ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ว่าที่เจ้าสาว#7: วันวิวาห์ [ตอนจบ]

เริ่มโดย asdf4321, พฤศจิกายน 15, 2018, 10:29:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nuzuza Are

::Ahh::เอกนี่แมนมากครับน้องนุ่นได้แฟนดี

taefuck

สุดยอดเลยครับ อ่านจนมาถึงตอนจบแล้ว นิยายดีๆ คุณภาพๆแบบนี้แหละที่ผมต้องการ ::WowWow::

som1500

::JubuJubu:: สนุกครับแนวนี่ อ่านจบแล้วเหมือนจะมีสปอยเรื่องต่อไปเลย55 ที่อยากแนะนำก็มี เรื่องการดำเนินเรื่องครับเรื่องนี่รู้สึกว่าจะเร็วไปนิดนึงอยากให้เนื่อเรืองละเอียดขึ้นอีกครับ  ส่วนอะไรที่เป็นของตายเล่าประมาณนี่กำลังพอดีเลยครับ  สนุกมากรอติดตามเรื่องต่อไปนะครับ  ::Shy::

biggiggog

โดยส่วนตัวแล้ว การมีอารมย์ร่วมตอนโดนข่มขืนน่าจะเป็นเรื่องในจินตนาการมากกว่า
เพราะในเรื่องก็บอกความรู้สึกของนุ่นขณะนั้นอย่างชัดเจน เล่นเอานุ่นไปไม่เป็นเลย
แต่ก็ดีที่เอกมาเฉลยตอนหลัง เลยhappy ending
ขอบคุณมากๆครับ

Jatapon Kulsucharat

minky way

วางมุมได้เยี่ยมมากครับ  อ่านแล้วหลงทางไปเลยสงสารคุณนุ่นนะ เพราะไม่สีอะไรโหดร้ายเท่ากะการโดนข่มขืน และแฟนมาช่วยไม่ทัน...

Chamchoy Chareon

ขอบคุณครับ จะรอติดตามผลงานใหม่ๆต่อไปครับ

swss2511

artherox

กลายเป็นโรแมนติก อีโรติก ไปเฉยเลย  คิดไปก็ดีนะคับที่ให้ไอ้หัวหน้านั้นเป็นเอกน่ะ

suriyamahajit

จริงๆแล้วเอกอยากจะแก้ปมในใจนุ่นรึเปล่านะถ้าต่ออีกภาคกะคงดีไม่น้อยขอบคุณครับ

timeai

ชอบมากครับตอนแรกที่นุ่นน้อยโดนจริงๆแล้วรู้สึกสงสารนุ่นเลยครับ แต่ดีนะสุดท้ายกลายเป็นเอกจริงๆ โล่งเลยครับ สนุกมากครับผม

GeForice Guntadong

จบได้ฉีกแนวแบบเดิมๆมากเลยครับ ว่าแต่ผมนี่สงสารนุ่นซะเหลือเกิน ทำไมต้องมาเจอเหตุการแบบนี้

lunla

::Angry:: ::Angry::ปล่อยให้ผมเศร้าไปกับน้องนุ่นเลยกับตอนที่แล้ว

โล่งเลย

แต่ยังไงก็ขอบคุณผู้เขียนครับที่แต่งเรื่องสนุกๆ ให้เราได้มาติดตามอ่านกัน

chanky2007

ผืดทางไปนิดนึง ไม่คิดว่าจะเอกสวมรอยมา เดาผิด

ขอบคุณครับ รอติดตามผลงานถัดไปครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Sawat Songprasop

ถึงเรื่องที่เอกปลอมตัวไปปลำ้นุ่นจนนุ่นนึกว่าพลาดท่าเสียทีให้กับคนอื่นไปแล้ว มันจะออกพิกลจนเหลือเชื่อ แต่หักมุมมาจบแบบนี้ ก็แฮ็ปปี้เอ๊นดิ้งดี
   ถ้ามีภาคต่อไป ก็อยากให้เอกปลอมตัวเป็นคนอื่นไปข่มขืนนุ่นอีก โดยที่นุ่นไม่รู้ว่าเป็นเอก เพื่อทดสอบว่า เมื่อนุ่นโดนชายอื่นเล้าโลมหนักๆจนเผลอตัวสมยอมตอบสนองกามรสอย่างเต็มที่แล้ว ใจนุ่นยังมีความรักภักดีในตัวเอกอยู่เหมือนเดิมหรือไม่ ก็ถือว่าเอกได้ทดสอบหัวใจนุ่นด้วย ก็คงเป็นแนวเรื่องที่แปลกเร้าอารมณ์อีกแนวหนึ่ง