ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The witch ภาค 2 ตอนที่ 6 ก้าวต่อไป

เริ่มโดย jingjang, เมษายน 13, 2017, 08:15:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

scalet

แฟนตาซีแปลกใหม่ดี พนะเอกดาร์คเลย

alberto

หยุดอ่านไปนาน กลับมาอ่านต่อก็ยังสนุกอยู่ครับ
แต่พวกคำที่ใช้แทนเสียง (อย่าง กรี๊ด อ๊๊๊๊าาาาาา อะไรพวกนี้้) ยังรู้สึกแปลกๆ อยู่ครับ
ขอบคุณมากครับ

zazter4

น่าเสียดายจบเสียแล้ว กำลังสนุก

applej2k

ภาคแรกอ่านมานานแล้ว ต้องย้อนกลับไปอ่านตอนเก่าใหม่อีกที ขอบคุณมากครับ

x99

รอมานานแต่คุ้มค่าทุกตัวอักษร เป็นแนวที้ชอบมาก

leknps1234

ppherbalife

จะมีภาค 3 มั้ยคับ ยังอยากให้มีต่ออีก

เสพสม

ชักจะงงแล้ว   สงสัยต้องย้อนกลับไปอ่านตอนเก่าๆละ

huahintour

taetaetae277

ขอฟื้นความทรงจำกับตอนแรกๆ ก่อนนะครับ

bronzehead

ชอบการเขียนของนักเขียนท่านนี้ รู้สึกเหมือนตัวอักษรมีชีวิต ไม่ว่าจะเสียงคำราม เสียงปืน เสียงเนื้อกระทบกัน มีเน้นตัวอักษรให้น่าติดตาม

dodam

น่าจะเข้าสู่ช่วงตื่นเต้นจากการต่อสู้อย่างดุเดือด