ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mahiruno Kagerou] Nurebana Swapping | Bouquet Swapping สลับคู่ชู้ชื่น By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 20, 2018, 06:23:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

llar

ก่อนแลกนี่ดูไม่มีอารมณ์กับคู่ตัวเองเลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ALUTB01 .

เรื่องนี้เหมือนจี้จุดหลายๆคนเลยนะ
คือไม่มีความสุขกับคู่ของตัวเอง เลยต้องหาทางอื่นหรือหาคนอื่นมาช่วย
ถ้าโชคดีเจอคนดีๆก็ดีไป บางคนเจอคู่ไม่ดีก็ต้องทำใจ

สุดท้ายถึงกับแลกเมียกันแบบถาวรเลยหรอ
หักมุมจริงๆเรื่องนี้ แถมมาอยู่ห้องติดกันอีก
แบบนี้น่าจะมีภาค2นะ รีเทิร์นมาเจอคนเก่าที่ฝึกฝนวิชามาแล้ว

แล้วใครล่ะครับจะสนิทใจ ถึงกับมาแลกผัวแลกเมียกัน
ถ้าสังคมไทยๆก็คงจะอยู่ๆกันไป ผัวก็ไปมีกิ๊ก เมียก็มีผัวน้อยอะไรประมาณนั้น
  ::Sweat::

T2

รุ่นน้องดูชำช่องกว่าเยอะ

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

123456z

สงสัยตอนจบจะแลกคู่ยาวนะ555

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน90วัน

vigo

สงสัยจังว่าจะจบแบบมีการแลกคู่กับคู่อื่นอีกมั้ย
+++++++
สุดท้ายแล้วก็จบแบบสวยงามทาั้สองคู่ก็ยังแลกคู่กันโดยไม่่มีใครู้แต่ก็ยังดีทีแลกกันแค่สองคู่

Whoo Amm Ii

มีติดใจคู่ของอีกฝ่ายแน่นอน  ดูท่าแล้ว น่าจะมีการสลับคู่

แล้วก็มีการสลับคู่กันเพื่อมีเซ็กส์จริงๆ

akine

::WooWoo::  งุ้ย ๆ สาวแว่นนี่ซ่อนอะไรไว้เยอะจริงๆน๊า หลังๆไม่ค่อยได้เข้ามาเลยเรื่องของทั่นฮิปก้อมีเพิ่มขึ้นเยอะจะกลับมาตามเก็บพอยท์ ทันมั้ยนะ
สลับคู่นี่ ถ้ามันแฮปปี้ ก้อปี้ได้ยาวอยู่น๊า แต่ไปกล่อมสาวแว่นมาได้นี่  ::Shy::  เรียวตะไปทำอีท่าไหนฟระ  ปล.ถอดแว่นแล้วน่ารักอยู่ดีเนอะ
อ้า แฮปปี้จริงด้วย ดีใจกะชิโอริจังด้วยถ้าจบไม่แฮปปี้มันจะกลายเป็นntr ใช่มั้ยนะ

ว่าจะไม่ต้องเก็บพอยท์แล้วนะครับ ใช้วิธีของท่าน@kater เอา ให้ตอบคำถามแล้ว Edit แสดงความคิดเห็นหลังอ่านเสร็จดูจะเวิร์คกว่า

themoon

การสลับคู่อาจคือการลองอะไรใหม่ๆก้ได้นะครับ ส่วนตัวไม่เคยครับ

snoop.pet

ตอนจบโดนรุมเลยมั้ยเนี่ย

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน180วัน

xcute

สลับคู่แล้วชีวิตคู่ดีขึ้น ก็เป็นอะไรที่เราควรเปิดใจ เพราะยังไงก็ยินยอมทั้ง 2 ฝ่าย ไม่ได้ฝืนใจใคร

aliass

แนว นี้ ถ้าตอนแต่งจับผิดคู่สินะ ง่ายๆ เช่าห้องข้างกัน ผลัดกันคนละอาทิตย์ จบ แหงๆ ฮาาา
บางทีคนที่อยู่ด้วย แล้วมีความสุข กับความสุขบนเตียง มันสวนทางกัน นี้ละมั้ง ทางออก แต่ว่ามันจะดีอะเหรอ ?

lordofthetwo

อ่านแล้วสงสัยจริงๆ ว่าตอนแรกตัดสินใจจับคู่กันยังไง แหม่

เออ นั่นแหละ เรื่องเซ็กส์มันก็ต้องเข้ากันชีวิตคู่ถึงจะมีความสุข

555 565

แรกๆไม่ยอม แต่น้ำเยิ้มเลย ปากกะใจไม่ตรงกันนะเนี่ย

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้edit หลังอ่าน
แบน90วัน

Load Bit

ใจถึงทั้ง 2 คู่เลยนะครับ

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้edit หลังอ่าน
แบน90วัน

devilhero

สลับคู่ก็อาจจะเป็นทางเลือกของชีวิตคู่ที่ปัญหาที่ดีวิธีนึงก็เป็นได้

แบน90วัน