ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำแทนเพื่อน 1

เริ่มโดย sutee seechart, พฤศจิกายน 16, 2018, 07:17:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eka1325

น่าจะช่วยน้องจูนต่อให้เสร็จนะ ถึงขนาดนี้แล้ว  ยังพอได้ลุ้น  ว่าจะได้น้องจูนอยู่  เพื่อนจะคาบไปก่อนหรือป่าวนะ

Punksmanonhell

ตอนแรกสาวๆก็ยอมเร็วไปนะ ตอนนี้ไม่ได้ทำแทนเพื่อน แต่เพื่อนทำแทน 😅

ตอนหน้าต้อง NTR แล้วหล่ะ 

Asura4237

kk2016

อ้างจาก: sutee seechart เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2018, 10:33:41 ก่อนเที่ยง
เรื่องนี้ผมเขียนจนจบในอีกเวปหนึ่งหลายปีแล้ว
พอดีเพิ่งเป็นสมาชิกในเวปนี้ไม่นาน เลย repost เอามาแบ่งกันอ่านครับ
เป็นเรื่อง Base on True Story ครับ
ตอนนี้เวปนั้นโดนปิดอยู่ครับ แอดมินเวปโดนจับ
แล้วตอนนี้หาต้นฉบับที่เขียนใน word ไม่เจอ ถ้าเจอจะนำตอนที่เหลือมาทะยอยลงเรื่อยๆ นะครับ
แต่ถ้าไม่เจอก็คงต้องลุ้นให้เวปที่โดนปิดไปกลับมาอีกครั้ง ถ้าไม่กลับมาเรื่องนี้คงไม่ได้ต่อครับ
::Dozy::

ผมก็เหมือนเคยอ่านอยู่ครับ แต่นานแล้ว

ขอบคุณที่นำมารีโพสต์อีกรอบครับ

poonppp

paradrop

โถมดแดงแฝงพวงมะม่วงโดนสอยไปแดก

eak3799

น้องค้างแบบนี้ต้องช่วยแล้วล่ะ

ood_aspire

ค้างคาแบบนี้ ตามสิตรับรออะไรล่ะ

mootest

จะได้แทนเพื่อนมั้ย รอลุ้นตาม

peat

พยายามซะจนน้ำแตกก่อนได้เสียบจริง..
อย่าไปเล่าให้ใครฟังล่ะ..อายเค้าตายเลย..

niceanglev

น้องจูนค้างแย่เลย แบบนี้ต้องช่วยสานต่อ

delta941

น้องจูนเอยยย จะรอดไหมเนี่ย 555

ขอบคุณมากครับ

xtazy

โอกาสไม่อำนวย จับกดกลางรถไฟเลยก็เกินไป เดี๋ยวก็ได้น่ะ

dikky

แบบนี้ต้องช่วยน้องจูนผ่อนคลายครับ หลังจากไอ้แจ็คทำให้น้องเค้าไปเสร็จครับ ขอดีๆได้แน่นอนเลยครับ

touch