ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 11

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 15, 2018, 07:14:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Poowanart Koedmanee

ครูวิได้เชื้อมาจากน้านุ่นแน่ๆเลย จอมแผนการ แบบนี้ ตาชุบจะเสียเด็กในสังกัดไปนึง แต่ก็คงชดเชยด้วยน้องเบียร์ ถือว่าวินๆก็แล้วกันเนาะ

cobra888

สวรรค์เป็นใจให้นายชุบเลย แต่ยังเกรงใจต่อครูวิอยู่ดี ::Waiting::

isukjai5

น้องจอยนอกใจได้ไง ครูวิไม่น่าส่งเสริมเลย

Veeravut Arti

หรือน้องจอยจะเปลี่ยนใจจากลุงชุบนะ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ น้องจอยโดนจัดไปชะแล้วหรือนายกรโดนจัดนะพี่ชุบเสียไปคนได้มาคนแต่ครูวินี้สุดยอดมาก

manoch paoplook

peddo

ครอบครัวนี้แตกไลน์แล้วประสานกันแนบแน่นจริงๆครับ ครู​วิน่าจะคุมเกมได้หมด แต่ต้องระวังทีหลังนานๆไปลูกพี่ลูกน้องจะได้กันเองให้เกิดลูกหลานผิดปกติครับ เพราะพันกันหลายชั้นจนไล่ไม่ถูก ต้องมาสาวจากครูวิเท่านั้น 555 ไม่น่าเชื่อว่าชุบปล่อยเบียร์ได้ตั้งหลายวัน ดูรูปโปรไฟล์แล้ว ผมคงอดใจไม่ไหวตั้งแต่เอาเต้ามาล่อเป้าแล้วครับ ดีไม่ดีแกล้งเมาดิบย้อนรอยตั้งแต่ขึ้นบ้านใหม่แล้ว ขอบคุณ​ครับ​

jax116

st23652

Deep Sea

ครูวินี่ได้ระบบการจัดการมาจากไหนฉลาดเข้าใจคนยอดหญิงเลยนะเนี่ย

teenee4you

อ้าวแบบนี้ ต้องหามาเเทนด้วยนะ ไม่งั้นนายชุบเสียใจแย่เลย

mot66

น้องจอยไปจากชุบสะแล้วน้องเบัยรก็ยังค้างคา

Ting Shiro

น้องจอยโดนซะแล้ว อีกคนจะโดนบ้างป่าวนะ

ดรีม เอง

จอยจะลงเอยที่กรจริงหรือแต่ชุบก็คงเข้าใจ

Sopun Jeekkee

ครอบครัวใหญ่ ผูกเรื่องได้มากๆ ดีเหมือนกัน