ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมเป็นคนดี ตอนที่ 7

เริ่มโดย pekopon66, พฤศจิกายน 14, 2018, 11:51:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dodozzee

นึกว่าจะไม่เขียนต่อซะแล้วครับ
ยังรอเรื่องนี้อยู่
และยังรอเรื่องในมุมของมิวสิคด้วยว่าจะเสียงมากแค่ไหน

ชำนาญ หาญสำรำ

นี่โง่จริงหรือแกล้งโง่ครับนี่ได้ยินเต็มสองหูมาตั้งไม่รู้กี่ครั้งกะกี่คนมาแล้วหรือว่าไม่เคยเอากันกะแฟนเลยถึงไม่รู้ว่าเสียงแบบนั้นท่าทางแบบนั้นเค้ากินตับกันอยู่  ไล่มาตั้งแต่น้าชาย.. เพื่อนสนิท.. แล้วมาครูสอนขับรถอีก.. นี่ยังไม่รวมพวกที่ต้อมไม่เห็นเวลาต้องอยู่ห่างกันอีกนะ.. ไม่รู้ว่าสิคไปกินตับกับใครที่ไหนมาบ้าง... โอ้ยคนอะไรจะมองโลกแง่ดีขนาดนั้น55555

asdf4321

เป็นหนุ่มโลกสวยจริงๆ ไม่เห็นแต่ก็จินตนาการตามในมุมโลกสวยได้ด้วย เสียงทำให้เราจินตนาการผิดหรือว่าอย่างที่พระเอกคิดจริงๆ ::HoHo::
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

อิทธิพล ทบชา

โห เเกจะโลกสวยเกินไปป่ะว่ะ ชัดเจนตั้งเเต่โอ้ยสิคเจ็บเเล้วโด่ววว

mana manee

::Glad::หนูสิคคนสวย ใจร้าย ทำลายหัวใจคนที่รัก

rockkillyou

AssSin01

zonyadoga

น้องมิวสิค นี่ ผมยกให้เป็นที่หนึ่ง เลยครับ ขอบคุณที่กลับมาประพันธ์เรื่องนี้ต่อครับ

som1500

ผมเป็นแฟนคลับเรื่องนี่อยู่ครับ อย่ากให้มีจนจบเลยก็ดีอ่านไปก็สนุก นึกก็ติดขำนิดๆเสียวก็เสียว ::Glad::

devilzoa

แบบนี้ไม่เรียกว่าแสนดี เรียกโง่ ไม่ทันคน

swss2511

สอนกันถึงใส้ในแบบนี้ขับเก่งแน่ๆ

tantawanjames

โอ้ยต้อมทำไมมองโลกในแง่ดีจัง สอนขับรถมีจอดแล้วรถโยกด้วยพ่อคุณเอ้ย มิวสิคโดนทะลวงไปถึงไหนแล้ว

palmy ed

ชอบมากเลยครับอนวแบบนี้ มิงฌลกในแง่ดี ที่สำคัญสาวสวยกีบกระโปรงสั้นกับพวกตาแก่ ยิ่งได้อารมณ์ ถ้าให้ดี น่าจะเล่าต่อว่าน้ำมันเกียร์ของ อ. ไหลออกจากหว่างขาขาวๆของสิคด้วยนะครับ แล้วใส่ กกนซับกันไหลออกมาจนถึงบ้านเลย คราวน่าให้สิคใส่ชุด นศ รัด ทรงเอสั้นๆไปกับ อ.แค่สองคนจะดีมากเลยครับ แล้วกลับมาพร้อมชุดที่ยับ แล้วน้ำมันเกียร์เต็มหวางขาเอา. กกนลายลูกไม้ปิดกันไหลออกจนถึงบ้าน

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ไม่สนใจเขียนต่อจนจบลงขายเหรอครับ ผมว่าหลายคนน่าจะชอบนะครับ

pekopon66

อ้างจาก: watchaa เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2018, 01:42:35 หลังเที่ยง
ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ไม่สนใจเขียนต่อจนจบลงขายเหรอครับ ผมว่าหลายคนน่าจะชอบนะครับ

1.มันเป็นนิยายที่เขียนยากครับ เพราะมันต้องใช้ลีลาเยอะ ผมไม่อยากรีบๆเขียนให้จบ คิดออกแล้วค่อยเขียน

2.น่าจะขายไม่ได้ครับ ผมอธิบายรูปลักษณ์และชื่อเหมือนคนๆนึงมากเกินไปฮะ ให้อ่านฟรีนี่ละ