ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ได้แม่แถมลูก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 17, 2018, 10:58:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phuttha.robchanachon

อยากได้จริงจริงสาวแก่แบบนี้ได้ที่นี้ได้สองอีกตั่งหากอิจฉาเลย

anuttasia

::Ahh:: ::Ahh:: ::Ahh::
เข้ามาซะงั้น 3p แน่นอน แต่หมาก็ดุหื่นๆนะ-_-

edit : ทำลูกสาวก่อนดันไม่ชอบซะงั้นเหอๆ

EviL

nuttavat.job

แจ็คพอตแตก แต่สุดท้ายลูกก็น่าจะมาร่วมวงด้วย

resit

อ่านชื่อเรื่องเดาๆว่าเหมาครัวแบบสายหื่นแน่ ที่ไหนได้คุณแม่ของลูกสาวดันคือรักแรกในวัยเด็ก แต่ดูแล้วเหมือนๆ ว่าคุณแม่ก็รู้ลูกสาวเองก็รู้ตัวเองแอบชอบพระเอกข้างเดียวเหมือนกันนะ ตอนจบเลยกลายเป็น Happy 3 ฝ่าย
ขอบคุณท่าน (S)Kater ที่แปลมาให้อ่านครับแล้วจะคอยติดตามในผลงานต่อๆ ไปครับ

kosit khemsuthipong

new0141

ปากบอกชอบ 2D แต่การกระทำ ไม่ใช่เลย ทั้งแม่ทั้งลูก

Pester

benclubx1

krit common

เข้ามาจังหวะนี้ ใครจะหยุดได้ละคุณท่านนนนน 

ลืมล็อคประตู !!!!!!!!!

dan49

รักหญิงหม้ายวัยคุณแม่อวบอิมไปทั้งตัว เป็นงานแถมเอาใจสาระพัดแบบนี้ ยังมีดีกรีพวงท้ายเป็นลูกสาววัยรุ่นให้อีกไม่รักไม่หลงได้ไงครับ แบบนี้ต้องเรียกว่ารักแม่แถมลูกเยี่ยมไปเลย ขอบคุณครับ สนุกมากครับ

DarKSiDeIID

Ramirest

จงใจไม่ล็อคประตูสินะ  ดูจะดราม่าซะด้วย ขอให้จบด้วยดีนะ

phurin84

เหมือนละคนช่อง 7 เลยไม่ล็อคประตู แต่วางแผนเข้าตีไว้แล้ว สมหวังกับรักแล้วดีใจด้วย