ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mikami Cannon] Action Pizazz 2018-07 บ้านแสนสุข [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 21, 2018, 04:12:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hicaru

Nondon

ดูท่าจะไม่ ntr เบาๆเท่าไหร่นะครับ วาดนางเอกได้สวยเซ็กซี่สุดๆจริงๆอาจารย์คนนี้

Edit:นางเอกกลายเป็นสมรู้ร่วมคิดซะงั้น ผลงานอาจารย์ท่านนี้น่าติดตามมากๆครับ

exsoldier

เอ๊๊๊๊   ntr นีใช้ล้างตับได้ด้วยหรอออ    เพิ่งรุเลยนะเนี่ยย 5555555

น่ะ โดนไปสองดุ้น ติดใจซะงั้นนนน    ตายละ ซาโยจัง

hheenngg

บอดแบบนี้จะดูดให้ตั้งเลยครับ

Edit: ตอนนี้กลายเป็นบ้านแสนสุขของจริงละครับ สุขกันจริงเมียเอ็งแฟนข้า 5555 แต่ไม่ปวดตับมากครับ นางเองเปลี่ยนใจเรวไปป

worachat39

หัวหน้าตอนแรกก็ห้ามนะ หลังๆนี่เหมือนนำเลยนะครับ 555

สงสัยเรื่องมันสั้นมั้งนะครับผมรู้สึกว่านางเอกเปลี่ยนใจไวจัง

mikoto2288

งานของอาจารย์ท่านนี้สวยมาก
ยิ่งเนื้อเรื่องแนวNTRยิ่งถูกใจครับ

ขอบคุณและให้กำลังใจท่านkaterครับ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

ALUTB01 .

เวลาไปกินเหล้าห้องเพื่อนก็ชอบมองแฟนเพื่อนนะ
แต่ไม่โชคดีแบบสองคนนี้มั่งเลย

0scar

ซาโยถดันตื่นสะงั้นนะ

ไม่ขัดแถมชวนมาอีกร้านชิบ

Tee001

มาเหล้า สลบทั้งคู่ ฝ่ายหญิงโดนรุม น่าจะติดใจแหงๆ

edit
ว่าแล้วนางเอกติดใจโดนรุมจริงๆ มันส์น่าดูครับ

13doom

โดนคร้าบ โดนแน่แน่  ::Angry:: ::Angry::

แล้วเธอก้อโดนอย่างเต็มใจ  ::Shower:: ::Shower::

inwyin

เจ้าบ้านเมาหลับหมดก็เสร็จเพื่อนสิครับ  ::Oops::   

สมยอมสะงั้น 555  ตอนแรกหัวนมบอดตอนโดนเย็ดนี้หัวตั้งชันเชียว  ::HeyHey::

zygote

ชอบแนวแม่บ้านครับ ถ้าจะให้ดีสามีน่าจะตื่นมาร่วมด้วยครับ

SilcenceKnight

มาเจอแนวNTR + swing ซะด้วย ขอบคุณครับ
แต่ก็นะเมีบเพื่อนก็ยังจะเอาน่า

maxzader

::Bloody:: เรื่องที่แล้วไม่ไหวผมไม่ขออ่านแต่เรื่องนี่เข้าทางเลย ตามสตาย ntr ติดใจแน่นอน 555

จะมีตอนต่อไหมครับแบบนี้เหมือนจะกินที่บ้านทุกวัน 55