ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 1

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 18, 2018, 11:13:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

makuss

เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ...ผมชอบจะคอยติดตามอ่านนะครับ

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
น่าติดตามมาก มิติของตัวละครน่าสนใจและติดตามเหมือนเช่นเคย

Deep Sea

งานนี้มันไม่ธรรมดาจริงๆลึกลับมาก

dwarf

ขอบคุณครับ..เดาทางยังไม่ออกครับ..มีเสี่ยผู้ค้ายารายใหญ่ ...ใครสักคนที่ปฏิบัติหน้าที่ในทางลับโดยได้รับคำสั่งมาจากใครคนหนึ่ง

รพินทร์ ไพรวัลย์

เอ่อ...แบบนี้เรียกไอ้บ้านนอกคงไม่เหมาะมั้งครับ พี่ท่านเป็นจนท.พิเศษ ซะขนาดนั้น   แต่เรื่องนี้เปิดมาได้น่าสนใจมากครับ  ท่าทางจะมันส์  นี่ถ้าในเรื่องมีบทบู๊ยิงสนั่นผมว่ายิ่งน่าติดตามครับ

isukjai5

ขอเดาว่าคงออกแนวสายลับ ตามเก็บมาเฟีย ส่วนนางเอกต้องคอยดูจะสวยเหมือนเรื่องก่อนไหมครับ

earlybird

eka1325

พระเอกมาอย่างเท่ เลย  แบบนี้มีลุ้นว่าพระเอกเป็นสายลับ  หรือ  นักฆ่า  สนุกแน่นอนครับ

vivovy

เปิดฉาก แบบน่าสนใจมากครับ ซ่อนปมไว้เพียบเลย

zamakarn

ต้นเรื่องมาถึงก็ทำให้คิดเลย แล้ว เอ๋ เป็นยาม แสดงว่าต้องมีแผนอะไรสินะ

silverwolf

เรื่องใหม่มาเร็วทันใจมากเลยครับ นายท่าน เนื้อเรื่องออกแนวบู้แน่นอน และผมว่าน่าจะเป็นเรื่องของใครคนหนึงที่เรื่องได้จบไปแล้วแน่นอน  ::Dribbling:: ผมลองเดาดู เพราะว่าแนวออกจะใช่ใครคนนั้น

devilzoa

johnyred59

เริ่มต้นแบบแนวสายลับเลย ไม่ต้องมีแนวนี้อ่านเท่าไรคงจะสนุกแน่เลย

maneither

ขอบคุณมากนะครับ น่าสนใจดี จะติดตามนะครับผม

Tawatchai Nanglong

น่าจะเป็นเรื่องบู๊แนวสายลับฝังตัว แต่ก็เดายาก หน่มบ้านนอกอายุ 25 ปี เวลาผ่านไปอีก 10 ปี รวมเป็น 35 ปี เริ่มเดินเรื่องอายุเกิน 30 นับว่ามากนะ