ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mahiruno Kagerou] Nurebana Swapping | Bouquet Swapping สลับคู่ชู้ชื่น By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 20, 2018, 06:23:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Warute

::Cold::อ่านแล้วเสียวซ่านดีจังอยากสลับคู่เตอมรสชาดให้ชีวิตมั่ง

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้edit หลังอ่าน
แบน90วัน

wunman

ชีวิตคู่จะถูกเติมเต็มให้สมบูรณ์ยิ่งขึ้น แล้วก็จะมีความสุขกันทั้ง 2 คู่ แต่เป็นคู่ที่ใกล้ชิดกัน รู๋จักกันมา อาจจะอยู๋ร่วมกันใต้ชายคาเดียวกันก็ได้

edit : ไปๆมาๆ เหมือนแลกคู่กันถาวรเลยทีนี้

Vinsmoke

::Reader::

โดยส่วนตัวผมมองว่าทั้ง 2 คู่ก็ยังรักกันดีนั้นแหละ เพียงแต่สลับคู่เพื่อหาอรรถรสใหม่ๆ ผมว่าดีนะ อยู่ในสายตาทั้ง 2 ฝ่าย

ขอบคุณครับ

eeb

สุดยอดมาก เหมือนคู่พระเอกนางเอกมันอยาเเคลมคู่รุ่นพี่มาตลอด เดาว่าน่าจะฟินกันทั้งสองฝ่าย หลักได้ เซ็กที่ดี อาจจะเหมาะกับการมีผู้นำและผู้ตาม ที่เหมาะกัน
ชอบซีนที่นางเอกเลียก้้้้้้นสามีอีกฝ่ายมาก สะใจ
------------------------------------------------

อ้าว สรุปสลับคู่กันยาวเลยเหรอ
เอาเถอะ เซ็กดี ชีวิตสุขสันต์

acerolar

::Shy:: ผมคิดว่าน่าจะเป็นกลวิธีที่ดีมากๆเลยครับ เพราะจะทำให้ชีวิตคู่มีชีวิตชีวา และต่างก็เป็นความสุขของกันและกัน ทุกคนของทุกคู่น่ารักมากๆเลยครับ เป็นคู่ชีวิตที่เข้าอกเข้าใจกัน  ::Glad:: อยากมีแบบนี้บ้างนะครับ สุดยอดเลย

::Confident:: อ่านจบแล้วครับ เป็นสิ่งที่อยากเห็นจริงๆด้วยครับ คือ มีความสุขด้วยกันทุกฝ่าย ชอบเรื่องราวแบบนี้มากๆเลยครับ

tsuduku

เเลกคู่กันยาวเลยเเบบติดใจมากกว่าคู่เก่า

จบก็ถือดีอยู่สลับยาวๆเลย

soonteen52

เปลี่ยนคู่ถาวรเลย แน่ๆครับ หรือไม่ก็ ผลัดกันท้องลูก กัน

ไม่ได้Edit แสดงความคิดเห็นหลังอ่าน
แบน30วัน
ให้ตายเถอะ โรบิ้น

saturn

เปิดโลหใหม่ให้ชิโอริ  เรียนรู้ว่าจะมีเซ้กส์แบบไหนดี

เปลี่ยนคู่กันเลยเพราะตรงรสนิยมกว่าซินะ

satitaaaaa

แบบแลกคู่เพื่อขีวิตที่ดีขึ้น งานนี้สงสัยมีติดใจ
อ้าว​สุดท้ายแลกกันถาวรเลยสินะ

sthanya

ความต้องการไม่เท่ากันเลยมาลองลับคู่ดู ผลจะเป็นไงคงต้องดูตอนท้าย

สลับคู่กันไปเลย ว่าง ๆ ค่อยนัดกันมารวมกันสี่คน

wender_111

ความแมทกันขนาดนี้คืออะไร จะจบยังไงเนี่ย จะสลับกันเลยหรือจัดกลุ่มสวิงกันบ่อย ๆ เนี่ย ขอติดตามหน่อยนะครับ ท่าจะบำรุงตับได้เยอะ เรื่องนี้

ป.ล.เซ๊กซ์มันก็เป็นส่วนนึงของชีวิตแต่งงานนะ ถึงมันไม่ใช่ทั้งหมดก็ตาม จบยังไงก็ยังบำรุงตับอยู่ดีนะครับ ฟินนน
แฟนตูนเลิฟฮินะ

devilfha

สนุกกันยาวๆครับแบบนี้
คงแยกคู่กันไปเลยแน่ๆ อ่านเพลินดีครับ

ไม่ได้Edit แสดงความคิดเห็นหลังอ่าน
แบน30วัน

akasaboy

เรื่องนี้ดูจากปฏิกิริยาของทั้งคู่แล้ว คงจะสลับคู่กันตลอดไปแน่ ๆ ครับ เข้าขากันมากเลย  ::YehYeh:: ::YehYeh::

นี่สินะถึงได้มีกลุ่มสวิงกิ้งขึ้นมาจริง ๆ จะสลับคู่ได้มันต้องรู้จักนิสัยใจคอจริงๆ
::Sweat::
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

HK

ให้เดาว่าไอแว่นน่าจะเสียเมียนะ ดูๆแล้วคงรับเมียอีกคนไม่ไหวแน่ๆ

***ผิดคาดไม่แอบ NTR แหะ ไอเราก็นึกว่าดาร์คว่านี้ซะอีก แบบนี้ถือว่า happy เนอะ ::DookDig::

mokung

น่าจะจบแบบแฺฮปปี้ ปัญหาครอบครัวได้รับการแก้ไข และน่าจะกลับมาสวิงกันเป็นครั้งคราว

ทายถูก แต่ชีวิตจริงไปทำแบบนั้นไม่ได้นี่สิ ทำใจไม่ได้