ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 1

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 18, 2018, 11:13:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mercuryzx

เริ่มต้นก็เข้มข้นเลยครับ สงสัยจะยิงกันมันส์แน่นอน รออ่านตอนต่อไปอยู่นะครับ

soleza020

ล้างแค้นแน่ๆ น้องสาวคนนั้นไม่ตายแน่ๆ

pomy2

โอ้วเรื่องใหม่ของท่านcdxนึกว่าหนังแอ๊คชั่น

tetete

อ่านแล้วยังงงๆครับว่าจะไปแนวไหน คิดว่าตอนหน้าน่าจะเห็นแนวทางชัดเจน

donki

::Oops::เรื่องใหม่มาอีกแล้วขอบคุณมากครับ

review1972

ยังงงๆกับสำนวนอยู่บ้างครับ พยายามทำความเข้าใจกับเนื้อเรื่องที่แปลกใหม่ไม่ซ้ำใคร น่าติดตามมากๆครับ

yukleg

ฉากเปิดเรื่องนี่มองเห็นภาพพี่เอก สรพงษ์ ขี่มอเตอร์ไซค์มาเลยครับ
มีที่สงสัยคือ ระเบิดครับ ระเบิดอยู่ในย่าม ติดใต้ท้องรถ พอดึงย่ามออกมาระเบิดก็ติดอยู่กับรถ ย่ามก็น่าจะขาดนะครับ และระเบิดมันติดอยู่กับรถง่ายไป ยิ่งเป็นการลอบสังหารด้วย เลยดูไม่ค่อยสมเหตุสมผลเท่าไรครับ

Asura4237

เนื้อเรื่องมาแนวอาชญากรรมนิดๆ แต่จบด้วยเรื่องเสียวๆแน่นอน

asiakook

สรุปคือปาดหน้าแล้วยังกร่าง เลยขี้เกียจกู้ระเบิดคืนกดทิ้งซะงั้น อิอิ ขอบคุณครับ

cuffs 112

รู้สึกถึงกลิ่นอายหนังตำรวจไทยเก่าๆที่ปลอมตัวมาเลย คิดแล้วก็คิกถึง

bump

ยศกร จันพ

แค่เปิดเรื่องก็หน้าติดตามแล้ว 

janara

เปิดเรื่องมาแบบว่า เดาทางไม่ถูกเลยแฮะ

peat

ไอ้บ้านนอกคนนี้จะมีเมียกี่ตนดี??

Rider V3

แนวๆ นี้มีบทบุ๊ แน่ๆ น่าติดตามครับ