ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking]Shinuhodo Miryokuteki na Kanojo : สัมผัสรักจากยมทูต[Uncensored]

เริ่มโดย oswald, พฤศจิกายน 22, 2018, 03:59:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

สงสารท่านทานอสสส 555555 ตอนแรกผมอ่านทานอสจริงๆนะ รักสามเศร้าเลยทีนี้ แต่ยมทูตแบบนี้ดีนะเปลี่ยนได้ตามต้องการเลย มีให้เลือกด้วย555
ขอบคุณมากครับผมมมมม

Phoowadol

อืมชีวิตหลังความตายถ้ามันเป็นแบบที่เห็นนี้ คาดว่า คงไม่มีใครกลัวความตายแน่ๆ ยมทูตก็น่ารัก แถมยังอัพไชค์ได้อีกต่างหาก55 ดูเหมือนจะหื่นน่าดูนะยมทูตสาวตนนี้ อิอิ รับน้ำได้ไม่อั้น.
   ว่าแต่ คงต้องรอให้เจ้ายูคิโตะ ตายอีกรอบแล้วหละถึงจะได้ฟิจเจอริ่งกันอีกที
เหมือนจะเศร้านิดๆนะ ผมว่า. แต่ก็แอบน่ารักด้วย. ชอบยมทูตทานะ  ตนนี้จริงๆ อิอิ ขอบคุณมากครับ

gojira

นายไข่ย้อย

อิอิอิ

Akira Watanabe

::Sweat:: เนื้อเรื่องแปลกดีนะ ไม่เคยอ่านเจอแนว ๆ นี้เหมือนกัน

ว่าแต่เห็นตัวเองกำลังตาย ไม่น่าจะแข็งได้นะ 555+

Gondar

ชอบมาก เรื่องแรกของโดจินเลยที่อ่านแล้วมีปรัชญา

ensd-07

เลือกไม่ถูกเลย ยมทูตแบบแปลงร่างได้ช่างน่าเสพมากนัก

nekki

เป็นยมฑูตที่แจ้มมาก ถ้าให้ดีของให้มาแจมกับเพื่อนสาวพระเอกจะยิ่งสุดยอดเข้าไปใหญ่

straufe

::Glad:: ยมทูติตนนี้ไหห้อารมคล้ายๆเนื้อคุ่จังแหะเกิดมาคุ่กันตั้งแต่เกิดเลย
แถมเปลี่ยนร่างได้ตามใจนึกอุ้วหุว แต่จบเงิบไปหน่อยนึง ::Crying:: ::Thinking:: ::Dozy::

zero21

จบสวยงามเลยแบบนี้ ^_^ ความตายตามติดทุกๆคนมาตั้งแต่เกิด
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

noohun

ถ้าตายแล้วเจออะไรอย่างนี้นี่  เหล่าชายหนุ่มก็คงไม่กลัวตายกันล่ะ

exelier

โหววว เปลี่ยนรูปร่างได้ด้วย คิดถึงมิสทีคจากเอกเมนเลย
ได้มั้งโลลิกะนมโตพร้มกันแบบนี้ ตายก็ยอมวะ

Filmza

game2539

ถ้าจะเปลี่ยนร่างได้แบบนี้ ขอตายไปอยู่กับยมทูตดีกว่า