ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hakaba] Slave law กฎหมายทาสเนื้อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 20, 2018, 11:36:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

koi king

น้องหนูโดนแบบหนักข้อแน่นวล ขอดูให้สุดทางหน่อยครับ

ไม่ตับแตกเท่าที่คินนะเนี่ย ::Sobad:: ::Sobad:: ::Sobad::

testseven

เออกฏหมายอะไรเนี้ย
แต่แปลกดีนะ แนวเรื่องแบบนี้
ผู้ชายมีน้อย ให้ผุ้ชายฟันผู้หญิงได้ไม่เลือก
ผู้หญิงมีน้อย ให้ผู้ชายรุมข่มขืนได้ไม่เลือก
สมกับเป็นกฏหมายกระตุ้นประชากร

nonghiba

Rachanoc Thaiprayoon

devo devo

อยากเห็นหน้าคนออกกฎจัง แต่ดูจากหน้าอาจาร์แล้วดูเหมือนจะชอบกฎนี้มากๆแน่555555 ขอบคุณครับ

Morohoshi

kashiwagi059

น่าสงสาร

อ้าว ติดใจซะงั้น สรุปจบที่คนเดียว นึกว่าจะมีเพิ่มหลายๆคน

sinjai.saekhoew

::Hmmm::โห้ย เป็นทาสแบบนี้
อ้างจาก: Ke2l3e2oS เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2018, 12:30:14 หลังเที่ยง
แล้ว ทำผิดอะไรหว่า โดนจับมาเป็นทาสเนี่ยย

อ่อ จับสุ่มปุ๊บปั๊บรับโชคกันไป ว่าแต่สนใจกฏหมายแบบนี้จังเลยครับ  ::Glad::

บอกลุงตู้ให้หาเสียงด้วยการออกกฎหมายนี้เลยครับ  ::Falling::

aekkapon14