ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mahiruno Kagerou] Nurebana Swapping | Bouquet Swapping สลับคู่ชู้ชื่น By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 20, 2018, 06:23:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tazasss01

จะสลับคู่กันถาวรเลยไหม

ในที่สุดก็เจอคู่ที่เหมาะสมสิน่ะ 555

Nondon

สงสัยจะได้แลกคู่ถาวร ตัวญใส่แว่นนี่เอ๊กมาก แถมยังแอบเซ็กจัดอีก

Edit:สรุปคู่ผมญผมสั้นเป็นคู่รุกทั้ง ช ทั้ง ญ เลย สนิทแนบแน่นเลยสองครอบครัวนี้

น้องก๊อต อิอื

สงสัยได้ติดใจแลกถาวรเลยทีนี้

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit แสดงความคิดเห็นหลังอ่าน
แบน90วัน

alaaum

น่าจะได้ค้นพบตัวตนจากการแลกคู่กันนะ น่าจะมีการสวิงเกิดขึ้นอีกหลายๆครั้งแน่ๆเลย

อ้าว กลายเป็นค้นพบแบบที่ชอบแล้วแลกคู่ถาวรไปเลยรึเนี่ย

Kit.m555

เปลี่ยนคู่แล้วเดี๋ยวติดใจเอานะ
Edit : เปลี่ยนทีเปลี่ยนยาว 555 ::Evil::

Icon Iname

ภาพสวย.ได้อารมณ์มาก

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit แสดงความคิดเห็นหลังอ่าน
แบน270วัน

Thanapong Pudnoi

ตอนแรกก็เฉยๆ แต่น่าจะจบไม่สวยว่ะ ลักษะตัวละครมัรให้

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit แสดงความคิดเห็นหลังอ่าน
แบน90วัน

sheva042

หมด passion ซึงกันและกันสินะ

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit แสดงความคิดเห็นหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

tangmokang

::DayDream::แลกคู่เพื่อชีวิตแต่งงานที่ดีอาจย้ายมาอยู่ด้วยกันเลยนะ4คนผัวเมีย

ไม่ได้Edit แสดงความคิดเห็นหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน90วัน

โดเรม่อน

ผมว่าคงจบแบบลงตัวแน่ๆ555แต่ไม่ขอเดาดีกว่า แต่อะไรที่เหมือนกันเกินไปมักจะอยู่กันได้ไม่นานต้องมีอะไรที่แตกต่างกันบ้าง

สุดท้ายก็ได้รู้ความต้องการของตัวเองและได้คู่อย่างลงตัว555

nekki

กลัวๆไปตอนจบ มันจะกลายเป็นแลกคู่ขั้นกว่า ชาย-ชาย ,หญิง-หญิง นะซิ
จบแบบin-winทั้ง2คู่ก็โอเครครับ

Kingmanz

น่าจะแลกกันไปเลยแน่นอน ก่อนแต่งไม่ถูกโฉลกกันเท่าไหร่ พอแลกกันเท่านั้นแหละ ยาวแน่นอน 55

นั้นไง ว่าแล้ว ทำไมซื้อหวยไม่ถูกแบบนี้มั่งน้าาา 55555

mummebuf

แลกเมียกันไปเลยครับ ถ้าจะเข้าขากันขนาดนี้ ไม่อนยังไม่อลกนี่เหมือนรีบๆทำให้จบเลย

ไม่ได้Edit แสดงความคิดเห็นหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน90วัน

Gunitle

น่าจะจบแบบแลกคู่กันยาวเลยนะครับเพราะดูแล้วแลกกันน่าจะมีความสุขทั้งคู่ แต่ขออ่านก่อน อะไรก็ไม่แน่นอนนน

Gunitle

ในที่สุดก็หาทางของแต่ละคนเจอ 5555 ขอบคุณมากครับผมท่านฮิป เรื่องนี้ภาพสวยดีครับ ท่านก็แปลได้เยี่ยมครับ