ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Utsutsu Minoru] Futari no Ie, Kimi to no Hibi โก-คุงจิตสัมผัส[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 18, 2018, 07:53:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

หลังจากอ่านไปสองแผ่น Dark sense ของผมมันรับรู้ได้เลยว่าภาพใสๆ
เนื้อเรื่องเหมือนจะหวานๆ แต่ไม่น่าใช่ มันต้องมีอะไรมากกว่านี้แน่นอน

เลื่อนลงมาอีกหน้าเจอคุณพ่อ...นึกในใจว่า นั่นไง คิดปลอบใจตัวเองว่า
ท่านHypคงไม่แปลเรื่องดาร์คๆสองเรื่องติดละมั้ง

สุดอีกแล้ว สุดจริงๆ ดาร์คมาก พระเอกถึงกับรับไม่ได้ช็อคสลบไปอีกรอบเลยทีเดียว
ถ้าพลังไม่หายไป เลิกกับไอ้พ่อลูกนี่ซะแล้วไปเปิดสำนักงานักสืบเหอะ

แนวดาร์คแบบนี้ทำไมผมเหนื่อยใจจัง ปกติผมแปลเองพอจะรับได้
แต่พอมาลองอ่านของคนอื่นแปล ทำไมตับผมมันปวดจี๊ดๆๆๆ สงสัยจะยังฝึกมาไม่พอ

ขอบคุณมากๆครับที่ทำให้รู้ว่าตับผมยังใช้งานได้อยู่ 55

เรืองนี้มันไม่ใช่ระดับดาร์คธรรมดาครับ มัน mind break ของแท้แน่นอน

แอบไปรู้ว่า เมียตัวเอง ไปมีอะไรกับพ่อตัวเอง ใครจะทำใจได้ ไม่บ้าก็แย่แล้ว ถึงว่าคนญ่ี่ปุ่นโดดตึกตายเยอะสงสัยโดนพ่อ NTR เมียตัวเองหรือเปล่านะ
   ::Horror::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

sexsuremami

ห้าๆๆ incest ntr มันขึ้นอีก

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน180วัน

TOLING

กำ อยู่ดีๆก็เศร้าเฉย ::Crying::

แมงโก้ส้นตีน

เอาล่ะ รู้ความจริงแล้วแบบนี้ จะตัดสินใจทำไงต่อดีล่ะ  ::Orz::

ถึงจะปวดใจก็เถอะนะ

โธ่เอ๊ย นึกว่าเจอแหวนแล้วความทรงจำดีๆ จะกลับมา กลายเป็นซ้ำแผลเก่า แถมโดนพ่อแตกในจนท้องอีก

bomb1021

ดีนะยังเป็นพ่อคนเดียว เกิดจับมาละเจอไม่ซ้ำหน้านี่ยิ่งช็อคเลยนะ

แต่เเค่พ่อคนเดียวแบบนี้ก็ไม่รุจะทำไงละ =_=

reppok111

จะดีใจหรือเสียใจดีเนี่ย สัมผัสได้แบบนี้  คงได้จัดหญิงเยอะแน่ๆ

ผิดคาด พ่อทำลูกใช่ไหมเนี่ย

siwapol55

เดาว่าตอนจบ พระเอกจะสติแตกไปเลย
ขอบคุณมากครับ

อ่านจบแล้ว
เดาผิดแหะ แต่ก็สงสารพระเอกอยู่ดี

Addy04245

เป็นภาพที่ปวดใจสุด ที่ทุกที่ในบ้าน เห็นเรื่องแบบนี้ เดาตอนจบ คิดว่า ขอเอาแล้วก็อยู่ร่วมกัน แบบพ่อ ลูก เมียไปเลย555  คิดโหดไปไหม

Yanman

จริงๆแล้วแนวพ่อผัวนี้นานๆจะออกมาทีนะครับ แต่นี่ผิดจากที่คิดไว้นิดนึงว่าลูกสะใภ้จะโดนข่มขู่ แต่เป็นอ่อยพ่อผัวซะงั้นครับ ติดใจตรงที่ตอนจับแหวนแล้วย้อนไปในช่วงไหนครับ
ตอนจูบมันเป็นภาพซ้อน จูบ  คน หรือผู้หญิงคน 2 คนก่อนแต่งหว่าา ยังไงก็ขอบคุณนะคัรบ ผมไม่ค่อยได้เม้นกระทู้คุณมากนักหรอกครับ แต่อ่านกฎแล้วก็ต้องเคารพกันหน่อย

acerolar

::Dizzy:: รู้สึกสงสารพระเอกน่ะครับ ถูกหักหลัง คิดว่าเรื่องราวน่าจะเป็นฝ่ายให้ภรรยาอยู่กับคุณพ่อ แล้วไปหาความรักที่เหมาะกับตัวพระเอกเราเองดีกว่านะครับ บางครั้งโอกาสดีๆในชีวิตก็มีอีกได้ ถ้าเค้าอยากอยู่ด้วยกันก็น่าจะปล่อยเค้าไป

อ่านจบแล้ว แต่ผมก็ยังรู้สึกว่า อยากให้พระเอกได้เจอคนที่รักเค้าจริงๆ และอีกอย่างก็เสียสละให้พ่อได้มีความสุข ถึงจะเจ็บแต่ก็เพื่อคนที่พระเอกรักทั้งสองคนดีกว่า เอาตัวเองออกมาดีกว่า ::Crying::

saturn

โดนซะรอบห้องเลย  โกคุงต้องตามเก็บตามซ้ำให้หมดทุกจุดนะ  คงจบแบบทำเป็นเนียน ๆ ไป  นั่นก็พ่อ นี่ก็เมีย

ดูเหมือนจะได้กันมาก่อนพี่โกนะเนี่ย  แต่งแล้วยังมาขอรีเทริน

siwapeeza

กลับมาเจออย่างงี้เศร้าไปเลย เดาว่าคงจากลามาให้สองคนอยู่ด้วยกัน

ผิดคาดแหะ ความทรงจำหายซะงั้น คงช็อคมาก

wender_111

ลึก ๆ ก็อยากให้จบแบบ 3P แต่ความรู้สึกมันดาร์ก ๆ ท่าจะปวดตับแน่

ป.ล.ก็ยังดีที่ผัวยังเข้าใจไปอีกแบบ แต่ถ้ารู้อีกครั้ง ดิ่งลงตึกชัวร์
แฟนตูนเลิฟฮินะ

akasaboy

เฮ้อออ สงสารพระเอก แต่ก็อย่างว่านอนโรงบาลนานเกินไปเนอะ ขอเดาว่าพระเอกยอมถอยออกมาให้พ่อ แล้วออกเดินทางไปสู่โลกอันกว้างใหญ่

::Ajark:: ::Horror:: ::Orz:: ::Crying::

ปวดตับมากกกกกก จี๊ดสุด ปกติแนวนี้ต้องท่าน Kater ท่านฮิปมาเองนี่หนักหนากว่าหลายเท่า สงสารพระเอกแท้ ๆ อยู่โรงพยาบาล แต่เมียอยู่บ้านดันท้อง คิดว่าถ้าเป็นเรื่องจริงจะทำยังงัยดีน้า ปวดหัวตึ๊บ

เจ็บคนละแบบกัน ของท่านKater เจ็บแบบตรงๆ ของผมเจ็บแบบเจ็บจิ๊ดเข้าไปถึงขั้วหัวใจ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

devilfha

อ่านละแอบเจ็บแปล๊บๆ
แต่ก็มีอารมณ์ร่วมแปลกๆ แนวNTR นี่สุดจริงครับ