ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แองเจล ตอนที่1

เริ่มโดย footswitch, พฤศจิกายน 19, 2018, 01:14:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

กรุงเทพมันเหงาจริงครับ​ บางทีการดุก็เป็นการแสดงออกถึงความใส่ใจ​แบบหนึ่ง ผมเค​ยเห็น​หมอดุ คนไข้เพียบเลย แต่หนูสั้นควรสงสารครู​บ้างนะจ๊ะ ผมเริ่มขาวแล้ว เดี๋ยวแกหัวใจวาย รอตอนต่อไปเลยครับ ว่าครูจะตั้งตัวได้ไหม และตอบกลับยังไง​ ขอบคุณ​ครับ​

popeye

อ.น่าจะกล้าๆ กลัวๆ มากกว่านะ
ใจจิง คงอยากจะจับฟาดๆๆๆๆๆ

สมชาย.รัต1

ขอบคุณมากครับ  แค่เริ่มเรื่องก็มิงออกว่าสนุกแน่ ๆ 

naitoom

ลูกศิษฐ์สาวอยากให้อาจารย์ตี หมายความว่า ยิ่งตียิ่งเสียว

forzakhan

มาแหวกแนวมาก นางฟ้ามาโซ น่าติดตามค่ะว่า อาจารย์จะตบะแตกตอนไหน

hanabombam

โอ๊ะ น้องสันโดนตีบ่อยจนติดใจ ชอบซาดิสซะงั้น ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

zamakarn

เดี๋ยวนะสายชอบโดนกระทำเหรอ แล้วแบบนี้อาจาร์ยจะทำยังไงละเนี้ย 55 ดอกไม้พร้อมของแถม ::Shy::

party23

หนูมาแบบนี้อาจารย์งงเลย  จะเอารึจะเอาดี  อิอิ

yuth2011

อะไรยังไง เป็นมาโซฯเหรอจ๊ะศันสนีย์

cdx

มีครูสายโหดไม่น้อย ที่นักเรียนเกลียดทั้งโรงเรียน แต่ มีเด็กจำนวนหนึ่ง รักและเข้าใจ

biggiggog

เจอลูกศิษย์แบบนี้เล่นเอาอาจารย์ อึ้ง ทึ่ง แต่จะเสียวมั๊ย
ต้องวัดใจกันหน่อย เพราะอีหนูนี่แรงเอาเรื่อง
ขอบคุณมากๆครับ

sthanya

แปลก ๆ เป็นโรคแอบจิตรึเปล่า หรือว่าซาดิส

ohodaya

lekyai

เริ่มเรืื่องได้แปลกดี น่าติดตาม ... ตามอาจารย์ไปกรุงเทพครับ.

norman