ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 3

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 21, 2018, 03:39:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

devilzoa

sunnie06

bamboo641

ยาวแน่ๆมาแนวนี้ ปูยาวจริงๆ ติดตามครับ อยากรุ้ว่าเป็นแนวไหนยังไง ::Thinking::

kthais

ตัวละครมีเพิ่มมาอีกคนแล้ว ตกลงจะได้รู้ความจริงไหมว่าทำผิดกฎหมายทั้งครอบครัวไหมจะได้ตัดสินใจว่าจะเก็บทั้งหมดหรือช่วยเหลือ

Phoowadol

คุณเอมน้ำใจเธอดีตั้งแต่10ปีที่ผ่านมาแล้วหละ ยิ่งมาเจอทองก้อน เธอยิ่งนึกถึงชายที่เฉียวชนกับพีใหญ่ นี่เธอฝังใจชายหนุ่นผู้นั้นขนาดนี้เลยเหรอ. อืม ดูเหมือภารกิจที่ไดรับมอบมา มันจะติดขัดเอาได้นะ ผมว่า. ว่าไงหละทองก้อน

amaji_shiro

ข้าวกล่องทำให้ใจอ่อน หรือคุณเอมทำให้ใจอ่อนกันน้า

::Glad:: ::Glad::

ekplaywalk

babyfinger28

งานคุณภาพก็ต้องละเอียดครับ พวกเรานักเสพตัวหนังสือขอบคุณผลงานครับ ::Thankyou::

yuth2011

ดีมากครับ มีที่มาที่ไปแถมแปลกแหวกแนวด้วย

swss2511

Aekrat Sitthikul

ปูเรื่องมายาวแบบนี้ ต้องดุเด็ดเผ็ดมันแน่เลย

exelier

ขอติดตามนะครับ อ่านมา3ตอน ตอนนี้ติดหนึบเลย
ปูเรื่องมาสนุกมากกก

Loukdan

::Reader::สามตอนผ่านไป อ่านเพลินและชวนติดคามมากๆ รอ รอ ครับ

Boran Mark

ที่เกริ่นมาเป็นภารกิจรอง ต่อไปน่าจะเข้าโหมดภารกิจหลัก นะครับ 555

savana911

เป็นแนวสืบสวนสอบสวน ชอบจังครับ แต่อยากจะให้เฉลยแบบภาพเหตการณ์ต่างๆ ให้คิดให้สังเกตุตาม ชอบแนวแบบนี้ครับ