ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mikami Cannon] Action Pizazz 2018-07 บ้านแสนสุข [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 21, 2018, 04:12:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

d9l3l2

ผัวตื่นมาจะรู้ไหมว่าเมียโดนอะไรไปแล้ว น่าสงสารคนคออ่อนจริงๆ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ซาโยะคอแป๊บจริงๆแต่คงจะเมาไม่มากพอโดนดูนมหน่อยก็ตื่นแล้วแต่จะโดนรุมหรือเปล่านะ

#โดนขมขื่นแต่ติดใจน่าสงสารสามีเธอจริงๆ

bnk poo

เพื่อนหักเหลี่ยมจริงๆ ต่อไปจะกล้าพาเพื่อนมากินที่บ้านไหมเนี้ย

edit
สุดท้ายเหมือนที่เดาไว้เลย เซ็กอยู่เหนือจริงๆ

moydokhumyai

NTR เบาๆ ใช่หรอ เมียก็ดันรู้เห็นเป็นใจอีก

Suwimon Tapan

ตอนแรกก็ ขัดขืน พอเป็นพิธี
ตอนหลังสมยอมมม

youtome3

ฉิบหายละไง ไอ่พวกเพื่อนร่วมงานนี่ก็เหี้ยสุดจริงๆ ฮ่าๆๆ

ผัวตัวมาเมียท่าจะแบบติดเซ็กส์สองคนนั้นละแน่ๆ เลย ::Crying::

----
นั่นไง เดาแล้วไม่ผิด เมียติดใจสองคนนั้นจิรงด้วย

pkplumza

ตามฟอร์มเลยย เดะก็แอบเล่นกัน เบาๆแบบนี้ผมช๊อบมักก ขอบคุณครับบ

ว่าแล้ววแนวนี้เกิดจากตัวผัวไม่ได้เรื่องจริงๆ

changklah

Jikkig16

โอ่...ไอ้เพื่อนเลว สอยเมียเพื่อนตอนเมา แต่ถ้าเราสอยเองไม่ว่ากัน... ::Sweat::

อีเมียก็ชอบซะงั้น แล้วไปไม่ได้ข่มขืนก็ศบายใจไปอีกขั้น...จะบ้าหรอ...

Jittipong Manus

ผู้หญิงเคลิ้มตามแน่นอน

------

ขอบคุณครับ เคลิ้มตามแผนน  ชวนมาต่ออีก

keninwand

bpbpbp