ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 16 ล้างใจ (ตอนจบ)

เริ่มโดย HatHU, พฤศจิกายน 19, 2018, 08:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ohmiyabi

eak111

ขอบคุณมากๆครับ
ชื่นชมนักเขียน ผูกเรื่องวางได้ลงตัวดีมากครับ
งดงามจริงๆ

Newnotpost

Zxcp123

ผ่านอะไรมาด้วยกัน นี่แหละความดีชนะทุกสิ่ง

Ember Spirit Spirit

อยากรู้ตอนจบจริงๆ จะมีอะไรหักมุมอีกมั้ย

Chatchay Kong

ยังมีซ่อนไว้ให้ติดตามอีกหรือครับ เยี่ยมจริงๆ

633sqd

Slave

จบสวยมากเลยครับ ว่าแต่...นึกว่าเมจะแก้แค้นซะอีก...  ขอบคุณมากครับ

dome704

Phoowadol

ย้อนไปตอนที่แล้วก่อนนะครับ หลังอ่านจบไป เชื่อมั้ยครับว่าผม ภาวนาให้เด็กที่เกิดมา เป็นลูกของต้น แล้วพอมาอ่านถึงตอนล่าสุด ล้างใจ. ผมนี่ดีใจเป็นที่สุดเลย เด็ดชายที่เกิดมาถอดแบบ จากต้นมาเป๊ะ คือจะว่าไงดีอะคือมันรู้สึกสมหวังอะครับ( อินไปเปล่าเนี่ย)  อิอิ
  แล้วยิ่งมาอ่านถึงตอนที่ต้น เล่าให้เมฟังว่าต้นรู้เรื่องทั้งหมดแล้ว และให้อภัยเมียรัก แล้วเดินหน้าใช้ชีวิตไปด้วยกันนั้น มันยิ่ง ซึ้งนะครับ พระเอกม๊ากกกกกก ::JubuJubu:: แต่ว่าไอ้ตอนที่นพขอนัดเจอ เพื่อขอโทษ. โอยๆๆๆทำเอาใจผมหวั่นๆไงไม่รู้สิ. ยิ่งเมพูดยั่วยวน ชวนให้คิด อย่างนั้น. ผมนี่นั่งลุ้นเลยนะ กลัวน้องเม เธอจะหลงทาง อีก. แต่แล้วด้วยความที่เป็นผู้ใหญ่ขึ้น และมั่นคงในรักแท้ที่มีต่อต้น. น้องเม ตัดสินใจใช้วิธีนี้ เล่นเอานพ หน้าเหวอเลยผมนี่สะใจเสียจริงๆเชียว
     ส่วนเรื่องบทสวาทของทั้งคู่ ต้องยอมรับครับว่าพัฒนาไปไกลมาก ต่างฝ่ายต่าง เติมรักเติมรส ปรุงแต่ง ได้ดีมาก  ( อันนี้ต้องขอบคุณ นายนพเขาหน่อย) อย่างนี้ไม่ต้องกลัวว่าใครจะเข้าแทรกได้ละ. สุดท้าย ขอให้ได้ลูกสาว อย่างที่หวังนะครับ น้องเม พี่ต้น   ขอบคุณ. ท่านHatHu มากๆครับ

anigkanjana

ตกใจหมดเลยครับ นึกว่าจะกลับไปเล่นกะนพอีก เฮ้อ

xxZxcxx

จบได้สวยงามครับ ขึ้นหิ้งเลยนะเรื่องนี้

Helmqwerty

ถ้าต้นคิดสักนิดนึงว่าทำไมเมียเก่งขนาดนี้ คงจะสนุกว่านี้แน่