ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mikami Cannon] Action Pizazz 2018-07 บ้านแสนสุข [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 21, 2018, 04:12:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pamaaeng

ไหนว่า จะแก้ปวดตับ
นี่มัน ....
โอ๊ยยยย ปวดแปล๊บๆๆๆ

เหอๆๆๆ ว่าแล้วเชียว
ติดใจชู้ จนลืมผัว
ออกปากชักชวนให้มาบ่อยๆ ซะอีก

game2539

ผัวเค้านอนอยู่ข้างๆพวกมันก็กล้าNTRเมียเค้าถ้าไม่โครตชั่วทำไม่ได้นะเนี้ย

Edit:สุดท้ายก็ติดใจจนไม่สนผัวตามระเบียบ

Barmby

นางเอกสวยมีเสน่ห์มาก หุ่นแบบดีสุด หัวนมบอดอย่างชอบ
::Shy::

oyoyo

ลูกน้องได้ดื่มเหล้าฟรี เจ้านายเอาค่าเหล้าคืนด้วยการดูดนมเมียลูกน้อง เออคุ้มวุ้ย
-------
คุณเมียติดใจรสรักแบบใหม่ซะแล้วสิ ผัวมันก็ไม่สงสัยบ้างเลย

tazasss01

แกล้งหลับต่อไปแน่เลย

::Shy::  ::Shy::

ติดใจซ่ะงั้น ถ้าโดนจับได้จะทำยังไงเนี่ย

Blue_Valentine13

ลักหลับแบบคลาสิก ต้องตื่นมาตกใจ ฮาๆๆ
สุดท้ายมีความสุขตามระเบียบ

หลังอ่าน น่านเป็นไปตามคาดมีชวนมาต่อ
แต่ไม่แน่ใจว่าภาพจุดหลับถูกเซ็นเซอร์หรือเปล่า
ถ้าผู้วาด วาดมาคงจะเป็นหอยที่สวยมาก

อรรถพร โทอิ้ง

มันใจว่าล้างตับหรือครับนิ

หลังอ่าน
สั้นไปิดแต่ตับพังไปเต็มๆ ขอบคุณครับ

ake1ake2

เดาเนื้อเรื่อง นางเอกตื่น มีอารม  ntr วนซ้ำๆ จบ พระเอกไม่รู้เรื่อง   = =
บะ เดาถูก แอบเสียใจ นางเอกแนวntr แม่งเป็นกันแบบนี้หลายคนเลยนะ 5555555555

TCM12.0

ล้างตับแน่ใช่มั้ ผมจะรอดูนะ อ่านไปไม่ค่อยปวดตับนะ หรือชินแล้ววะ5555

Gam3Z

vtklk2015

เป็นแนวแอบนี้ชอบมาก
สุดท้ายซาโยะคงติดใจรสเซ็กส์ที่สองหนุ่มมอบให้แน่ๆเลยครับ

สุดท้ายก็ติดใจผัวก็ไม่รูเรื่อง สุดท้ายต้องท้องแน่ๆเลยครับ

Filmza

สวัสดีชาวโลก

ทำไมตอนแรกๆเปิดมาน้อยจัง  ::Ahh::

edit ตัดจบไวเกินอ่าาาา น่าจะมีช่วงต่อไปหน่อยย

ddcc

เหี้xจริงๆไอพวกนี้ รุ่นพี่นี่เกือบดีละถถถถถ อันนี้คือความรู้สึกแรก เดวรออ่านต่อก่อนครับ
สดใสตรงไหน5555 ถ้าเอาแค่ในหัวพระเอกอ่ะน่าจะใช่ถถถถถ