ฉันอยู่นี้แล้วไง... เออแล้วใครอยู่ไหนมั่งเนี๊ยะ ??? อิอิอิ Here I Am ...

ฉันอยู่นี้แล้วไง... เออแล้วใครอยู่ไหนมั่งเนี๊ยะ ??? อิอิอิ Here I Am ...

• 2 ตอบ
  • 657 อ่าน
*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• Global Moderator
  • 1291
  • 159
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
Here I Am ....  Ft. Diamond

One of my fav songs, this is one of  Air Supply's Greatest Hits ....
ตอนเด็กๆๆได้นั่งฟัง รุ่นพี่ๆๆเค้าดีด guitar ร้องเพลงเยอะม้ากกกก ... เพลงนี้ก็เปัน 1 ในนั้น ...
ต่อมา Air Supply ก็เลยกลายมาเป็น 1 ใน bands สุดโปรดของเพชรไป อีก 1 ... ฮ่าฮะฮ้าาๆๆๆๆ 

Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออฟไลน์ Phoowadol

• 2174
  • 331
นี่ก็เป็นอีกเพลงที่ผมชื่นชอบ ที่จริงชอบ วงเขาเลยหละ เพลงเขาเพราะทุกเพลง แต่ว่าผมร้องตามได้ไม่รอด อดครับ เพราะนักร้องเขาเสียงสูงมากกกกกกก ปีนตามไม่ไหว ได้แต่นั่งฟังไปเคลิ้มไป นั่นหละ. พี่เพชรนำมาคัฟเวอร์ได้ดีเลยน๊า.  ::HeyHey::  ช่วงขึ้นเหมือนยังหาคีย์อยู่ แต่ว่าพอร้องไปยิ่งมั่นใจ ::Fighto::  คราวนี้ จัดเต็มเลย. ยิ่งร้องยิ่งน่าฟัง. ขอบๆๆครับ ร้องมาๆๆๆอรกหลายๆเพลงนะครับ ::WooWoo::  ::DookDig::  ::DookDig::  ::Yes!::  ::Yes!::

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• 1291
  • 159
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
นี่ก็เป็นอีกเพลงที่ผมชื่นชอบ ที่จริงชอบ วงเขาเลยหละ เพลงเขาเพราะทุกเพลง แต่ว่าผมร้องตามได้ไม่รอด อดครับ เพราะนักร้องเขาเสียงสูงมากกกกกกก ปีนตามไม่ไหว ได้แต่นั่งฟังไปเคลิ้มไป นั่นหละ. พี่เพชรนำมาคัฟเวอร์ได้ดีเลยน๊า.  ::HeyHey::  ช่วงขึ้นเหมือนยังหาคีย์อยู่ แต่ว่าพอร้องไปยิ่งมั่นใจ ::Fighto::  คราวนี้ จัดเต็มเลย. ยิ่งร้องยิ่งน่าฟัง. ขอบๆๆครับ ร้องมาๆๆๆอรกหลายๆเพลงนะครับ ::WooWoo::  ::DookDig::  ::DookDig::  ::Yes!::  ::Yes!::

โอ้ยยยยยยย เพชรก็หามันเรื่อยๆๆแหล่ะไอ้ key เนี๊ยะแต่มันหาไม่ค่อยเจอเท่าไหร่เลยอ่ะนะ อิอิอิ ....   ::Grimace::
แต่เราไม่ท้อแฮะ ... The Show MUST go on .... 555555 
เออแต่ว่า หลับหูหลับตาร้องพอลืมตาขื้นมาโห.... audiences อาจจะ หายไปไหนหมดก็ไม่รู้อ่ะนะ ...  E..E..  ::Sobad::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ