ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ได้แม่แถมลูก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 17, 2018, 10:58:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dekroneaw

Stone Suwanpanya

Load Bit

toptime

ได้ลูกแถมแม่คือสุดยอดถ้าพี่สาวอีกคน
สุดยอดเลยครับ

ryu

รักแรกในวัยเด็ก มาเติมเต็มตอนเป็นหนุ่มนี่เอง

wittaya.sawadeaue

แอบรักตั้งแต่เด็กๆสินะ แต่รูปร่างน้าแกก็น่าเก็บไปฝันจริงๆนั้นแหละ แต่ควรดูที่ทางก่อนเอานะ

akine

แพ้ความจริงจังของพระเอกจนยอมให้พระเอกสมปราถนาถือว่า เส้นทางรักพระเอกโชคดีนะเนี่ย สงสารลูกสาวอยู่นะแต่ทางนั้นก้อยอมทำทุกอย่างเหมือนกันเพื่อความรักละนะ

อ่านตอนจบยิ่งสงสารสุมิเระถ้ารู้ความคิดพระเอกคงแย่แน่ นึกภาพสองคนโตไปน้าคงบังคับแต่งกันแหงมๆ

ScooZiie

พระเอกคงไม่ได้จริงจังกับนางเอกเท่าไร แต่แอบรักแม่นางเอกมาตั้งแต่เด็กแล้ว นางเอกมาเห็นพอดีก็เลยกลายเป็นครอบครัวสุขสันต์

hnhatsune

พระเอกดูซื่อตรงต่อความรู้สึกที่มีให้กับแม่ผู้หญิงดีครับ

thegift52

อ่อ เป็นรักต้องห้ามแต่แรกนิเอง เพราะตอนนั้นยังเด็ก แต่ตอนนี้โตแล้ว ไม่อันตรายแล้ว ลุยได้
.
ก็พอเข้าใจได้ทั้ง 3 คนเลยครับ
คนเป็นแม่ ก็ทำได้ทุกอย่างเพื่อความสุขของลูก
คนเป็นลูก ยอมรับได้ เพราะรักพระเอก เข้าใจพระเอก
พระเอก ซื่อตรงต่อหัวใจตัวเอง เพื่อคนที่รัก(แม่) จึงยินดีทำให้ลูกด้วย
ข้าน้อย นับถือ นับถือ  ::Thankyou::

Interevo

::Oops::แถมสุดยอดเลย ถ้าได้คู่แบบนี้สักคู่ไม่ขอไรละ

b72208

ทาเคอิก็ดูแสดงออกชัดเจนดีว่าสนใจคุณป้ามากๆ ส่วนลูกของป้าเหมือนแค่แบบตัวสำรองงี้

จบแบบโอเคดีนะครับ สุดท้ายพระเอกก็ได้รักกับป้าตามที่ตัวเองเล็งมานาน
ส่วนลูกของป้าก็เหมือนของแถมตามชื่อเรื่องเลยครับ

xonly-1451

ขอบคุณมากครับ สำหรับสิ่งดีๆ สุดยอดแห่งความเสียว ขอดูตอนจบครับ

korn sukboon