ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mahiruno Kagerou] Nurebana Swapping | Bouquet Swapping สลับคู่ชู้ชื่น By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 20, 2018, 06:23:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kinwzakub

zerost

อยากรู้จังสุดท้ายจะสลับแบบถาวรเลยไหมเนี่ย

HIPPOPOKUNG

การสลับคู่เพื่อแลกเปลี่ยนประสบการณ์เพราะถ้าเจอแต่แบบเดิมๆๆมันออกจะน่าเบื่อผมว่าแลกเถอะเพราะว่าท่าแปลกๆๆมันเยอะน่าครับอยากเล่นท่าผาดโผนบ้างจัง ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::
ปล
แลกไปเรื่อเพื่อเพิ่มประชากรโลกครับ

jackboston

Pager

สลับไปมาติดใจกันสะงั้นนน สงสัยได้สลับกันยาวๆแน่ๆ 55555  ::KO:: ::KO::

pinmonkey

แนวสวิงที่เข้าใจกันก็สวรรค์ชัดๆ ครับ ขอบคุณมากครับ

kipkipju kisdsada

มาอิ คงชอบเรียวตะอยู่แล้ว แต่กับสามีตัวจริงซึกาสะเริ่มจืดชืดลง พอได้รับคำชวนจากสามี มีโอกาสจะได้ซั่มกับเรียวตะ จึงไม่ปฏิเสธกับโอกาสที่มาถึง เรียวตะจากที่เล่นเกมส์บุกมานาน เจอกับสายบุกแบบมาอิ น่าจะเปลี่ยนเป็นผู้รับบริการมั่งคงจะฟินไปอีกแบบ ส่วนซึกาสะแอบชอบ ชิโอริ พอมีโอกาสจัดแผนสลับคู่นี้ขึ้นมา ได้ซั่มกับชิโอริ ที่หวังมานานจึงทำให้ เก็บรายละเอียดทุกเม็ด ค่อยๆละเลียดความสุข ทำให้ชิโอริมีความสุขมากที่สุด ทำให้เปิดเผยตัวตนที่แท้จริงของชิโอริในด้านเซ็กซ์ ทำลายกำแพงในใจ ปล่อยไปกับความสุขที่ซึกาสะมอบให้อย่างเต็มที่ งานนี้น่าจะฟินๆกันหมด ผลัดกันรุกผลัดกันรับ น่าอิจฉาาาา

The Naive

คนนึงก็หื่นตั้งแต่แรก อีกคนก็ไม่ยอม แต่พอโดนเข้าไปแล้วกลายเป็นหื่นทั้งคู่เลย
แล้วก็กลายเป็นแลกคู่ถาวรเลยซะงั้น

ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่าน

อนุชา.เพช

ยังอ่านไม่จบที ขอเดาว่า ตอนจบน่าจะสลับคู่กันถาวร

Cororo Lucife

สลับคู่เปลี่ยนรสชาติเปลี่ยนกลิ่นเพิ่มอารมณ์ตอนจบเติมเต็มในสิ่งที่คู่ของอีกฝ่ายขาดไปวินๆ

ParbAf

คงจะสลับคู่ผัวเมียกัน นิสัยเข้ากันได้

Edit สลับกันจริงๆ เคมีมันตรงกัน Win กันทั้งสองฝ่าย

tanavit.tande

รักสลับคู่มันก็แล้วแต่คนชอบนะ เพิ่มรสชาติ ชีวิตไปอีกแบบ

Napp Napp

ชอบแนวสลับคู่มากครับ  เดียวอ่านแล้วจะ ment ต่อ
ว่าแล้วตอนจบต้องติดใจสลับกันยาวๆๆ

jittipat

ติดใจคู่ที่สลับ จบแบบอยู่ด้วยกันหมด

เดาถูกเฉยเลย 555