ถ้าไม่อยากเป็นตัวตลกในสายตาคนอื่น จงคิดก่อนพูดเสมอ นะจ๊ะ. เพลงนี้เก่ามาก หลายท่า

ถ้าไม่อยากเป็นตัวตลกในสายตาคนอื่น จงคิดก่อนพูดเสมอ นะจ๊ะ. เพลงนี้เก่ามาก หลายท่า

• 4 ตอบ
  • 600 อ่าน
*

ออฟไลน์ Phoowadol

• Global Moderator
  • 2174
  • 331
I started a joke beegee cover  by phoowadol gollasut

*

ketaro

คนร้องต้นฉบับก็ลาโลกไปนานแล้ว. อาเมนน

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• 1291
  • 159
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
Wow... you did this sooooooo welllll... naaaa ...   ::Ahoo::

Your voice is appropriate for the Bee Gees naaaa....

โห ..... ร้องได้แบบสุดเท่ห์อ่ะนะ ...   ::Yes!:: 
เพลงของ THe Bee Gees ฟังไม่รู้เบื่อจริงจริ๊งงงง 
ชอบม้ากกกกกก ... Covered ได้เยี่ยม อีกต่างหาก ....  ::WowWow::  ::WowWow::  ::WowWow:: 

จัดมาอีกเรื่อยๆๆนะคะ   FAN CLUB รอชูป้ายอยู่ อิอิอิ   ::Beggar::  ::Beggar::  ::Beggar::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

• 2174
  • 331
คนร้องต้นฉบับก็ลาโลกไปนานแล้ว. อาเมนน
ใช่แล้วครับท่านจากไปแล้ว คงเหลือไว้ซึ่งบทเพลง อมตะ ที่มีความหมายที่กินใจ แทรกอยู่ในความไพเราะ ของดนตรี ฟังกี่ยุคกี่สมัย ก็คงความร่วมสมัยได้ อย่างกลมกลืน ขอบคุณมากครับ

*

• 2174
  • 331
Wow... you did this sooooooo welllll... naaaa ...   ::Ahoo::

Your voice is appropriate for the Bee Gees naaaa....

โห ..... ร้องได้แบบสุดเท่ห์อ่ะนะ ...   ::Yes!:: 
เพลงของ THe Bee Gees ฟังไม่รู้เบื่อจริงจริ๊งงงง 
ชอบม้ากกกกกก ... Covered ได้เยี่ยม อีกต่างหาก ....  ::WowWow::  ::WowWow::  ::WowWow:: 

จัดมาอีกเรื่อยๆๆนะคะ   FAN CLUB รอชูป้ายอยู่ อิอิอิ   ::Beggar::  ::Beggar::  ::Beggar::
ใช่เลยครับพี่ เพลงของbee gee เพราะทุกเพลงมีเสน่ห์ตรงประสานเสียง ฟังทีำรก็ไม่มีเบื่อจริงๆครับ
แต่พอเราจะเอามาร้องบ้าง บางเพลงเรากลับเสียงไม่ถึง. ปีนโน๊ตไม่ไหวก็มีครับ เดี๋ยวผมจะลองหาเพลงอื่นของเขามาร้องอีกนะครับ ได้กำลังใจจากพี่แล้ว มีพลังอยากร้องเพลงขึ้นมาอีกละ. อิอิ ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::  ::Shy::

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ