ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำแทนเพื่อน 1

เริ่มโดย sutee seechart, พฤศจิกายน 16, 2018, 07:17:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sutee seechart

หลังจากส่งงาน และสอบปิดเทอม 1 ผมและเพื่อนๆก็ชวนกันไปเที่ยวทะเล
และด้วยงบประมาณที่จำกัดเราจึงเลือกโดยสารรถไฟชั้นประหยัด หรือชั้น 3 ซึ่งเดินทางไปถึงภาคใต้ด้วยเวลาร่วม 20 ชม.
บนรถไฟ เราได้พื้นที่ของที่นั่งแค่จุดเดียว และต้องเบียดๆ หาที่นั่งที่นอนกันบนพื้นบ้าง ใต้ที่นั่งบ้าง หรือหลบนั่งหลับตามมุม แรกๆ ก็ตื่นเต้น แต่พอผ่านช่วงหัวหินเข้าประจวบคีรีขันต์ ความเมื่อล้าและความเซ็งก็บังเกิด และคาดการแล้วการนอนบนพื้นก็ยากที่จะหลับ.....เพื่อนๆ จึงชวนกันลงขันซื้อเหล้ามาดื่มกินกันเพื่อฆ่าเวลา และเพื่อให้สามารถหลับได้บนรถไฟ.......
วงเหล้าเราจึงตั้งขึ้น ซึ่งเป็นช่วงเวลาค่ำๆ ราว 2 ทุ่ม เสียงเราเริ่มดังเมื่อคุยกันสนุก และเริ่มยืนกิน สลับเดินไปที่ประตูขึ้นรถไฟ เพื่อสูบบุหรี่ จนผมหันไปเห็นว่า ถัดจากที่นั่งของเราไป 5 ที่ มีผู้หญิงมากัน 2 คนเท่านั้น(เมาแล้วเงี่ยน แต่มองไปแล้วส่วนใหญ่มากับแฟน อาจโดนกระทืบได้ถ้าไปมองนาน)
ด้วยความเมา ระหว่างเดินไปสูบบุหรี่ ผมหยุดแวะทักทายสาวทั้ง 2 และชวนเธอมาร่วมวงด้วย เธอเป็นสาวหาดใหญ่ อีกคนขาวหมวยตัวเล็กๆ ชื่อว่าจูน อีกคนเป็นสาวผิวคล้ำตัวเล็กๆ เช่นกันชื่อว่าโบ ทั้งคู่รับการเชิญของผม ผมจึงเอาแก้วพลาสติดชงเหล้ามาเผื่อและนั่งคุยด้วย ใจนึงก็คิดว่าถ้าเมาแล้วได้มานั่งหลับตรงนี้ก็คงดี เพื่อได้ซุกสาวๆ ไปด้วย แถมไม่ต้องเบียดกับเพื่อน.....
เราดื่มกัน และพูดคุยจนได้ความว่า เปิ้ลและจูน มาสอบเข้ามหาวิทยาลัยที่กรุงเทพ ซึ่งเป็นมหาวิทยาลัยที่ผมเรียนอยู่ ทั้งคู่เป็นเพื่อนสนิทกัน
ผมเลยออกตัวและขอแลกเบอร์ ว่าเผื่อสอบติด เดี๋ยวผมอาสาช่วยหาหอพัก หรือแนะนำสถานที่ให้....ผ่านไปนานพอสมควร เพื่อนๆ ผมเห็นว่าผมไปนานเลยเดินตามหา กลัวว่าจะไปเมาสูบบุหรี่ริมประตูแล้วตกรถไฟ จนมาเจอผม
"อ้าวไอ้เอก! มึงนี่ทิ้งเพื่อมานั่งกับสาวนี่เองให้พวกกูเป็นห่วง!" เสียงไอ้แจ๊คดังลั่นพร้อมตบหัวผมดังผั่ว!!!   และขอสาวๆ นั่งด้วย
ผมนั่งอยู่กับน้องโบ ส่วนไอ้แจ๊คขอนั่งฝั่งน้องจูน ด้วยความที่ไอ้แจ๊คหน้าตาดี และแต่งตัวดี รวมทั้งคุยเก่ง ทั้งสองสาวเลยเบนความสนใจจากผมไป และสนทนากับไอ้แจ๊ค ผมเริ่มเซ็ง เลยลุกไปอาสาเอาแก้วเหล้าไปเติม พอผมถึงที่นั่งผม เพื่อนผมอีกคนก็ถามผมว่าไปใหนมา และถามหาไอ้แจ๊ค ผมเลยชี้เป้า และฝากแก้วเหล้าไปให้ และผมเดินไปที่ประตูอีกฝั่งเพื่อสูบบุหรี่ เดินกลับมาเพื่อที่ยังนั่งอยู่ที่เดิมก็ชวนผมกินตรงนี้ เพราะไอ้แจ๊ค และเพื่อนอีกคน มันลุกไปหาสาวๆ ตรงนั้นแล้วไม่ยอมกลับมา ที่วงเหลือแค่ 3 คน (เราไปกัน 6 คน)
ผมนั่งคุยเพลินจนลืมเพื่อน 2 คนนั้น และสาวๆ ที่ผมหมายมั่นจะขอนอนซุกด้วย จนเหล้าหมด เพื่อนๆ ก็เริ่มนอนกัน
ปัญหาคือพอนอน มันจะได้แค่ 3 คนซึ่งเป็นตำแหน่งสบายๆ 2 คนนอนบนที่นั่งไม้ อีกคนนอนตรงกลางระหว่างที่นั่งที่พื้น ผมจะเบียดลงไปนอนกับเพื่อนที่นอนกับพื้นแกอึดอัด เลยเดินไปหาที่นอนตามมุม ที่พอนั่งหลับได้ จนมาถึงที่นั่งของสองสาว เห็นน้องจูนนั่งหลับพิงกระเป๋าริมหน้าต่าง โดยมีไอ้แจ๊คหลับข้างๆ และเอนไปซุกเกือบนอนทับ อีกฝั่งน้องโบก็หลับลักษณะเดียวกับจูน แต่เพื่อนผมอีกคนนั่งหนังตรงคอพับหลับอยู่
ผมเลยถือวิสาสะ เอาผ้าปูพื้นเต๊นที่เตรียมมาด้วย ปูที่พื้นตรงกลางระหว่างที่นั่งแล้วซุกหลับตรงนั้น
ผมหลับไปพักใหญ่ ได้ยินเสียง อื่มๆ อือๆ .......ผมตกใจคิดว่าผีหลอก เลยค่อยๆ แง้มตาขึ้น ภาพที่เห็นคือไอ้แจ๊ค มันเอาเสื้อแจ๊คแก็ตคลุมตัวไว้แล้วล้วงมือไปที่เป้าน้องจูน โดยที่ถ้ามองจากเดินผ่านอาจไม่ผิดสั้งเกตอะไร แต่ผมนอนอยู่ที่พื้น ผมจึงเห็นพอดี ไอ้แจ๊คพยายามเลื่อนเสื้อน้องจูนขึ้นจนเห็นสะดือ และลูบไปมา พร้อมแหวงข้างขอบเกงเกง พร้อมแหวงกางเกงในสีชมพูอ่อนออกข้างเดียวกันพร้อมกับกางเกง และชักมืออยู่อย่างนั้น นิ้วกลางของแจ๊คแยงเข้าไป จนผมเห็นแต่ไม่ชัดนัก ว่านิ้วของไอ้แจ๊คค่อยๆ หายไบในกลีบหี

ผมดูอยู่นาน ผมจึงเห็นว่าไอ้แจ๊ค มันโงวหัวมามองรอบๆ ซึ่งมืดมิด คงดูว่าจะมีใครเดินผ่านมั๊ย
แล้วมันก็ทำสิ่งที่ผมไม่คาดคิด ว่าบนรถไฟชั้น 3 แบบนี้มันจะทำ
คือมันเลิกเสื้อนอ้องจูนขึ้นไปเหนือนม แล้วปลดชั้นในน้องจูนลงล่าง นมกระเปาะน้อยๆ แต่ขาวโพลน จึ่งโผล่ออกมาจากระหวางเสื้อยืดที่เลิกขึ้นและเสื้อชั้นในที่เลื่อนลง มันจึงโน้มตัวไปเลียหัวนมหัวนมน้องจูน ตอนนั้นผมบอกได้เลย แม้ในห้องโดยสารจะมืด แต่จากแสงจันทร์ส่องเข้ามา สลับกับแสงไฟเป็นระยะๆ ผมเห็นนมลูกเล็กๆ แต่ขาวโพลนเต็มตา ไอ้แจ๊คปากก็เลียหัวนม มือข้างขวาโน้มอ้อมตัวมาบีบนม มือข้างซ้ายก็ล้วงเบ็ดให้น้องจูนไป
ซักพัก มันงัดควยออกมา แล้วดึงมือน้องจูน ไปชักว่าวให้
มันพยายามดึงกางเกงน้องจูนออก พร้อมกางเกงใน แต่เหมือนน้องจูนไม่ยอม นั่งทับไว้อย่างนั้น
ผมนอนดูอยู่เนิ่นนาน และภาพการพยายามร่วมเพศของไอ้แจ๊คกับน้องจูน มันก็ยังทุลักทุเลอยู่อย่างนั้น จนสุดท้ายไอ้แจ๊คน้ำแตกด้วยมือของน้ำจูน กระเด็นใส่ขาผม ไอ้แจ๊คเกรงปล่อยจนสุด และละมือจากน้องจูน

ซักพักไอ้แจ๊ค ก็หาทิชชูมาเช็ดที่ขาผม ผมจึงแกล้งสะดุ้งตื่น ไอ้แจ๊คเห็นผมก็ตกใจ แล้วเดินหนีออกไปอย่างรวดเร็ว
จังหวะที่ผมทำท่าสะดุ้งลุกนั่ง มันทำให้ผมไกล้ชิดกับนมของน้องจูนมากกว่าเดิม น้องจูนยังเอนตัวนอนสั่นเทาทับกระเป๋าอยู่ แต่ยังไม่เก็บนมเข้าที่ มือหนึ่งล้วงกางเกงในเบ็ดตัวเองอยู่ในภาพที่ปลดซิบแล้วล้วงจากขอบกางเกงในด้านบนลงไป  มือหนึ่งก็เกลี่ยหัวนมตัวเอง.........ผมจงใจนั่งมองอยู่อย่างนั้น
จนคิดว่า จะคร่อมร่างเสียบหีน้องจูนเลยดีมั๊ย ดูอยู่นานจนควยแข็งไปหมดแล้ว....
ไม่นานนักน้องจูนลืมตา เห็นผมนั่งอยู่ น้องจูนตกใจรีบผละมือตัวเองออก เก็บนม รูดซิบกางเกง และลุกจากที่นั่งจากไปอย่างรวดเร็ว

tetete

โดนเพื่อนคาบไปแดก น่าสงสารจริงๆ แต่น้องเค้ายังไม่เสร็จนิ อาจจะยังมีโอกาสนะ

อิทธิพล ทบชา

มีตอนต่อไปไหมครับรออ่านกำลังลุ้นให้ได้น้องจูนเลย

swss2511

งานนี้ต้องเอาคืนที่โดนตัดหน้า

elviswhat

อาจจะมีโอกาสได้สานฝันต่อกับน้องจูน

fantastica

devilzoa

อารมค้างแบบนี้ได้สอยแน่นอน

sutee seechart

เรื่องนี้ผมเขียนจนจบในอีกเวปหนึ่งหลายปีแล้ว
พอดีเพิ่งเป็นสมาชิกในเวปนี้ไม่นาน เลย repost เอามาแบ่งกันอ่านครับ
เป็นเรื่อง Base on True Story ครับ
ตอนนี้เวปนั้นโดนปิดอยู่ครับ แอดมินเวปโดนจับ
แล้วตอนนี้หาต้นฉบับที่เขียนใน word ไม่เจอ ถ้าเจอจะนำตอนที่เหลือมาทะยอยลงเรื่อยๆ นะครับ
แต่ถ้าไม่เจอก็คงต้องลุ้นให้เวปที่โดนปิดไปกลับมาอีกครั้ง ถ้าไม่กลับมาเรื่องนี้คงไม่ได้ต่อครับ
::Dozy::

Victor19

อ้างจาก: sutee seechart เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2018, 10:33:41 ก่อนเที่ยง
เรื่องนี้ผมเขียนจนจบในอีกเวปหนึ่งหลายปีแล้ว
พอดีเพิ่งเป็นสมาชิกในเวปนี้ไม่นาน เลย repost เอามาแบ่งกันอ่านครับ
เป็นเรื่อง Base on True Story ครับ
ตอนนี้เวปนั้นโดนปิดอยู่ครับ แอดมินเวปโดนจับ
แล้วตอนนี้หาต้นฉบับที่เขียนใน word ไม่เจอ ถ้าเจอจะนำตอนที่เหลือมาทะยอยลงเรื่อยๆ นะครับ
แต่ถ้าไม่เจอก็คงต้องลุ้นให้เวปที่โดนปิดไปกลับมาอีกครั้ง ถ้าไม่กลับมาเรื่องนี้คงไม่ได้ต่อครับ
::Dozy::

รอนะครับ ท่าจะมันส์

Rangsan Timshel Sirichai

น่าจะมัน บรรยากาศ รถไฟสายใต้ เมื่อหลายสิบปีก่อน

tarapong

รอด้วยคนครับ เปิดเรื่องมาสนุกดี ขอบคุณ​ไรต์มากครับ ::WooWoo::

darthvader

เด็กอยากลอง แต่ไม่กล้าไปให้สุด อาจจะเพราะอยู่บนรถไฟกลัวคนเห็นด้วยแหละ

luckkung8

เยี่ยมเลยครับ เพื่อนทำน้องจูน ไม่เสร็จ แล้วเราจะได้ทำแทนไหม รอติดตามต่อครับ

suriyamahajit

น่าจะตามไปน้องเค้ายังค้างอยู่นิ

Dts Rayong

เป็นตาอยู่เลยท่าน จัดการน้องจูน