ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mikami Cannon] Action Pizazz 2018-07 บ้านแสนสุข [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 21, 2018, 04:12:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Winterss

ตื่นมาก็ขัดขืนนิดๆหน่อยๆแล้วจัดหนักไปเลยจ้า

ติดใจไปตามระเบียบบบบ

Mongkolchai Daengchaona

อ้างจาก: kaithai เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2018, 04:26:00 หลังเที่ยง
อ้าว เธอตื่น ทำไงดี
ถ้าแนว NRT ก็ต้องลุยต่อสิ 
ถึงจะมีขัดขืนบ้าง ก็ไม่เป็นไรเนาะ
สอง รุม หนึ่ง อิอิ

Edit : แอบๆ เดียวมีคนมาลอกคำตอบ 

Phoowadol

ถ้ามสูตรNtr มันก็จะมีลุ้นๆให้ได้หรือไม่ได้ ให้กระตุ้นความอยากก่อนเสมอ แล้วก็ต้องเรียบร้อย ตบด้วยแม่บ้านติดใจ แต่ เดี๋วรายนี้ต้องขอดูให้ละเอียดอีกที ว่าจะไปในแนวทางนี้รึเปล่า อิอิ
  อืมการฉลองดื่มที่บ้าน เท็ตสึ  เมาแอ๋แบบน้ ซาโยะก็คออ่อน ขนาดนี้  ได้ทีเจ้าเด็กใหม่ใจกล้า ขอเริ่มบี้ก่อนละกันแต่แหม่ๆน่าหมั่นใส้ไอ้เจ้ารุ่นพี่นะ ทำเป็นฟอร์ม ทำแมน อย่านะ พอเถอะๆ แต่ดูเอาเถิด ดูดนมซาโยะจ๊วบๆๆๆๆเลย ดูดกันแรงเกิ๊น!  เห็นปะ ซาโยะตื่นเลย อดได้ลักหลับเลย. แต่ เอ.....รึว่าจะเป็นการดีที่เธอตื่นนะ แบบนี้เวลาป๊าบๆๆๆๆๆมันจะได้ฟิลลิ่ง กว่าน๊า...อิอิ เอาเถอะๆ ดิ้นไปเถอะซาโยะ เดี๋ยวพอเจอชิวหาพาเพลิน กับ โดนล้วงหนักเดี๋ยวก็ยอม ดูเถอะ
Edit. นั่นปะไร โป๊ะเชะ. ว่าแล้วเดียวก็ต้องมีอารมณ์ยอมให้จิ้ม แต่ที่เกินคาดคือ ดูไปแล้ว ซาโยะก็เหมือนจะติดใจ ชอบที่จะโดนลุมด้วยนี่สิ  ชอบละสิ เห็นว่ามาตั้งวงกลื๊บกันบ่อยเลยนี่ คงอึ๊บๆๆๆๆๆๆกันทุกครังหละผมว่า แล้วนี่เล่นแตกในอย่างนี้ไม่กลัว ท้องเหรอคร้าบบบบบ ซาโยะ
ปล. เสียดาย ตอนที่ซาโยะโดนสอดเสียบ ไม่น่าเซ็นเซอร์เลยเนาะ   

NTWSWDP

ด้วยฤทธิ์แอลกอฮอร์ ฝ่ายเมียน่าจะเรียบร้อยยยย

เสียดายยตัดจบเร็วไปนิด ถ้ามีต่ออีกหน่อยน่าจะสนุกกว่านี้

sonteen42

แย่แล้ววว !! โดนจัดหนักแน่นอน

เฮ้อออ เศร้าเจอแบบนี้เศร้าทุกที 0555

Sunsetzi

เมาหลับขนาดนี้โดนจู่โจมแบบฉับพลันชัวๆ555

ไปๆมาๆกลับติดใจเพื่อนร่วมงานสามีสะงั้น ช่างไม่เกรงใจเลยจ่อถึงบ้าน

qweasdzxc

NTR แบบนี้ของดีมากกกกก เมียเพื่อนอย่างเด็ดดดด หัวนมใหญ่และบอดต้องดูดให้สู้ สุดท้ายกลายเป็นเมียส่วนรวมแน่ๆ5555

ของจริงงงง เจอเมียเพื่อนแบบนี้ ต้องเล่นให้ลืมผัว สุดท้ายท้องกับคนอื่นต่อ ฟิน555

l3ellydesu

ตื่น ตกใจ ขัดขืน มีอารม  NRT  จบ ผมว่าเนื้อเรื่องน่าจะเป็นแบบนี้ แต่ลายเส็นสวยดี   

จบด้วยการติดใจ ส่วนไอ้ผัวก็โง่ต่อไป

chocolaze

::Oops:: มากินบ้านเขายังจะmtrเมียเขาอีกเหรอ แหมแต่สวยขนาดนี้ใครจะอดใจไหว อือิ

ซาโยะจังดันติดใจซะงั้น ม่ายยย

Duds Sangnin

อยากลองแบบนี้บ้างจังเลยนะ

สุดท้ายสมยอมเองซะงั้น มีเมียซวยนี่ลำบากแท้

Nickeezz

::Thankyou:: ::Thankyou:: ชอบแนวนี้มากครับผม ลุ้นต่อๆ ขอบคุณมากครับท่าน

numkrieng

::Glad:: ตื่นมาแล้วคงขัดขืนนะ แต่คงไม่รอดนะ 2 รุ่ม 1 แต่อาจจะติดใจทำกันยาวๆไป

ชอบแบบรุนแรงเร้าใจ สบายไปเลย นัดไว้ล่วงหน้าเลย 55555

bomb1021

มีลูกนี่เดายากเลยว่าใครเป็นพ่อ

edit : ผญ เชิญขนาดนี้ ผมไปทุกวันอ่ะบอกเลย

phatsa

คิดว่าไม่น่ารอดแล้วก็คงจะติดใจชัวร์   ::DookDig::
=====================================
Edit : นั้นไงเธอติดใจแล้ว ชวนให้มากินที่บ้านบ่อยๆด้วย