ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ได้แม่แถมลูก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 17, 2018, 10:58:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ช่องคำพูดเรื่องนี้มันออกแบบมาให้ภาษายุ่นแนวตั้งชัดๆ แปลลำบากดีจริงๆ
แต่เราทำได้ ทำเพื่อใคร ทำเพื่อคุณ แต่คุณ ทำเพื่อเรารึยัง....

คอมเมนต์โดนใจของเรื่องนี้

อ้างจาก: Knight-Rich-Skull เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2018, 09:37:57 ก่อนเที่ยง
เอิ่มมม... พระเอกมันจะใจร้ายไปหน่อยนะ ดูรำคาญผู้หญิงที่รักตนมาก
แต่ถือว่าเป็นแบบอย่างของสุภาพบุรุษที่ดี ที่ไม่สนผู้หญิงอื่นนอกจากคนที่ตนรัก
สำหรับผมถือว่า Good end นะครับ เพราะพระเอกมันสนแค่คนเดียว
ชื่อเข้ากับเนื้อหามากเลยครับ เพราะลูกเหมือนของแถมมากกว่า ของแถมที่ไม่ต้องการ
ดอกไม้ความหมายดีมากครับ แถมเหมาะกับชื่อของคุณลูกมากๆ ด้วย เพราะถึงอีกฝ่ายจะรักแท่ตน
แต่ถ้าแสดงความจริงใจแบบนี้ไปเรื่อยๆ ก็อาจจะสามารถชนะใจพระเอก เป็นกำลังใจให้นะจ้ะ

เฮ้ย! มีคนมองออกถึงสิ่งที่เรื่องนี้สื่อด้วย ผมนึกว่าจะมีแต่คนแปลเท่านั้น แสดงว่าผมไม่ได้คิดไปเอง
ท่านเป็นคนแรกที่ตอบช่วงครึ่งหลังได้โดนใจผม แต่ก็ไม่น่าแปลกใจเท่าไหร่ที่เป็นท่าน
จุดแรกเลยคือชื่อเรื่อง ได้แม่แถมลูก มันก็ชัดๆกันอยู่แล้วว่าต้องได้ลูกด้วย คนอื่นดันไปมองว่าสปอย
รู้ตอนจบ ไม่ต้องเดา ถึงจะเป็นชื่ออื่น ก็คงตอบแบบ ได้ลูกด้วยแน่ๆ ลูกเสร็จแน่นอน งานนี้มี3P เหอะๆ
แล้วที่ผมซ่อนตรงหน้านั้นเพราะอยากเห็นว่าเนื้อเรื่องช่วงหลังจะมีคนมองสิ่งที่เรื่องอยากสื่อออกไหม
นั่นคือสิ่งที่ลูกคิดกับพระเอก สิ่งที่ทั้งสองคนเผยใจตัวเองออกมา พระเอกรักแม่แต่ไม่ได้เกลียดซึมิเระ
แม่รักซึมิเระแต่ไม่ได้เกลียดพระเอก ซึมิเระรักพระเอกจริงๆถึงเป็นตัวสำรองหรือเป็นอะไรก็ช่าง ก็รับได้

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

ตอบกระทู้อย่างมีสาระเกี่ยวกับเนื้อหาแล้วจะเห็นภาพที่ซ่อน ตอบมักง่ายตอบสั้นๆก็จะเสียวๆหน่อย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

thanakorn1234

0scar

คือชื่อเรื่องดันรู้ว่าได้ลูกแถมแน่ๆ

แต่ก็หนุกดีจ้า

ดันสปอยเรื่องต่อไปอีกนะดาคชัวๆ

Thanapong Pudnoi

น่าะจบสวย ได้แบบนี้คุ้ม อิจเลยอ่ามีตอนต่อไหม

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

จบสวยแน่นอน แบบนี้
รักแรกเลยสิ่นะพระเอก

ใช่! ผมต้องการคนที่คิดถึงรายละเอียดเล็กๆน้อยๆแบบนี้แหละ
มันทำให้รู้ว่าคุณได้อ่าน เข้าถึงเรื่องราว รักแรกที่ฝังใจมานาน
รู้ว่าเป็นไปไม่ได้ ถึงได้หนีไปพึ่งเกมกาตูนสาว2D
แต่สุดท้าย พอได้กลับมาเจอภาพที่เหมือนครั้งแรกในวัยหนุ่ม
ความรู้สึกทั้งหมดที่อดทน ที่เก็บไว้มันก็ระเบิดออกมา
ใจที่ให้คุณป้าไปแล้ว จึงไม่เคยสนเพื่อนสนิทวัยเด็กแม้แต่น้อย

เห็นป่ะ แค่นี้ก็แทบจะแต่งนิยายเสริมได้อีกเป็นเรื่องๆ
แล้วคนอื่นๆบอกไม่รู้จะเมนต์อะไรกัน ผมละงง
ดูเมนต์แต่ละอันสิ เคาะไม่กี่ที แต่ผมนี่แปลจากยุ่นทั้งวัน

lostcar_jojoe

อู้ยยย อยากให้เรื่องอดีตเป็นแบบนี้จัง 5555 คล้ายๆเลย

สวัสดีชาวโลก

เข้ามาซะงั้น 3p แน่นอน แต่หมาก็ดุหื่นๆนะ-_-

edit : ทำลูกสาวก่อนดันไม่ชอบซะงั้นเหอๆ

aof55555

yakusa98

เอาเข้ามาให้แบบนี้ สงสัยมี 3P อยู่กันแบบชิว ๆ

Tdestiny

3Pอย่างแน่นวล ถ้าไม่รู้สไตล์จาก2เรื่องที่แล้วคงเดาทางไม่ออก

เอ้ย ลืมไปเลยว่าชื่อเรื่องก็บอกครบแล้ว ::HoHo::

อย่าบอกนะว่าตอนต่อไปจะเป็นNTRครับ

xsoulkung123

คุณลูกสาวก็สวยน่ารัก แต่คุณแม่นี่สิหุ่นเซ็กสุดยอด
ไอ้หนุ่มนี่ใจลึกๆแล้วต้องสนใจคุณแม่ของแฟนแน่ๆเลย
จนในที่สุดทนไม่ได้ เลยต้องจัดให้หนักๆ ดูท่าทางทั้งคู่จะเข้ากันได้ดี
แบบนี้ได้เสียวกันทั้งวันจนลืมเวลา และน่าจะได้เสียวทั้งคุณแม่และคุณลูกคนสวยแน่ๆ
::Fighto::

Gondar

แนวนี้ไม่ผิดโผยแน่ๆ 3P ลูกสาวแค่ปรับตัวไม่ทันในช่วงแรก  ::Glad::

ball ll3

ทำไมมึงไม่ล็อคประตูเร้า ไอ้บ้าเอ๋ยยยยยยยยย  ::Angry::

darthvader

เห็นจากชื่อเรื่องมาเลยไม่ได้ลุ้นลูกสาวว่าจะเป็นอย่างไรเพราะคงไม่รอดแน่ๆ
ทาเคอิเห็นแบบนี้ คงชอบคุณป้าเอมิมากถึงขนาดไม่ยอมไปบ้านซึมิเระมานานมากดูจากที่คุณป้าเอมิทัก

55 ท่าจะตกใจมากนะนั่น ตอบไปได้อย่างไรว่าช่วยกันทำความสะอาดห้องน้ำ

Ppcub Jjip

โอตาคุ เสินเจิ้น ที่แท้ก็แค่อยากลืมอดีตและหันหน้าไปให้2D