ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mahiruno Kagerou] Nurebana Swapping | Bouquet Swapping สลับคู่ชู้ชื่น By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 20, 2018, 06:23:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anontatum

555 เป็นอย่างที่คาดไว้จริงด้วยครับ สุดท้ายจบด้วยการแลกคู่แต่งงาน ขอบคุณสำหรับผลงานแปลมากๆครับ

ChaX

singeroil

ถือว่าเป็นการแลกเปลี่ยนเพื่อความสุขของชีวิตคู่มีความสุขทั้งสี่คนก้อน่ายินดีครับ

ดีกว่าปวดตับอยู่คนเดียว  อิ อิ

ขอบคุณครับ

อ้าว   จบแบบนี้มีเปลี่ยนคู่แบบถาวรเลยดีไหม  ฮ่า ๆ

rit1403

สุดท้าย สงสัยสลับคู่กันไปเลยแน่ๆ

ว่าแล้วเชียว

Boomm

โอยยย คิดถึงสาวๆที่ทำงานเลยครับ
มีหลายสไตล์ แต่น่าเอาหมด

bigzelon

จบลงแบบแลกคู่กัน

เป็นตามที่คิดไว้เลยสุดยอดจริงตัวเรา

razerxyz

ผมว่าจบแฮปปี้ แต่น่าจะท้องแลกคู๋ละมีความสุข

Sextwo

นี่เลยยครับสิ่งที่อยากทำอยากทำแบบนี้มั่งคงสุดๆเลยอยากมีโมเม้นแบบนี้มั่ง

BlackSkuLL

เอ็งสองคู่ไม่น่าแต่งกันตั้งแต่แรกแล้้วนะที่จริง ควรจะสลับกันมากกว่า คอมโบเข้ากันมาก ตอนจบน่าจะลงตัวแล้วละงี้

mcdonon

มีคนที่แต่งงานมีลูกแล้ว  อยู่กันนานๆมันเริ่มชินชา เลยแลกเมียกับเพื่อนแล้วมีลูกด้วยกันอีกทั้งคู่ ตอนหลังเขาแลกเมียคืนมีลูกด้วยกันอีก ในเรื่องนี้น่าจะมารวมห้องกันดีกว่า

แทนธิษณ์

ผมคิดว่าต้องจบแบบ​อยู่กันสี่คนเลยแน่นอน
สุดจริงๆ​ ถ้าชีวิตจริงเจอเหตุการณ์แบบนี้แล้วก็ทำแบบนี้คงจะดีไม่น้อยอย่างน้อยก็มีความสุข

Kittitat Boonkarn

ผมว่าสาวแว่นน่าจะโดน ntr ฮะ ท่าทางนี่ใช่เลยอ่ะ
ผิดคาดฮะ Happy ending ซะงั้น

thegift52

เท่าที่ดู ก็น่าจะเป็นไปด้วยดีครับ หลังจากนี้น่าจะมีการเปลี่ยนแปลงของ 4 คนเลยล่ะ อาจจะอยู่ด้วยกันเลย 4 คน ช่วยกันแล้วมีความสุขมากกว่า อะไรประมาณนั้นครับ
.
อ่ะ เดาผิดเล็กน้อย สรุป สลับคู่กันยาวเลย ไม่ต้องมาครบ 4 อิอิอิอิ ก็ใช้ได้อยู่  ::KO::