แพ้เหรอ... แพ้ยังไงแพ้อะไร แพ้ใครน่ะ..?? โห ... ต่อมเผือกมาเต็ม ... อิอิอิ

แพ้เหรอ... แพ้ยังไงแพ้อะไร แพ้ใครน่ะ..?? โห ... ต่อมเผือกมาเต็ม ... อิอิอิ

• 2 ตอบ
  • 579 อ่าน
*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• Global Moderator
  • 1291
  • 159
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
แพ้ใจ  ....  Ft.  Diamond

เพลงนี้มีเพื่อนรุ่นพี่คนหนึ่งที่ช้อบบบม้ากกกกมากก ...
พอฟังนางร้องไปนานๆๆ.... เอองั้นเราเอามั่ง.... อิอิอิ 
แต่ร้องไม่ดีเท่านางหรอกนะคะ เลยต้องแอบๆๆมาปล่อยไก่แถวๆๆนี้ ... เอิ๊กกกๆๆๆ   ::HoHo:: 

Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออฟไลน์ Phoowadol

• 2174
  • 331
ไหนๆๆใครแพ้ใครใครแพ้ใจ ::ChuChu::  อ๊ะล้อเล่นๆ ::WooWoo:: อืมเพลงนี้มีหลุดคีย์นิดหน่อยเนาะ แต่ไม่มาก ช่วงกลางๆเพลงจนถึงช่วงท้ายเพลง พี่เพชรร้องได้แจ่มเลยครับ เดี๋ยวลองร้องซ้ำอีกที ผมว่ายิงแจ่มกว่าเดิมแน่นอน ว่าแล้วก็ร้องมาอีกๆๆๆๆนะครับ ::WooWoo::  ::Beggar::   ::Beggar::  ::DookDig::

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• 1291
  • 159
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
ไหนๆๆใครแพ้ใครใครแพ้ใจ ::ChuChu::  อ๊ะล้อเล่นๆ ::WooWoo:: อืมเพลงนี้มีหลุดคีย์นิดหน่อยเนาะ แต่ไม่มาก ช่วงกลางๆเพลงจนถึงช่วงท้ายเพลง พี่เพชรร้องได้แจ่มเลยครับ เดี๋ยวลองร้องซ้ำอีกที ผมว่ายิงแจ่มกว่าเดิมแน่นอน ว่าแล้วก็ร้องมาอีกๆๆๆๆนะครับ ::WooWoo::  ::Beggar::   ::Beggar::  ::DookDig::

ร้องบ่อยๆๆอยู่นะคะแต่บางครั้งจะหลุดๆๆไป เยอะมากกว่านี้เลยแหละ มันก็แล้วแต่ feeling ในช่วงนั้นๆๆ ... 55555   ::HoHo::

I will try again ... later ....

Thanks for the encouragement na khaaaa ...  ::WooWoo::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ