ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 16, 2018, 10:16:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nana4y4

ผิดถูกก็ขอมีความสุขล่ะกัน
เรื่องจะต่อภาคต่อไปหรือไม่
ขอเป็นแรงใจให้ผู้แต่ง

unicrons

jjgreat

จบซะแล้ว น้องพริ้งกับน้องเบียร์นี่สงสัยต้องลองทรีซั่มจะได้สามัคคีกัน

varanus_deaw

ttkttk

เสียดายจะซะแล้ว หวังว่าจะภาคต่อนะครับ

jinpin

chairat04

คนทุกคนยังมีตัณหาทุกคนครับ เกิดขึ้นได้แต่จะดีหรือไม่อยู่ที่คนกลางต้องจัดแบ่งให้ดี ขอบคุณครับ

aodpasa

อิจฉาจังพี่ชุบ ทำบุญด้วยอะไรครับ

akennya

ballnakrab

จบเสียแล้ว หวังว่าจะมีตอนต่อไปนะครับ กำลังเข้มข้นเลย  อยากเห็นนายชุบมีลูกสักคน ดูสิจะเหมือนลุงเฉยไหม ::DookDig::

abcxyz

จบจริงๆเหรอครับ ผมยังลุ้นให้มีฉากชุบโดนรุมอยู่นะครับ

napakon

กลับมาภาคต่อให้บรรดาเมียๆของนายชุบเข้าขากันทุกคนด้วยนะครับ

po3821

จบจริงๆกรือครับ กำลังเพลินเลย จะมีต่อภาค2 หรือเปล่า ขอบคุณนะครับ

tatumi41

เป็นธรรมดาครับจะให้ถูกกันทั้งหมดคงต้องใช้เวลาครับ

เสธฯ หนั่น สนั่น

จบจริงๆ หรือครับ นึกว่าจะลงเรืองยาวกว่านี้ ผูกเรื่องได้ดีครับ ซึ่งซุบก็น่าจะแก้ปัญหาของเบียร์ได้ ภาพรวมดีครับ