ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 16 ล้างใจ (ตอนจบ)

เริ่มโดย HatHU, พฤศจิกายน 19, 2018, 08:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

axon13

ดีนะเนี่ยที่แฮปปี้เอนดิ้ง ชีวิตจริงผมก้ให้อภัยแบบต้นนี่แหละคับ แต่เมียแม่งเลว ไม่ยอมเลิกรา ก็ต้องปล่อยไปตามสบาย

windy007

robertrobin

ต้นกับเม จบได้สวยมาก เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร

Danny Terry

นึกว่าจะจบแบบหักมุม นางเอกใสซื่อโดนแล้วโดนอีก เฮ้อออ ฟินกันไปครับ

มหภาค

จบแล้ว สนุกมากครับ ขอบคุณสำหรับเนื้อเรื่องที่น่าติดตามทุกตอนครับ

Nitsakorn Leaungumnoy1

aioros13

ชอบครับ จบดีเลย น่าจะแกล้งนพเยอะๆหน่อย

somtestsome

จบแบบนี้ก้ดีนะสุดท้ายเมก้ได้อยุ่กับสามีจริงๆ

koboy

ดีครับจบแบบต้นเมเข้าใจกัน คนที่เลวก้อผิดหวังไป

Korakot Tawaytibhongs

ในที่สุด ความดีก็ชนะความชั่ว เหมือน ดาร์ทเวเดอร์ที่อยู่ในความมืดมาสู่แสงสว่างโดยลุ๊ค ใน สตาร์วอร์ส ภาค 4-5-6 ต้นก็สามารถชนะใจเมได้โดยใช้ความซื่อเข้าหา ไชโย แฮ่ม