ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mikami Cannon] Action Pizazz 2018-07 บ้านแสนสุข [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 21, 2018, 04:12:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ทำยอดขายได้ทะลุเป้า ก็เลยพาเพื่อนๆที่ทำงานมาเลี้ยงฉลองกันที่บ้านของตัวเอง  แตาดันเมาหลับเสียทั้งสองคนผัวเมีย แถมคนเมียซึ่งทำงานที่เดียวกันยังเป็นสาวสวยหุ่นดี ที่ผู้ชายในที่ทำงานต่างหมายปองอีก งานนี้ก็เลยโดนเพื่อนชั่วปล้ำเมียเพื่อนซะเลย....หึหึ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2018, 12:24:56 หลังเที่ยง
ทำยอดขายได้ทะลุเป้า ก็เลยพาเพื่อนๆที่ทำงานมาเลี้ยงฉลองกันที่บ้านของตัวเอง  แตาดันเมาหลับเสียทั้งสองคนผัวเมีย แถมคนเมียซึ่งทำงานที่เดียวกันยังเป็นสาวสวยหุ่นดี ที่ผู้ชายในที่ทำงานต่างหมายปองอีก งานนี้ก็เลยโดนเพื่อนชั่วปล้ำเมียเพื่อนซะเลย....หึหึ
และแล้วก็ติดใจในรสสวาทจากเพื่อนๆซึ่งสามีทำให้ไม่ถึงใจ  กลายเคส NTR ชวนให้เพื่อนชายมาดื่มที่บ้านบ่อยๆเสียเอง

jachal

จุดมุ่งหมายของลูกพี่คือเมียลูกน้อง

ลูกพี่คงมาบ้านลูกน้องอีกแน่ แบบนี้ เมียลูกน้องน้ำกระจาย

pigsan

มันคงไม่จบ แค่นมใช่ไหม

คุณนายติดใจซะแล้ว.... แล้วมาบ่อยๆ นะ

xostep69

ทัตสึเกะรีบตื่นมาช่วยรุมเมียเร้ว เด๋วขาดทุนนะ

Cororo Lucife

ตายแล้วโดนลักหลับเอาไงดีว้าตามน้ำไปก่อน^^ไหนๆก็ไหนๆฟินดีชะมัดโดนลุมนี่ติดใจเลย ชวนมากินตับบ่อยๆเรย

สินสอด มากมาย

การ NTR มันมีเบาๆ ด้วยหรอครับท่าน

edit. จะเรียกว่าไว้ใจหรืออะไรดีเอาเพื่อนผู้ชายมากินเหล้าที่บ้านแล้วดันหลับทั้งคู่ แล้วผัวก็ไม่ค่อยทำการบ้านด้วยแล้วเจอแบบนี้เข้าไปก็เสร็จไปตามระเบียบ 5555

sexsuremami

Ntr   ntr ชอบยิ่งปวดตับทำจนท้องนี้จัดมาเลยครับ

Gunitle

ตื่นซะแล้วนางเอก ntr สบายๆ 5555 ขออ่านต่อเลยนะครับผมท่านคาร์เทอร์ ขอบคุณมากครับผมม

Tunpia NorHor

อารย์คนนี้วาดสวยจัง ชอบนางเอกประมาณนี้เลย ::Bloody:: ::Bloody::

b522055023

ละก็ตกใจตื่นนนน  ::Dozy:: น้อง ญ คงช็อตใครฟร๊ะมาดูดนม  ::Oops:: โดนตบแน่นอน

-------------------------------------------------------------------------------

เอิ่มมม คนเดียวไม่เหงาเท่า 3 คน สุดท้าย 3P เลยหรออออ  ::Thinking::  ::Touchy::

parknokia

ดูทรงแล้วไม่น่าจะรอด

นั้นไงแถมยังติดใจสะอีก งานนี้มียาววว