ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mikami Cannon] Action Pizazz 2018-07 บ้านแสนสุข [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 21, 2018, 04:12:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เอามาให้ล้างตับกับเรื่องที่แล้ว NTR เบาๆสบายๆสไตล์ Mikami Cannon
จารย์คนนี้ยังวาดนางเอกได้สวยมีเสน่ห์เฉาพะตัวเหมือนเดิม ชอบสุดก็คงเรื่อง "ทามะ"
ที่จริงว่าจะคลีนให้100%ไปเลย แต่แค่นี้ก็สวยมากๆและ ขอให้สนุก

01

02

03

04

05

06

07

ขออ่านแล้วกลับมาEditหรือตอบเพิ่มแสดงความเห็นช่วงหลังด้วย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

kaithai

อ้าว เธอตื่น ทำไงดี
ถ้าแนว NRT ก็ต้องลุยต่อสิ 
ถึงจะมีขัดขืนบ้าง ก็ไม่เป็นไรเนาะ
สอง รุม หนึ่ง อิอิ

Edit : แอบๆ เดียวมีคนมาลอกคำตอบ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Soulsteal Attapon

ขัดขืนพอเป็นพิธี แล้วก็ยอมตามระเบียบ แล้วก็แอบเล่นกันยาวๆ ไม่ให้ผัวรู้

Boyd Dek Long Thang

เมาเหล้า สลบทั้งสามีและภรรยา แถมภรรยายังหัวนมบอด ดูดจะขึ้นไหมครับนี่

แต่ดูแล้ว ดูดไปดูดมา จะมีอารมณ์ร่วมมากว่านะครับนี่

ตอนจบกลับกลายเป็นว่า ชอบการรุมข่มขืน หรือชอบความรุนแรงไม่มากก็น้อย

หรือไม่ก็ชอบการรุมนี่เอง

ดูแล้ว คุณสามี จะไม่รับรู้เรื่องราวใดๆ ทั้งสิ้นเลยนะครับนี่ ::Confident::

nakchakun

คาดว่าสาวผู้นี้นา่จะมันกันเพื่อนๆสามีจนติดใจกันเลยทีเดียว ::HoHo::

------------------------------------------------------

เดาถูกซะด้วย ต่อไปเพื่อนคงมากินเหล้าบ้านนายบ่อยแน่ๆ เตรียมใจไว้ได้เลย

ฉัตรชัย ใ

eka1325

นางเอกรู้สึกตัวด้วยแบบนี้  คงมีตื่นมาแน่นอน สองคนนี้คงมีแผนแต่แรกแน่เลย  ชอบเมียชาวบ้านคนอื่น
นางเอกของเราติดใจไปเรียบร้อยแล้ว แบบนี้ผิดที่พระเอกลีลาไม่ดีแน่เลย

rukjung19

trong5171

สงสัยเพื่อนร่วมงานจะได้มาเที่ยวบ่อยๆก็งานนี้ล่ะ

ง่ายจนไม่ต้อง blackmail เลยแฮะ

Krapp Duo

พ่อหนุ่ม เมียเอ็งจะโดนแล้วเด้ออ หลับสบายเลย

nongzaa bangsai

มีเพื่อนแบบนี้เลิกคบ55/ส่วนเมียก็นะผัวทำให้ไม่ถึงใจ จัดเพื่อนผัวซะเลย

showlao

รุ้สึกตัวละแกล้งหลับแน่ๆ กินเหล้าไปใครๆก็เงี่ยน 555

เอ้ากลายเป็นสมยอมซะงั้นแถมติดใจอีกต่างหาก

B&B

เอิ่มมม... ไม่รอดหรอกนะ เจอแบบนี้

♪\(*^▽^*)/\(*^▽^*)/

นี่แหละที่เขาเรียกว่า NTR เสริมน้ำตาลทรายหวานๆ

เรื่องนี้จะดาร์คถ้าลายเส้นแย่กว่านี้ และถ้าหน้าให้สองคนนี้ไปทางตาลุง นี่โคตรดาร์คเลย จะบอกให้

แต่จบไวไปนะครับ ถ้ายืดอีกหน่อย จะสุดยอดกว่านี้

หน้าสุดท้าย นางหน้าฟินมากกก และดู M  มากๆ ด้วย ถ้ามีต่อคงสนุกแน่ๆ

ตอนแรกคิดว่าจะจบแบบ 4P แต่กลายเป็น 3P ซะงั้น แบบสามีเมาไม่รู้เรื่องแล้วแจมด้วยอะไรประมาณนี้ แต่แค่นี้ก็สนุกแล้ว

อย่างท่านว่า วาดนางเอกสวยจริงๆ ไม่ใช่แค่นางเองนะครับที่ดูดี ผู้ชายก็เหมือนกัน วาดดีมากๆ

ผมว่าถ้านางชวนมาดื่มเรื่อยๆ ไอ้ผู้ชายสองคนนี้คงแห้งตายแน่ๆ ดูจากหน้าแล้ว คงกลายเป็นสาวล่าแต้มไปแล้ววว

ถามจริงให้หัวขาว นายเป็นเดอะแฟรตใช่ไหม ใส่กางเกงเร็วมากกก ส่วนไอ้รุ่นพี่ ตอนแรกๆ ก็บอกว่าไม่ดี พอเห็นนม ชั้งมัน สินะ

ขอบคุณครับ

Akira Watanabe

::Ajark:: โคตรกล้าหาญ ผัวเค้าก็นอนอยู่ข้าง ๆ นะเฟ้ย

ตื่นมาจะไล่กระทืบให้หมด  ::Angry::

::Crying::  อ่านจบแล้วรู้สึกเศร้าแทน สงสารพระเอก เมียแอบนอกใจ

ฮือๆ

โชค.ช็อค

มันเบา ๆ จริงรึ

*ซาโยะจังทำไมพูดแบบน๊านน.. ก็ ntr เบา ๆ จริง ๆ เพราะตัดจบไวมาก