ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 11

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 15, 2018, 07:14:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Topupp

ครูวิคือเมียในอุดมคติเลยนะ อิจฉาอีตาชุบจริงๆ

ruby31797

น้องเบียร์จะลงเอยกับนายซุบไหม ต้องติดตามดูครับ

แมว69

donki

::Hmmm:: เป็นกำลังใจให้ครับ แต่ น้องจอย !!!!

mdemigod

ผมก็มีเมียเป็นครูเหมือนกันไม่เห็นมันจะใจดีเหมือนครูวิเลย แค่มีครูสาวๆมาคุยด้วยกับผมมันดึงหูผมแทบยานแหนะ

Nakarin Satthamnuwong

thadtanone2002

ตามลุ้นน้องเบียร์ ว่าจะจบเเบบไหนนะครับ

weeraj

เอาจริงๆใครได้เมียแบบครูวินี่เป็นความโชคดีสุดๆทั้งดีทั้งใจกว้างทั้งเก่งอิจฉานายชุบมากๆ

peat

อ้าววว..ตาชุบยังไม่ได้เผด็จศึกน้องเบียร์แถมจะเสียเด็กในสังกัดไปซะได้นี่..

mewzira

เสียดาย ตอนจัดเบียร์ ไม่มีบทบรรยายเลย

suchach

ครูวิจัดการเด้งน้องจอยไปได้แล้ว ต่อไปครูวิคงต้องหาทางจำหน่ายน้องพริ้งแน่ๆ

yukleg

10 วันที่เมียไม่อยู่ ชุบจะเป็นคนโง่หรือคนเลวน้อ
แม้ชุบจะเสียน้องจอยแต่ก็ได้น้องเบียร์มาแทน ซึ่งชุบก็ไม่น่าจะหวงน้องจอยนะ เหมือนที่ลุงเฉยปล่อยให้น้องรินทร์ น้องนุ่น แยกไปแต่งงานมีครอบครัวของตัวเอง 

Channarong Saekow

ทำไมน้องจอยต้องปั่นใจให้ชายอื่นด้วยน่ะ ::Hmmm::

Krattawut Chancay

ถ้าชุบรู้เรื่องนี่จะเกิดอะไรขึ้นบ้างนะ