ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mahiruno Kagerou] Nurebana Swapping | Bouquet Swapping สลับคู่ชู้ชื่น By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 20, 2018, 06:23:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

แก้ปัญหาได้ดีเยี่ยม 5555 หย่าแล้วแต่งงานใหม่ซะเลย

youtome3

เอาจริงๆ สวิงนี่ในชีวิตจริงมีเยอะมากๆเลยนะครับ แต่ยากจะยอมรับโดยคนส่วนใหญ่ สำหรับผมหรอ ชอบมากๆ 555
จะจบลงแบบไหนหรอครับ เดาว่าแลกคู่ของแต่ละคนชอบอีกฝ่ายๆ แน่ๆเลยอะ เหมือนเติมเต็มกัน

--------------
นั่นไง แฮปปี้ทั้งคู่ แต่โดนแตกใน อีกคู่ไม่แตก โคตรเสียดายอะ ไม่แฟร์เลย 555+

Pattarapol Teng

จริงๆอันนี้ผมเดาพร๊อตเรื่อง นี้มันน่าจะสลับชัวร์ๆแหละครับ55 ดูสีหน้า 3หน้าแรกก็เดาได้แล้ว ::Confident:: ::Confident::

ตามคาด55 ผมว่าเดาไม่ยากเลย55+

nakchakun

ผมคาดว่าคู่นี้ติดใจการสลับคู่ หลังจากนั้นคงสลับคู่กันบ่อยๆ
เพราะไม่คิดว่าผิดอะไรมั้งน่ะ เดาๆๆๆๆๆ 555

สรุปว่าตอบถูกหรือผิดไม่รู้น่ะคับ แค่สลับคู่สลับห้องกันเฉยๆ
หรือแต่งงานใหม่กันเลยหว่า ผู้ใดรู้ตอบด้วย!!!

boyforevero

สุดท้ายก็น่าจะแค่แลกวิชากันแล้วกลับไปใช้กับคู่ตัวเองละมั้งครับ แต่คงมีกลับมาสวิงกันอีกบ้างเพระเร้าใจแหงมๆ
กลายเป็นแลกเมียกันซะงั้นเลยเรอะ  ::YarKK::

bunyawatbun

ตอนสุดท้าย คิดว่าสลับกันทุกวันแน่เลย หรือไม่อาจถึงขั้นเปลี่ยนคู่

kapomman

คิดว่า2คู่นี้น่าจะมาแลกคู่กันเรื่อยๆเพราะดูเหมือนคู่แว่นชอบเป็นฝ่ายถูกกระทำทั้งคู่  ส่วนอีกคู่ก็น่าจะเป็นพวกSหน่อยๆล่ะมั้ง  พอเปลี่ยนคู่ดูเหมือนจะฟินทั้งสองฝ่าย

อ้าว แลกถาวรแบบถูกกฏเลยรึ  ตอนแรกนึกว่าจะแลกกันเรื่อยๆซะอีก คิดไปคิดมาแบบนี้มันก็ดีที่สุดนี่หว่า  ถูกศีลธรรมด้วย

Blue_Valentine13

ตอนจบไม่น่าจะมีหักอะไร จบแบบใช้ชีวิต Sex กัน 4 คน
แต่ถ้าสวิงเพื่อความตื่นเต้นชีวิตคู่ สุดท้ายสวิงไปเรื่อยๆ ก็คงไม่พอ

หลังอ่านจบ ผิดคาดกับคาเรคเตอร์สาวแว่น นึกว่าจะแบบสายรุก

TCM12.0

คนแบบเดียวกันอยู่ไปนานๆมันก็เบื่อกันง่ายนะ น่าจะลงเอยด้วยการสลับคู่แหละ

vtklk2015

การที่เปลี่ยนรสชาติเซ็กส์ แบบนี้ก็ดีครับ ยิ่งหาเพื่อนที่ใว้ใจได้เพื่อป้องกันปัญหาต่างๆตามมาก็จะทำให้ชีวิตมีรสชาติมากขึ้นและปลอดภัยด้วยครับ

อ้าวตกลงเปลี่ยนคู่กันเลยเหรอ

ddcc

ทีแรกก็ว่าจะปล่อยผ่าน แต่พออ่านไปสักพัก เห้ยลุ้นว่ะ จะจบยังไงเนี่ย ว่าแต่ทำไมพวกเอ็งไม่สลับคู่แต่แรกฟระ ไม่รู้ไปแต่งงานกันได้ไงตั้งแต่แรกอ่ะ
Edit สรุปพวกเอ็งนี่ sex>loveสินะ ไม่สิต้องบอกว่าจะเลิฟเมื่อแฮปปี้ปี้

love13

อ้าว​ ต่างฝ่ายต่างแอบชอบกันอยู่แล้ว

คือคู่หื่นกับขี้อายสลับคู่กันไปเลยยาวๆ​ 555

baycon

ชิโรอิ น่าจะติดใจรุ่นน้องยาวๆ เลยดูแล้ว   พี่แว่นงานเข้านะ

นึกว่าจะหักมุม หนักๆ แป้กเลย 555 คำตอบ

dikky

แบบนี้ต้องจัดแซนวิชให้เธอทั้งสองคนเลยครับหนุ่มทั้งสองคนครับ
จับคู่กันผิดก็จับคู่กันใหม่ได้ครับมีเวลาว่างก็มาสลับกันใหม่ จะได้ไม่เบื่อกันและกันครับ