ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "เรื่องในห้อง" (EP.9)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, พฤศจิกายน 14, 2018, 12:35:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GoDeRsOuL

ทักทายเล็กน้อยนะครับ คือหายไปนานจนกลัวคนจะจำไม่ได้ไปซะแล้ว
หมู่นี้เห็นมีนักเขียนหน้าใหม่มาร่วมแบ่งปันผลงานกันมากมาย ฝีมือโหดๆกันทั้งนั้น
ผมเองก็ชักคันไม้คันมือประกอบกับเริ่มว่างๆจากภาระกิจ ก็เลยกลับมาปั่นงานให้ได้อ่านกันต่อบ้าง
เดี๋ยวจะเข้าใจผิดว่าผมเป็นญาติกับคนเขียนเรื่อง Berserk ไปซะก่อน  ::Crying::

สำหรับตอนนี้เลยมีซ่อนนิดนึงเพื่อให้รื้อความทรงจำกันหน่อย ::Evil::
นั่นคือจะให้เม้นคำตอบของคำถามที่ว่า "เพื่อนสมัยเด็กของพลพระเอกของเราที่เสียชีวิตไปชื่อว่าอะไร"
หลังจากนั้นเมื่ออ่านจบ อยากจะคอมเม้นแนะนำติชมหรืออะไรค่อยไปแก้ไขเอานะครับ
ใครไม่ทำตามนี้แล้วมาเม้นเมากาว ผมฟ้อง mod จริงๆด้วย ถือว่าเตือนๆกันแล้วนะครับ (จริงๆคือแอบหางานให้ mod)
และสำหรับคนที่จำไม่ได้หรือไม่เคยอ่าน เหมือนเดิมครับ ตอนเก่าๆหาอ่านได้ง่ายๆตรงลายเซ็นต์ที่ผมทำไว้ด่านล่างนะครับ

ปล.สำหรับนักอ่านขาประจำอาจจะทำให้ลำบากนิดนึงก็ขอโทษด้วยนะครับ แต่ถ้ารักกันจริงแค่นี้ง่ายๆอยู่แล้ว ชิมิๆ ::GiveMe::

ปล.2 แอบโฆษณาภาคโทสะนิดนึง ตอนใหม่กำลังจะมานะครับ
สำหรับใครที่รอฉากล้างแค้นโหดๆอยู่ไปทวงกับท่าน cd13579 เอาเลย  ::HoHo::

----------------------------------------------

ห้องพักประจำตำแหน่งรองหัวหน้าภาควิชาบริหารธุรกิจประจำมหาวิทยาลัย
เป็นหนึ่งในห้องทำงานส่วนตัวขนาดเล็กซึ่งมีพื้นที่เพียงห้าคูณหกเมตร
ภายในที่ควรเป็นห้องทำงานตามปกติธรรมดา
กลับถูกประดับประดาตกแต่งไว้ด้วยเฟอร์นิเจอร์สไตล์บูติกหรูหลากหลายชิ้นจนแทบไม่ต่างจากห้องสูทของโรงแรมระดับสี่ดาวเท่าใดนัก
บ่งบอกได้ถึงรสนิยมของผู้เป็นเจ้าของที่ชื่นชอบความหรูหราฟู่ฟ่าได้เป็นอย่างดี

ขณะนี้เป็นเวลาประมาณสี่ทุ่มเศษ
เวลาซึ่งไม่ควรจะพบใครเดินเพ่นพ่านอยู่ภายในอาคารของมหาวิทยาลัยอีกแล้ว
แต่ที่ตำแหน่งโต๊ะทำงานตัวงามซึ่งตั้งอยู่กลางห้อง
กลับมีร่างสวยในชุดเดรสรัดรูปร่างหนึ่งกำลังนั่งปรือตาเอนหลังพิงเก้าอี้นวมบุหนังนุ่ม
พลางจ้องมองภาพความเคลื่อนไหวซึ่งขยับอยู่เบื้องล่างของตนด้วยความรู้สึกรัญจวนใจ

"ไหน.... งานที่เธอจะให้อาจารย์ตรวจ.... " เสียงเข้มเอ่ยเบาๆอย่างสั่นเครือ

"ผม...เอออ... ลืมหยิบมาครับ" คำตอบของลูกศิษย์หนุ่มดังอู้อี้ลอดออกมาจากใต้โต๊ะทำงาน

เดรสดำแสนสั้นของสาวเจ้าที่เคยสวมใส่ไว้อย่างเรียบร้อย
บัดนี้กลับถูกถกดึงร่นให้กองคาไว้ที่ช่วงเอวบาง
เผยให้เห็นโคนขาขาวที่กำลังกระตุกเกร็งเบาๆตามจังหวะศรีษะของชายหนุ่มในชุดนักศึกษา
ซึ่งกำลังซุกไซ้โครงหน้าอันหล่อเหลาเพื่อปรนเปรอความเสียวสยิวให้กับอาจารย์สาวของตนอยู่พักใหญ่แล้ว

"อืมมม.. แย่จริง... พรุ่งนี้ก็... เลยกำหนดส่งแล้ว... " เธอบ่นเสียงขาดห้วง
พลางใช้มือขวาขยุ้มศรีษะที่ยังคงซุกอยู่ตรงซอกขาขาวไว้แน่นจนผมดำนั้นเสียทรง

"แต่... ไม่เป็นไรนะ... ซี๊ดดดดส์..." อาจารย์สาวหยุดสูดปากเล็กน้อย

"ชั้นยังมีคะแนนอีกอย่างที่น่าจะให้เธอแทนได้... เพียงแต่เธอต้องทำอะไรบางอย่างให้ชั้นพอใจก่อน"

"แล้ว... ผมต้องทำยังไงครับอาจารย์"

----------------------------------------------

ทุกท่านสามารถเข้าไปแนะนำติชมเพิ่มเติม หรืออ่านเรื่องอื่นๆได้ที่นี่
My living room [GoderSoul]...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

gaingane

บอกเลยครับว่าดีใจมากที่ไรท์นำผลงานมาลงอีก ถึงจะหายไปนานแต่ไม่ลืมแน่นอนครับบ

ปล นักศึกษาหนุ่มคือพระเอกใช่มั้ยยยย

ขอตอบว่า เหมยครับบบ เพื่อนพระเอกชื่อ เหมย อ่านข้ามไปจริงๆครับ ขอโทษคร๊าบบบบบ

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

kayzero

เหยื่อคนใหม่แน่เลย อาจารย์ซะด้วย  ::JubuJubu::
ขอบคุณครับ

kopXIIII

หายไปนานจริงๆจนผมนึกว่าจะไม่มีตอนต่อไปซะแล้ว
เพื่อนชื่อเหมย
อยากเห็นการเติบโตของพระเอกเพิ่มเติมว่าจะสู้กับ Greed ยังไง

เพชร พฤกษกุลทล

ต้องกลับไปอ่านตอนเก่าบ้างแล้ว เล่นหายไปนานมากจนลืมเนื้อหาเก่าไปล่ะ

zaaar65

ชอจิ้ม เบาๆๆ หน่อยนะ  อาจารย์ อยากได้

cd13579

ไหงมาโบยกันแบบนี้ ผมนับวันนับคืนรอวันที่พลกับเหมยจะได้เจอกันเลยนะ

แมมม่อน เจ้ากบน่ารังเกียจได้ฤกษ์โผล่หัวออกมาแล้วสินะ หึหึ กำลังจะเริ่มไต่ระดับเรื่องแล้วสินะครับ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

typhoon41

หายไปนานครับ แต่ไม่ทิ้งค้างกันก็ดีใจแล้วครับ

nana4y4

จัดให้หน่อย อ.อยากมาก
ให้คุ้มกับคะแนนที่จะได้

funkypunk

เพื่อนชื่อเหมยครับ  หายไปทั้งเหมยและคนเขียน แต่ดีใจที่หนึ่งในนั้นกลับมา  ::Fighto:: มาถึงก็จัดหนักครูเลย รออ่านต่อไปครับ

arsenal11

ขอบคุณครับผม เข้ามาดูตอนดึกแบบนี้ก็เสียวสิครับ

kemshiro rokurotor

เหมยครับ

จัด อาจารย์ หนักๆเลยแบบนี้

pipat.kul

เพื่อนหญิงชื่อเหมยครับผม บอกตามตรงผมลืมเนื้อเรื่องไปแล้วต้องย้อนกลับไปไล่อ่านใหม่ครับ เนื้อเรื่องแฟนตาซีแบบนี้ดีครับรู้สึกอารมร์มันขึ้นแบบไม่จำกัดยังไงชอบกล

SNGOT

เหมย ครับ แต่ที่จำได้ดีกว่าคือภาพประกอบที่ใส่คือโอ๋วลี่จากcup Eที่ผมได้รู้ตักก็จากท่านนี่แหละ ถึงกับต้องไปหาว่านางแบบเป็นใคร
Editเพิ่ม ขอบคุณมากครับหายไปนาน ยังอยากได้บทของอจ. รองผกาอีกนะครับชอบสายOLหรือMILF

Kacey Chase

ชื่อเหมยรึเปล่านะ  หายไปนานจนจำแทบไม่ได้  เดี๋ยวต้องกลับไปอ่านอีกรอบ  (แต่น่าจะถูกแหละ  :p)