ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Toribami Sasami] Senpai Sore wa Hansoku desu! ไม่อยากให้เธอรู้[แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 22, 2018, 06:18:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

น่าจะเป็นแบบรุ่นพี่ที่เคยเจอรุ่นน้องมาก่อนแล้วแอบชอบมานาน แล้วก็ได้มาทำงานบริษัทเดียวกันแน่เลย

555 น่านไงกะไว้แล้วน่าจะเป็นแบบที่ผมบอกจริงด้วย แอบชอบมาตั้งนานแล้วก็ตามมาทำงานด้วยกัน

SaMaKaiKungKing

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เรื่องราวเหมือนกับว่า นางเอกเคยรู้จักพระเอกมาก่อน และน่าจะเคยแอบปิ๊งด้วย เมื่อมาเจอกันอีกครั้งก็เลยไม่อยากให้รู้ว่าเป็นตัวเอง หรือเคยทำให้พระเอกอกหักมา ก็เลยทำให้พระเอกเข็ดกับผู้หญิง ตอนที่โดนสาวๆจีบก็เลยกลัวแล้วเรียกให้นางเอกช่วยเพราคิดว่าเป็นผู้ชายด้วยกัน.....น่าจะประมาณนี้แหล่ะมั้งนะ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2018, 12:04:05 หลังเที่ยง
เรื่องราวเหมือนกับว่า นางเอกเคยรู้จักพระเอกมาก่อน และน่าจะเคยแอบปิ๊งด้วย เมื่อมาเจอกันอีกครั้งก็เลยไม่อยากให้รู้ว่าเป็นตัวเอง หรือเคยทำให้พระเอกอกหักมา ก็เลยทำให้พระเอกเข็ดกับผู้หญิง ตอนที่โดนสาวๆจีบก็เลยกลัวแล้วเรียกให้นางเอกช่วยเพราคิดว่าเป็นผู้ชายด้วยกัน.....น่าจะประมาณนี้แหล่ะมั้งนะ
ที่แท้ก็เป็นรักแรกของทั้งสองคน ที่ต้องจากกันไปเพราะความเข้าใจผิด  แต่ในที่สุดก็กลับมาเจอกัน ได้ระบายความในใจที่มีต่อกัน และสมหวังในความรักที่มีต่อกัน....อิอิ

B&B

ไอ้รุ่นน้องโคตรหื่นเลยยย

เท่าที่อ่านๆ ดู เหมือนรุ่นพี่อยากจะช่วยให้ไอ้รุ่นน้องคนนี้หายจากอาการโด่เวลาอยู่กับผู้หญิง เลยปลอมเป็นผู้ชาย เพื่อคอยบำบัดละมั้งนะ แต่พลาดซะเอง แต่ทำไมนางละเมอชื่อของรุ่นน้องน่าา อิอิ

เรื่องราวเป็นอย่างไรก็ ตามที่กล่าวไปข้างต้น ที่รุ่นพี่อยากช่วยรุ่นน้องจึงขอหัวหน้าให้ตนปลอมเป็นชาย เพื่อแก้อาการประมาทของรุ่นน้องเวลาเจอผู้หญิง

┻━┻ ︵ヽ(`Д´)ノ︵ ┻━┻

ผิดอีกแล้วโว้ยยยยย ดันตรงข้ามกันเลย ก็สงสัยอยู่แล้ว ถึงคำพูดที่รุ่นน้องพูด ตอนเจอกันว่า เราเคยเจอกันมาก่อน ก็สงสัยอยู่หรอก ก็อาจคิดว่ารุ่นพี่เคยรู้จักเลยอยากช่วยแก้อาการ ประมาทเมื่อเจอผู้หญิง แต่ดันเพื่อเข้าใกล้จะได้แสดงความรู้สึก

หวานเกินไปแล้ววววว

ชอบอะคิระตอนผมยาวอ่าาา นางสวยมากจริงๆ แต่ตัดสั้นก็สวยไปอีกแบบ หายากมากกก ที่ผู้หญิงที่ตัดทรงไหนก็น่ารักและสวยแบบนี้

เอาจริงๆ นะเรื่องนี้ข้าน้อยนั้น อิจฉามากกกก ได้ผู้หญิงทั้งสวย น่ารัก เซ็กจัด และยังขยันทำงานอีก ผู้หญิงที่เพอร์เฟคมากจริงๆ อิจฉา~~~

ขอบคุณครับ

Dragoo

เนื้อเรื่องน่าจะประมาณเป็นรุ่นพี่ที่เคยรู้จักกันมาก่อน แต่เข้ามาทำงานในบริษัทเดียวกับรุ่นน้องที่แอบชอบแน่
ไม่งั้นไม่ต้องปลอมตัวมาเป็นผู้ชายหรอก55

***แหมะถึงขั้นนี้ละ แตกในตลอดไม่ท้องนี่แสดงว่าไม่มีน้ำยานะ 555
แต่อึ้งเหมือนกันนะที่หลวมไม่ใช่มีใครมาใช้ ใช้งานตัวเองกับของเล่น 555
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

fu.soo

เรื่องราวมันดูแปลกๆไงไม่รู้เหมือนผู้เขียนจัดเรียงแบบงง ::Dizzy::

อ่านจบเรื่องราวเป็นอะไรผมคิดว่าผู้ชายมันจำไม่ได้จริงๆเหรอคนเคยแอบรัก คุณบ้าหรือเปล่า ::Doubt::

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มได้รู้ว่าจริงๆแล้วรุ่นพี่เป็นสาวสวยแถมหุ่นเซ็กสุดๆ
แต่เธอตัวเป็นผู้ชาย มีแต่ไอ้หนุ่มนี่ที่รู้
เธอเมาหลับคงได้เสียวและคงได้ลักหลับรุ่นพีแน่ๆ
::Yes!::
Edit ไอ้หนุ่มนี่คิดว่ารู้จริง แต่จริงๆแล้วเป็นแผนการของรุ่นพี่สาวสวยคนนี้ ที่จะได้มาเจอกันอีกครั้ง

jachal

รุ่นพี่สาว คงฝันหวานกับดุ้นในฝันแน่

รุ่นพี่สาว ติดใจดุ้นรุ่นน้องเลยคบกัน

biggerz biggerz

อาจจะเคยโดนรุมมาก่อน หอยเลยหลวมไปหน่อย

อ้าวผิดคาดแฮะ สงสัยอ่าน NTR มากไปหน่อย

สินสอด มากมาย

น่าจะเพราะชอบพระเอกเลยให้เพื่อนที่บริษัทช่วยสินะ แผนยอดเยี่ยม555
เวรหลวมไม่ซิงหรอ มีดราม่ามั้ยเนี้ย

เอ้าจบแฮปปี้สะงั้นแต่จบน่ารักมากครับสมหวังในรักแรก พระเอกสุดติ่งงโดนสารภาพรักแล้วโด่เลยวิ่งหนีเนี้ยนะ 5555555

sexsuremami

แค่ขึ้นเรื่องมาก้อมันแล้วครับครับหน้าติดตามผม่านงานแปลของพี่จากเว็บอื่นมาสนุกมากเลยครับเนื้อหาน่าติดตามทุกเรื่องเลนครับ

Gunitle

ผมว่านางเอกขอให้ทุกคนปิดเป็ฯความลับเพื่อจะคาบพระเอกนี่แหละครับ ว่าแต่พระเอกไปเอาเค้าแล้วดันไปว่าเค้าหลวมอีก555
ตอนจบนี่น่าจะสไตล์เดิม นางเอกตื่นขึ้นมา สารภาพรักจบแฮปปี้เอนดิ้งกันไป

Gunitle

ทายเกือบถูก5555 แต่sidestoryก็น่ารักดีนะ แต่สงสัยจริงๆพระเอกจะจำไม่ได้ขนาดนั้นเลย 5555 ปล. นางเอกที่หลวมเพราะแบบนี้นี่เอง555
ขอบคุณมากครับผมท่านฮิปปปป