ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 3

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 21, 2018, 03:39:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

donki

เหมือนเรื่องนี้จะไม่มีฉากอีโรติค แต่เนื้อกาแปลกดีนะครับ ชอบครับ

ณัฐชา วงษ

การปูเรื่องแบบนี้ทำให้เห็นมิติตัวละครจริงๆ  ได้เห็นนิสัยใจคอของทองก้อน  จากเป้าหมายงานกล้ายเป็นต้องมาปกป้องครอบครัวที่ต้องสังหาร  

Deep Sea

ปูทางมายาวเลยครับแต่ได้เห็นเรื่องราวทั้งหมดน่าติดตามตอนต่อไปว่าพระเอกจะทำอะไร

kobjuk

เนื้อเรื่องปูมาดีมากไป น่าติดตามจิงๆ

อิทธิพล ทบชา

มีการทิ้งเส้นใยบางมาผูกความรู้สึกนายทองก้อนเอาไว้ด้วยงานนี้เริ่มเดินเรื่องที่น่าติดตามขึ้นมาทุกทีเเล้วสิ

gai

555 รายยาวเหมือนกันครับ แต่ได้อะไรไปอีกแบบนะครับ มีความลับอีกมากที่หน้าค้นหาครับ

chatjane4234

นี่แค่ปูเนื้อเรื่องนะ ยังน่าติดตามขนาดนี้
แต่ว่านายกริช นายทำนอกเหนือจากแผน ระวังองค์กรจะไม่ปลอดภัยนะ

Pongsathorn Weerahong

เรื่องราวน่าติดตาม มีเหตุผลของมันอ่านแล้วสนุกมากครับ

biggiggog

เดินเรื่องมาแบบนี้ ในอนาคตพระเอกต้องรับศึกรอบด้านแน่
ทั้งจากฝ่ายตรงข้าม และจากฝ่ายของตัวเอง
ขอบคุณมากๆครับ

tetete

เดาว่าน่าจะแนวพระเอกแอบสืบหาเบื้องลึกขององค์กรเลยโดนองค์กรตามเก็บ พระเอกยอมทำเพื่อสาวๆแน่นอน

durocman

แค่น้ำจิ้มปูเรื่องก็ล่อเข้าไปตั้ง 3 ตอน นี่มันงานเมกะโปรเจ็คแหงๆ ขอสมัครเป็นสาวกครับ

minky way

แนวสืบสวน หักหลังองค์กรต้นสังกัด ขอติดตามด้วยครับ

star_war

มันส์มากครับ ปูเรื่องยาวๆ สนุกดี
อ่านแล้วเพลินดีด้วย เริ่มมีตัวละครเข้าทางเสียวหลายคนแล้ว
สนับสนุน ให้เริ่มเย็ด เพื่อนคุณก้อยแก็งค์นักศึกษาก่อนเลย..อิิอิ

9toulek

อ่นมาถึงตอนนี้เนื้อเรื่องน่าติดตามมากขึ้นครับ

zethkhun

วางพล็อตไว้น่าสนุก ไอเดียกล้องรูปจิ้งจกนี่ฮาดี เเต่องค์กรไฮเทคขนาดนี้จะไม่รูเลยหรือว่ากริชแอบมาเป็นคนสวนเเล้ว