ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA แฟนพี่เมียผม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 15, 2018, 02:56:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท้องฟ้า ในค่ําคืน

งานนี้ไป้น้องลืมพี่ เลยรึเปล่าครับ หรือ จะ ได้ทั้งพี่ทั้งน้องร่วมวงสวิงกันเลยทีเดียวเชียว!! ลุ้นเรื่องต่อไป 5 ไหมหน่อออ

Phoowadol

เอาจริงๆนะ ผมว่าแฟนพี่นี่แหละตัวดีเลย ที่ผ่านมาทั้งแต่งตัวล่อแหลม ทั้งยั่วยวน เธอเริ่มก่อนทั้งน้านนนน.....แบบนี้ใครจะทนไหว ยิ่งตอนเล่นจ้ำจี้กันกับพี่ชาย เธอครางลั่นบ้านไม่มีออมแบบนี้   มันก็ต้องเจอดีจนได้แหละ อันที่จริงเธอเองก็คงหวังให้เป็นเช่นนี้ด้วยแหละ ผมว่า ปากก็บอกอย่าๆไม่ดีนะ แต่ร่างกายเธอมันกลับต้องการแท่งใหญ่ๆของ น้องชายแฟนซะงั้น แล้วจะเหลอเร้ออออออ?...... ::Horror::
Edit.. เดี๊ยวๆๆๆๆ ไหนบอกว่ายอมครั้งเดียวไง แต่กลางวันที่ผ่านมา มันตั้ง5รอบไปแล้วนะ แถมคืนนี้ยังกล้าลุยมาถึงห้องพี่ชายอีก เอาหละไหนๆก็ไหนๆละ ในเมื่อแรงปารถนา มันแรงกล้าขนาดนั้น จัดมันเลยละกัน แต่ที่ทำเอาอึ้งทึ่งเสียว ก็ตรง ไอ้พี่ชายมันใจดี ยกเมียให้น้องชายเล่นกลางวัน กลางคืนเป็นของมัน นี่แหละ แถมยังจัด3p. กันบ่อยๆอีก. แตกใน
หน้าลังพร้อมกัน มันเสียวววววน๊าาาาาาา อ๊าย อ๊าย....อิอิ  ขอบคุณมากครับ

ซีรี่นี้เสียอย่าง เหมือนตัดจบทุกตอน บังคับให้มีแค่20แผ่นเป๊ะๆทุกตอนเลย ที่เหลือใช้เล่าเรื่องให้จิ้นกันเอาเอง
ถ้าภาพไปถึง30-40แผ่นน่าจะฟินกว่านี้ เพราะแต่ละเรื่องปูมาดีมาก แต่ก็ตื่นเต้นดี รอดูตอนต่อไปนะครับ
ตัวอย่างที่ให้ไว้กับที่ผมแปลจริงอาจไม่เหมือนกัน เพราะตัวอย่างผมแปลผ่านๆ แต่เนื้อเรื่องจริงแปลทุกช่อง

Filmza

ก็ยังอยากดูเรื่องที่ 3 อยู่ดีครับ

รอนิดนะ มาเป็นอันดับ 2-3แน่นอน  ::Thankyou::

สวัสดีชาวโลก

หุ่นงี้เป็นใครก็ไม่ทนหรอกฮะ ::Crying::
edit จบแบบ 3เฉย  ::Horror::

TCM12.0

ครั้งเดียวไม่เคยมีจริงสำหรับเรื่องอย่างว่า555

NTWSWDP

การกระทำของพี่สะใภ้นี้มันการอ่อยชัดๆ มีครั้งแรกต้องมีครั้งที่ 2 แน่ๆ

จบตามที่คิดเอา ครอบครัวสุขสันต์ทั้งวันทั้งคืนนนนน

OnePiece Moment

คำว่า ครั้งเดียวเท่านั้น ............. มันมีออยู่จิงหรือ  ::Crying::

monkeywind10

Manop Hanphrom

ไปยั่วเค้าก่อน พอโดนเอาจริงก็กลัวซะงั้น

kyojaza1

K1221

เลิกขี้เกียจยากฉันใด เลิกหื่นยากฉันนั้น
ครั้งเดียวไม่มีจริงหรอกกก 5555

B&B

งานภาพสวยนะครับผมว่า ผู้หญิงวาดสวยมากกกก แต่ผู้ชายลายเส้นดูแปลกๆ แหะ

♡◟( ˊ̱˂˃ˋ̱ )◞⸜₍ ˍ́˱˲ˍ̀ ₎⸝◟( ˊ̱˂˃ˋ̱ )◞♡

เย้!!!! ครอบครัวสุขสันต์ สุขไปกับเซ็ก 555

จบสวยแท้เรื่องนี้ นึกว่าจะเป็นแบบของท่านฮิป

เอาจริงๆ ลายเส้นผู้หญิงทำดีมากครับ วาดสวยมากๆๆ แต่ลายเส้นผู้ชายมันยังดูไม่สมส่วนในบ้างฉาก แต่ไม่เป็นไรโว้ยยยย เพราะกระผมเสพเนื้อเรื่องไม่ใช่ลายภาพ อิอิ

ขอบคุณครับ

flukehaha

เข้สาวนมใหญ่ผมสั้นทำตัวfriendlyใครล่ะจะอดใจไหว
Manchester United Football Club
We are Red Army

altiskaizer

noohun

แหม ก็น้องเขยหุ่นแซ่บขนาดนี้ ก็คงต้องมีกันมั่งล่ะ
เอาจริงๆ เจ๊ไปยั่วเขาเห็นๆ เพราะงั้นอย่ามาร้อง

พี่ชายสุดยอดอ่ะ ยังจะแชร์เมียกับน้องได้อีก