่แบบนี้แหละต้องเจอผู้เชี่ยวชาญมา NTR หึหึหึ

นั่นซินะ  ::ChuChu::

gooda

biggerz biggerz

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มเจอสาวสวยสุดเซ็กครั้งแรกก็หลงรัก
แถมคุยกันไปนานๆ สาวยังชวนให้ลองเสียวกับเธอด้วย
ลองเชิญชวนแบบนี้ ไอ้หนุ่มได้จัดหนักสาวคนนี้จนลืมโลกแน่ๆเลย
และดูท่าทางสาวจะชอบเอามากๆ
::Yes!::

ไม่ใช่แค่สาวเจ้าชอบอย่างเดียว ไอ้หนุ่มก็ชอบด้วย  ::Glad::

grigori00

อิจฉาเจงๆ อยู่ดีๆก็บุญหล่นทับ โครตโชคดี พูดผิดชีวิตเปลี่ยนนะเนี่ย ฮ่าๆ